Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán đất nền dự án 60 m2, hướng Nam tại Xã Hoa Động - Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 60 m2 27,5 triệu/m2
      TĐC HOA ĐỘNG nằm ngay vị trí đắc điạ tại trung tâm TP Thuỷ Nguyên, cận kề khu CN Vsip, chỉ 5 ph đi xe là đến trung tâm hành chính mói của Hải Phòng. Nằm...
      Xã Hoa Động, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Cần bán gấp đất nền 125 m2 tại Đường Phạm Ngọc Thạch - Lộc Phát - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 700 tr

      700 triệu 125 m2 5,6 triệu/m2
      Bán đất đường Phạm Ngọc Thạch, Lộc Phát, Lâm Đồng ngay trung tâm TP.DT 5m x 19m = 125 mét vuông sổ hồng riêng. sổ hồng riênggiá; 700tr Vị trí...
      Đường Phạm Ngọc Thạch, Phường Lộc Phát, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán lô đất nền 2000 m2, mặt tiền 21m tại Xã Đồng Tâm - Đồng Phú - Bình Phước, giá 455 triệu

      455 triệu 2000 m2 0,23 triệu/m2
      Cô 6 cần tiền gấp nên bán miếng vườn tâm huyến hơn 2.000 mét vuông để trả nợ NH 20x101 nở hậu dk 100 tcĐất hiện trạng như hình, gần trường Tiểu ...
      Đường Quốc lộ 14, Xã Đồng Tâm, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 1008 m2, mặt tiền 18m tại Phường B'Lao - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 5,44 tỷ

      5.45 tỷ 1008 m2 5,4 triệu/m2
      * 5,4 tr/ mét vuông cho nền đất ngay trung tâm thành phố bảo Lộc.Bán 1.008 mét vuông đất có 200 mét vuông thổ cư ngay trung tâm Bảo...
      Phường B'Lao, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 240 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 240 m2 11,67 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất 2 MT - thổ cư tại trung tâm Thị trấn Thạnh Mỹ Đơn Dương Lâm Đồng- Vị trí: thuộc trục đường nhánh QL 27, cách trung tâm hành...
      Đường 27, Thị trấn Thạnh Mỹ, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Bán gấp lô đất nền 60 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 900 tr

      900 triệu 60 m2 15 triệu/m2
      💥 Đất nền KĐT Hòa Lạc đã có sổ công chứng ngay, đất 100 phần trăm thổ cư. 👉 60 mét vuông, MT 6m, Đông Nam👉 Gần trường FPT, Đại học Quốc ...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 900 tr

      900 triệu 80 m2 11,25 triệu/m2
      Thông tin mô tảBán nền đất vị trí đẹp trong KĐT hành chính Bình Chánh, đường Nguyễn Hữu Trí, TT Tân Túc.DT;80m2pháp lí: Full thổ cư, SHR.Xây dựng tự...
      Đường Nguyễn Hữu Trí, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 236 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 5,66 tỷ

      5.67 tỷ 236 m2 24 triệu/m2
      CC cần bán ngay nền đất căn biệt thự khu đô thị Đồng Sơn, Phúc Yên, VP.DT: 236 mét vuông, MT 12m, Đông Nam mát mẻ, pháp lí rõ ràng, bìa đỏ...
      Phường Trưng Trắc, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán ngay đất nền 183 m2, mặt tiền 9m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,04 tỷ

      6.04 tỷ 183 m2 33 triệu/m2
      Bán 3 lô liên kế đường ô tô Nguyễn Quyền, gần chợ Vĩnh Hải, bến xe Phía Bắc.- DT: 50m2, 50.2m2, 83.2m2 (mỗi lô ngang 3m).- Hướng Nam. Hẻm ô tô rộng 4 -...
      Đường Nguyễn Quyền, Phường Vĩnh Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 60 m2 tại Đường Quảng Hàm - 5 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      chào bán đợt 1 dự án Văn Lang Residence, giá cực ưu đãi.+ Dự án Văn Lang Residence có quy mô 22 nền với đủ loại DT: 4.5x12m, 4.5x13m, 5x11m, 4x15m. Quỹ đất...
      Dự án Văn Lang Residence, Đường Dương Quảng Hàm, Phường 5, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất 86 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 86 m2 22,1 triệu/m2
      bán ngay lô đối diện cổng trường Đại học Quốc Gia. Mặt đường đại lộ tiện KD xây trọ. 100 phần trăm thổ cư.- DT 85.7 mét vuông. 100 phần ...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 1000 m2, mặt tiền 30m tại Xã Lỗ Sơn - Tân Lạc - Hòa Bình, giá 480 tr

      480 triệu 1000 m2 0,48 triệu/m2
      1000 mét vuông có 400m thổ cư. Đất bám đường bê tông to 30m, sâu 40m. - Đất có thế đất thoải, view cánh đồng thoáng mát, trên đất đang có sẵn nhà c4...
      Đường Quốc Lộ 6, Xã Lỗ Sơn, Tân Lạc, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền dự án 71 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Duy Tiên - Hà Nam, giá 2,13 tỷ

      2.13 tỷ 71 m2 30 triệu/m2
      Bán lô trục chính khu dự án viglacera, cách NH Vietcombank 20m. Dự án đẹp nhất Đồng Văn - Hà Nam.Nằm trên trục đường chính 35m của KCN 4.Đối diện là nhà máy...
      Thị trấn Đồng Văn, Duy Tiên, Hà Nam

      Bán lô đất nền 100 m2 tại Đường Vĩnh Lộc - Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      - Nằm ngay MT đường Vĩnh Lộc gần ủy ban nhân dân.- Đường nhựa 16m.- DT 100 mét vuông (5x20m).- Tiện ích đầy đủ gần chợ trường cấp 1,2,3.- Thổ cư...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 70 m2 20 triệu/m2
      Nhà cần bán 2 lô đất thành phố Hà Nội.DT 60 - 80 mét vuông giá 1tỷ3 - 1tỷ6 có thể mua làm nhà trọ, hoặc xây dựng hottel vì gần trường đại học 5...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Bán đất nền 154 m2 tại Đường Số 23 - Hòa Long - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 154 m2 7,8 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT đường nhựa Số 23 xã Hòa Long, TP - Bà Rịa.DT: 7x22m có 80 mét vuông thổ cư.Giá: 1tỷ200.call ngay: 0931 483 *** Hưng. Zalo.
      Đường Số 23, Xã Hòa Long, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp đất nền dự án 92 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 92 m2 17,4 triệu/m2
      Đất cần bán MT 5x18,5.Tiện ích đa dạng đầy đủ các nhu cầu sinh sống, phục vụ mua để sinh sống.Gần chợ, KCN, chợ, BV,... Cơ hội phát triển đầu tư.Hỗ trợ TT...
      Dự án Cát Tường Phú Thành , Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 60 m2, mặt tiền 5m tại Đường Láng - Láng Hạ - Đống Đa - Hà Nội, giá 6 tỷ

      6 tỷ 60 m2 100 triệu/m2
      - bán ngay miếng đất mặt ngõ Đường Láng, đầu ngã 4 sở, ngõ tương đối rộng sạch đẹp ba gác phóng thông ra Phố Thịnh Quang.- Vị trí căn hộ góc. Thửa...
      Đường Láng, Phường Láng Hạ, Đống Đa, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!