Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 300 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 300 m2 11,34 triệu/m2
      Bảng giá đất Mỹ Phước 3 mới nhất, bán đất Mỹ Phước 3 giá rẻ, bao sang tên, L/H: 0934 735 *** A. Thắng 0988 316 *** C. Thủy.Bán đất nền tại KĐT Mỹ Phước 3 -...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 98 m2 tại Đường Hùng Vương - Bình Kiến - Tuy Hòa - Phú Yên, giá 3,82 tỷ

      3.83 tỷ 98 m2 39 triệu/m2
      ĐẤT NỀN trung tâm TP TUY HÒA, NỘI BỘ HÙNG VƯƠNG, CHỈ TT 900 TR NHẬN NỀN NGAYDự án DUY NHẤT giữa trung tâm TP biển TUY HOÀ xây dựng đc 11 tầng giá rẻ hơn...
      Đường Hùng Vương, Xã Bình Kiến, Tuy Hòa, Phú Yên

      Bán nhanh nền đất 210 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Bắc tại 7 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 6 tỷ

      6 tỷ 210 m2 28,57 triệu/m2
      DT: 210,3m (15m * 14,2m) Đất ở đô thịpháp lí: sổ hồng chính chủ, mua bán sang tên công chứng.Lộ giới: Đường oto 5m rộng rãi.Hướng: hướng Đông BắcMô tả:...
      Đường Măng Lin, Phường 7, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Cần bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại An Phú Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Đất MT đường An Phú Tây - Hưng Long gần chợ Thuận Đạt.Đường trước đất 6m đã trải nhựa, di chuyển thông thoáng.Bán kính 1  kilomet trở lại: Trường học,...
      Đường An Phú Tây - Hưng Long, Xã An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh.

      Cần bán ngay đất nền 354 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 900 tr

      900 triệu 354 m2 2,55 triệu/m2
      Cần bán nền đất ở 354 mét vuông thôn Cẩm Phú 2, Điện Phong, Điện Bàn, Quảng Nam.nền đất có chiều ngang 10m và dài 35,4m, nằm trên trục đường bê tông...
      Thôn Cẩm Phú 2, Xã Điện Phong, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1315 m2 tại Xã Tản Lĩnh - Ba Vì - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 1315 m2
      - Chính chủ bán nền đất 1315m thôn Tam Mỹ xã Tản Lĩnh, huyện Ba Vì HN.- nền đất view núi Ba Vì, cánh đồng rộng, thoáng. Mặt đường trục chính 2 xe oto...
      Đường 87A, Xã Tản Lĩnh, Ba Vì, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền Khu biệt thự Sentosa Villa, 250 m2 tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 250 m2 11,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền Sentosa villa GĐ 2 dãy 10 view biển giá 11,5tr/m2. Bao thuế phí sang nhượng.DT 250m2: 12,5x20m.Đã kí HĐMB.call ngay trực tiếp: 0901...
      Dự án Sentosa Villa Phan Thiết, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Chuyển nhượng đất nền dự án 151 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 151 m2 46,36 triệu/m2
      Bán nền thổ cư 151 mét vuông P. Bình Chiểu Q. Thủ Đức 2 MT sổ sẵndt 151 mét vuông giá 7tỉ thỏa thuận chủ2 MT đường có thể tách đôi thành 2 sổ...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      - Vị trí xã Đông Hòa, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai.- DT 100 mét vuông, 5x20m, sổ hồng riêng công chứng ngay,.- Tiện ích xung quanh KDC, chợ, trường...
      Đường 20, Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 560 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 768 - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 560 m2 20,54 triệu/m2
      D39.Bán mảnh đất MT đường 768B gần chợ Quang Thắng, P. Trảng Dài, Biên Hoà, Đồng Nai.- DT đất 10x56 sổ riêng thổ cư có bản vẽ xây nhà 2 tầng.- Tiện ích đất...
      Đường Tỉnh lộ 768B, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 29 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 29 m2 127,59 triệu/m2
      Cần bán gấp mảnh đất tại mặt chính ngõ 279 Phúc Lợi:+ DT: 29m2, thực tế 32m2.+ MT: 3,71m.+ Hướng: hướng Tây Bắc.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, không...
      Ngõ 279, Đường Phúc Lợi, Phường Phúc Lợi, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 188 m2 tại Đường Tân Triều - Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 188 m2 66,49 triệu/m2
      + Chủ cần tiền trả nợ, cần bán ngay nền đất Tân Triều Triều Khúc, 188m giá chỉ 12.5 tỉ (thỏa thuận mạnh). Khách mang tiền là chốt.+ Vị trí cực đẹp, gần ô...
      Đường Tân Triều, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 150 m2 9,2 triệu/m2
      Khu công nghệ cao đường 7,5m chỉ 1.4 tỉVị trí đẹp ngay khu công nghệ cao, khu trubg tâm phần mềm, đường vành đaiĐường 7,5m DT:150m2 ngang 5x30mPhù hop KD...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Xã Hòa Liên, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m , giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 100 m2 34,5 triệu/m2
      Chủ cần tiền hạ giá bán ngay miếng đất ở khu đô thị An Bình Tân - Nha Trang chỉ 34,5tr/ mét vuông.- DT: 100 mét vuông ngang 5m, MT đường T5...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 160 m2, mặt tiền 10m tại Liễu Giai - Ba Đình - Hà Nội, giá 55 tỷ

      55 tỷ 160 m2 343,75 triệu/m2
      - Giảm chào 3 tỉ, cần bán nhanh đất mặt phố mới Vạn Phúc Ba Đình, vị trí siêu đắc địa có 1 0 2, xung quanh là các cơ quan chính phủ, đại sứ quán, khu Ngoại...
      Phố Vạn Phúc, Phường Liễu Giai, Ba Đình, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Phường Phú Thủy - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 140 m2 35 triệu/m2
      Đất nằm tại P. Phú Thuỷ - TP Biển Phan Thiết Ngay Đường Nguyến Tất Thành *Gần TTTM, đi thẳng ra vòng xoay biển chỉ 2ph. Là khu VIP nhất Phan Thiết.*Ra bãi...
      Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Phú Thủy, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán đất nền 3000 m2, mặt tiền 60m, hướng Đông tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 11 tỷ

      11 tỷ 3000 m2 3,67 triệu/m2
      chính chủ cần tiền nên muốn bán nhanh miếng đất sát trục đường TL420 chỉ 50 mét.Đối diện với tái định cư Bình Yên đang giao dịch với giá 20 - 25tr/...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 119 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã An Đồng - An Dương - Hải Phòng, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 119 m2 23,95 triệu/m2
      - miếng đất vuông vức, MT 5m, Tây tứ trạch, nằm trên mặt đường to ngay trường mẫu giáo Văn Phong, đường to thông thoáng 8m, vị trí đắc địa để KD buôn...
      Đường Văn Cú, Xã An Đồng, An Dương, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!