Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1400 m2 tại Xã Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 1400 m2 2 triệu/m2
      Vị trí Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng.Gần chùa Linh Quy Pháp Ấn, gần KDC, chợ, trường học.Cách QL 55 2 kilomet.DT 1400 mét vuông, có 400 mét ...
      Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      M
      Trịnh Huỳnh Tâm An Millions Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 8m tại Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 100 m2 22 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh 2 nền liên kế MT đường nhựa n7 thuộc KĐT Bình Nguyên, đường Thống Nhất, P. Bình An, Dĩ An - Bình Dương.Vị trí đẹp khu an ninh, dân trí...
      Dự án Bình Nguyên, Đường Thống Nhất, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 8m tại Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 12 tỷ

      12 tỷ 80 m2 150 triệu/m2
      Bán 2 ngôi nhà nát MT Phạm Huy Thông, P6, Gò Vấp.Ngang 8mx10m. Tổng DTCN: 80m2.Giá: 12tỉ bớt lộc.
      Mặt tiền Phạm Huy Thông, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 490 triệu

      490 triệu 150 m2 3,27 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam tới thời điểm hiện tại.Quy hoạch tổng thể 4633ha.Là KCN thu hút vốn đầu tư...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 110 m2, hướng Tây-Nam tại Bình Minh - Vĩnh Long, giá 1.5 tỷ

      1.5 tỷ 110 m2 13,64 triệu/m2
      - DT đất: 110m2- Hướng nền: hướng Tây Nam.- pháp lí: bìa đỏHiện trạng: bê tông móng đà kiềng- Tiện ích xung quanh đầy đủ, cây xanh thoáng mát, hạ tầng...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Mỹ Hòa, Huyện Bình Minh, Thành phố Vĩnh Long

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2 tại Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Ngộp lãi NH nền đất trong KDC Q. 12 cần bán ngay.- DT 80 mét vuông (5x16m).- pháp lí: Cam kết SHR chính chủ, sang tên công chứng.- Vị trí: Gần chợ...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 90 m2 tại Bình Hưng Hòa A - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 90 m2 26,67 triệu/m2
      Bán 8 nền đất nền đường Lê Văn Quới, Bình Hưng Hoà A, Bình Tân.- Cách đường Lê Văn Quới 50m, gần ngã ba Mã Lò.- Ngay chợ, công viên, trường học, siêu...
      Đường Lê Văn Quới, Phường Bình Hưng Hòa A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 106 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Huyện Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2 tr

      2 triệu 106 m2 0,02 triệu/m2
      Bán Căn Này ở Thị Trấn Diên Khánh. Đường ô tô, phù hợp KD ở, đầu tư . đường nhựa thông nhau, xe tô chạy.gần trường Tiểu học,2,3. gần chợ, trường học........
      Thị trấn Diên Khánh, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay đất nền dự án 101 m2, hướng Đông-Bắc tại Đồng Kỵ - Từ Sơn - Bắc Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 101 m2
      📢 CƠ HỘI ĐẦU TƯ – SỞ HỮU mảnh đất ĐẸP TẠI khu đô thị VƯỜN SEN 🌿✨🔥 Bán mảnh đất vị trí tiềm năng tại khu đô thị Vườn Sen – Từ Sơn:📐 DT: 101,64m²🏡...
      Phường Đồng Kỵ, thị xã Từ Sơn, tỉnh Bắc Ninh

      Cần bán lô đất nền 52 m2, mặt tiền 4m tại Thượng Thanh - Long Biên - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 52 m2 86,54 triệu/m2
      Gia đình cần bán mảnh đất tại Gia Quất, Thượng Thanh, Long Biên, TP Hà Nội. liên lạc 0919 639 ***- DT: 52 mét vuông ( Trên đất đang có sẵn kho...
      Phố Gia Quất, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Nam Sách - Hải Dương, giá 1,44 tỷ

      1.44 tỷ 80 m2 18 triệu/m2
      * Dự án hướng Tây Nam sách chào bán các phân lô liên kế - giá vô cùng hấp dẫn để đầu tư chỉ 18tr/m đến 38tr/m.-----------------* DT từ 80m - 90m* Đã kỹ...
      Dự án Khu đô thị Tây Nam Sách, Nam Sách, Hải Dương

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      KĐT Mỹ Gia 3 - Thái Xuân.- LK34 đường thông 12m giá 26.5 tr/m2 bao ép cọc móng 126tr.- LK34 đường thông 18m giá 36 tr/m2 bao ép cọc móng 126tr.- LK31 đường...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 80 m2 45,63 triệu/m2
      STH13b lô 06 đường số 5 DT 80m2 ngang 5mHướng hướng Tây BắcBao ép cọc sính 1/2 tủ điệnGiá chỉ 3.650 tr bao rẻ
      KĐT Lê Hồng Phong II, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp đất nền dự án 210 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,02 tỷ

      13.02 tỷ 210 m2 62 triệu/m2
      + Lô KD-DT: 10m x 21m( 210 mét vuông), Đông Bắc.- Đường 12m, cách đường Liên P. 100m.- bìa đỏ cá nhân riêng, mua bán sang tên công chứng, pháp lí...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Thành phố Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 85 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 85 m2 57,65 triệu/m2
      Bán đất hẻm 1191 Lê Văn Lương, Phước Kiển, Nhà Bè.DT; 5x17m = 85 m2. Nở hậu.Vị trí cách MT Lê Văn Lương 50m.giá: 4.9 tỉ.0901 614 *** em Thùy xem trực tiếp.
      Hẻm 1191, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 180 m2, mặt tiền 9m, hướng Tây - Nam tại Huyện An Dương - Hải Phòng, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 180 m2 13 triệu/m2
      Bán lô BT vị trí siêu đẹp tại khu đô thị Anh Dũng 5:- DT: 180m2- Hướng: hướng Tây Nam- Vị trí siêu đẹp, nằm ở trung tâm dự án, ngay gần ao câu cá và sân...
      Dự án Khu đô thị Anh Dũng 5, Quận Dương Kinh, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán 2 lô đất giá rẻ:DT 5m x 18m đường 12 mét vỉa hè 3 mét.DT 7m x 20m đường 12 mét vỉa hè 3 mét.pháp lí rõ ràng, SHR từng nền, công ty đứng tên xây...
      Dự án Thiên Lý, Đường Dương Đình Hội, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 6m tại Củ Chi, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 108 m2 21,76 triệu/m2
      Nằm MT đường Nguyễn Thị Rành, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, cách Tỉnh lộ 2 chỉ 300m.Giá 2,35 tỉ.DT: 6x18m, 5.5x27m, (còn lô góc).Đất Full thổ, SHR.Mua bán công...
      Đường Nguyễn Thị Rành, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!