Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 81 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Xã Thái Sơn - An Lão - Hải Phòng, giá 620 tr

      620 triệu 81 m2 7,66 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất 81m2 ngang 4,5m tại thôn Áng Sơn, xã Thái Sơn, An Lão.Đường thông oto 7 chỗ đỗ cửa cách đường thôn vài bước chân. Xung...
      Thôn Áng Sơn, Đường 303, Xã Thái Sơn, An Lão, Hải Phòng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1057 m2, mặt tiền 9m tại Huế - Thừa Thiên Huế, giá 15,86 tỷ

      15.86 tỷ 1057 m2 15 triệu/m2
      🎉🎉 Cần bán gấp nền đất khổ căn biệt thự MT Trần Nguyên Đán - Nội Thành.------------------------------------------------- DT: 1056.7  mét vuông.-...
      Đường Trần Nguyên Đán, Phường Thuận Hòa, Huế, Thừa Thiên Huế
      Đ
      Nguyễn Đôn Thành Đạt Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất đường 16m gói 2 khu đô thị Mỹ Gia.DT: 5x20m = 100m2.Đất không vướng tủ điện, hố ga.giá chỉ 25tr/m2.liên hệ ngay em Ly: 0909...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 320 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,68 tỷ

      15.68 tỷ 320 m2 49 triệu/m2
      Thông tin nền đất.DT: 16x20m.Hướng: hướng Đông Bắc.Lộ giới: 10m.Sổ cá nhân, sang tên nhanh chóng.liên hệ: 0979 861 ***
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu đất nền dự án Khu dân cư An Sương, 90 m2, mặt tiền 4m tại Quận 12, giá 11 tỷ

      11 tỷ 90 m2 122,23 triệu/m2
      nền đất đối diện công viên đường trước mặt lộ giới 30m, KDC đã có nhiều nhà xây từ 20 năm nay rồi, gần UB P. gần trường Trung học phổ thông Trường...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 115 m2, hướng Đông tại Phố 56 - Quất Lâm - Giao Thủy - Nam Định, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 115 m2 13,05 triệu/m2
      Cuối năm vợ chồng em cần bán nhanh lô đất để trả nợ Vợ chồng em có lô đất trung tâm thị trấn Quất Lâm, mặt đường tr Việt Vương, gần mặt đường to 10...
      Số 5 Triệu Việt Vương

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Vị trí: Nằm tọa lạc tại đường Đặng Thùy Trâm vị trí đắc địa thuận lợi di chuyển về các Q. 1, Bình Thạnh, Gò vấp, Tân Bình, Đồng Nai.- Tiện ích bên ngoài:+...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 950 tr

      950 triệu 85 m2 11,18 triệu/m2
      DT 5x17m.sổ hồng sang tên ngay.giá 950 tr, bớt lộc cho khách nhanh gọn.Vị trí: Nằm đối diện với chợ đêm Vị Thanh.Đường nhựa trước nhà 14m.cư dân xung...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Trần Hưng Đạo, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Sở hữu đất nền 105 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 8,59 tỷ

      8.59 tỷ 105 m2 81,81 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhanh mảnh đất tại mặt phố Cửu Việt 1, KD sầm uất:+ DT: 105m2.+ MT: 4,5m.+ Hướng: hướng Đông Bắc.+ pháp lí: bìa đỏ chính chủ, sang...
      Đường Cửu Việt 1, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 275 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông tại Tam Kỳ - Quảng Nam, giá 8,52 tỷ

      8.53 tỷ 275 m2 31 triệu/m2
      MT Hùng Vương Tam Kỳ - ba nền đất liên kế - đã có bìa đỏ vĩnh viễn.* MT đường Hùng Vương - TP Tam Kỳ - Quảng Nam.* Phù hợp mở trụ sở doanh nghiệp, Xây...
      KDC đầu đường Hùng Vương, Phường Hòa Thuận, Tam Kỳ, Quảng Nam
      H
      Lê Trung Luận - Regal Homes Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh đất nền 856 m2 tại Trung Lập Thượng - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 15,41 tỷ

      15.41 tỷ 856 m2 18 triệu/m2
      Bán đất 1 sẹc đường Trung Lập, Củ Chi Thành phố Hồ Chí Minh.DT: 856 mét vuông có 125 mét vuông thổ cư.Đường thông thoáng, chính chủ bán...
      Đường Trung Lập, Xã Trung Lập Thượng, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 894 m2, mặt tiền 17m tại Đơn Dương - Lâm Đồng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 894 m2 1,52 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh nền đất trung tâm Suối Thông Đạ Ròn Đơn Dương.- Tổng DT: 894m2 (2 MT).- Bê tông 7m, cách trục đường QL 27 chỉ vài trăm mét. Cách...
      Đường 27, Xã Đạ Ròn, Đơn Dương, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền mặt tiền 22m, hướng Tây - Nam tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 34 tỷ

      34 tỷ 0 m2
      - Đất căn biệt thự đối diện Skyline siêu rộng gần 550 mét vuông gần đường Thăng Long.- Sẵn hồ bơi và gara.- Khu vực yên tĩnh trung tâm TP, ven...
      Phường Hòa Cường Nam, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay lô đất nền 145 m2, hướng Đông-Nam tại 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7,54 tỷ

      7.54 tỷ 145 m2 52 triệu/m2
      -Lô C góc 2 MT đường 10m và đường 16m, DT 147,5 mét vuông giá 57tr/ mét vuông -Lô C góc 2 MT đường 10m, DT 145 mét vuông giá...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 19m tại Huyện Bù Đăng - Bình Phước, giá 449 triệu

      449 triệu 100 m2 4,49 triệu/m2
      * 449.000.000 mua đất ở đâu.* Bình Phước đang là nơi trọng điểm đi theo mô hình Đô Thị Hoá.Cao tốc + nhà ở + TTTM + du lịch + KCN phát triển dân số và kinh...
      Dự án KDC Thái Thành Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 194 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Đại Phúc - Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 4,27 tỷ

      4.27 tỷ 194 m2 22 triệu/m2
      Chính chủ bán đất khu 3 P. Đại phúc, TP Bắc Ninh.Cách Vincom ngã 6 Bắc Ninh 900m.Mặt đường oto vào tận nhà.bìa đỏ chính chủ.DT 193,5 m2 trên sổ, thực tế...
      Khu 3, Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh

      Sở hữu đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Em cần bán ngay mảnh đất, PK4 gần ngay cổng vào.DT 80m2, sổ sẵn ạ.giá 1,25 tỉ thuế 2 bên tự đóng ạ.anh/chị nào thích về biển thì cứ inbox zalo em ạ.Tầm...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định
      S
      Nguyễn Thị Như Sương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 2 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Hiệp Hòa - Đức Hòa - Long An, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 2 m2 1950 triệu/m2
      Cần bán nền đất DT 1572m2 cách trường cấp 3 An Ninh chỉ 3 kilomet.Đất đã lên thổ hết đất, nay gia đình có việc nên cần bán giá 3,9 tỉ có thỏa thuận...
      Đường Tỉnh lộ 825, Xã Hiệp Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!