Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 100 m2 tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 100 m2 31,5 triệu/m2
      Cần bán ngay lô Lê Thận Giá Rẻ Sát ChợHoà Xuân _Cẩm Lệ Đông Bắc DT 100m²Đường 5m5 ,vỉa hè 3m miếng đất k vướng vống và trụ Đối lưng chợ Hoà Xuân ,đối...
      Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh lô đất nền 39 m2, mặt tiền 4m tại Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,83 tỷ

      1.83 tỷ 39 m2 46,93 triệu/m2
      💥💥 HÀNG HOT💥💥CẦN BÁN nền đất THỔ CƯ LAI XÁ - GIÁ 1.X tỉ- DT 35.7m. Mt 4.20 x 8.60m- khuân đất vuông MT rộng hiếm lắm mọi ng ạ.- Vị trí đẹp, và cực kỳ...
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán lô đất nền 448 m2, mặt tiền 14m, hướng Đông - Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 4,48 tỷ

      4.49 tỷ 448 m2 10 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền cần bán ngay miếng đất ngay tại Tân Dân, Vạn Ninh, khu kinh tế Vân Phong. Thuộc đô thị du lịch sát biển do Sun Group làm CĐT.- Vị trí: Đường...
      Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 257 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,65 tỷ

      5.66 tỷ 257 m2 22 triệu/m2
      miếng đất 257m2 MT = hậu = 10m, thuộc trục chính thôn 7 Tân Xã.- Cách đường 419 ~ 200m.- Cách CNC Hoà Lạc 3 ph di chuyển.- Cách bờ hồ Tân Xã 2 ph di...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Thuận An - Bình Dương, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 150 m2 57,34 triệu/m2
      Gia đình cần bán nhà đường D33 khu dân cư VIệt SIng TP Thuận An Bình DươngVị trí: ngay cửa ngỏ đường D33 đoạn giao D6, nhà 4 Mặt đều thoáng, nằm kế NH...
      Đường D33, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 100 m2 63 triệu/m2
      khu đô thị Hà Quang 2 lô hai MT đường Số 13.DT: 100 mét vuông 5 x 20m.Hướng Bắc.Vị trí đẹp, ngay mặt đường số 13, trục chính của khu đô thị Hà...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 4627 m2, mặt tiền 26m tại Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 27,76 tỷ

      27.77 tỷ 4627 m2 6 triệu/m2
      Bán đất P. Hoà Lợi - bến cát - BD.Đường Bến Đồn (Trần Đại Nghĩa) mặt sao dự kiến làm đường vành đai 4.Đường xe contener điện 3p.DT: 4627m2 thổ cư 460m2.Cách...
      Đường Bến Đồn, Phường Hòa Lợi, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 126 m2, hướng Đông - Nam tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 12,9 tỷ

      12.9 tỷ 126 m2 102,39 triệu/m2
      Vị trí nằm ngay đường 11, Trường Thọ, Thủ Đức.Xây dựng tự do, thích hợp đầu tư KD, xây văn phòng cho thuê.KDC sầm uất, gần chợ Thủ Đức.Đường rộng xe tải vào...
      Đường 11, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh
      N
      Nguyễn Thị Bích Nguyên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      - miếng đất đường 38, Hiệp Bình Chánh, TP Thủ Đức. Đường oto hiện hữu 4m.- Vị trí ngay chợ Hiệp Bình chỉ 1 ph ra đến đại lộ Phạm Văn Đồng thuận tiện di...
      Đường 38, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 80 m2, mặt tiền 16m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      * Vị trí:- Tọa lạc ngay đường Ngô Chí Quốc, P. Bình Chiểu, Q. Thủ Đức. Cách ngã 4 Gò Dưa 1 kilomet.- nền thổ cư 100 phần trăm, vuông vắn bao...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 5m tại Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1 tỷ

      1 tỷ 60 m2 16,67 triệu/m2
      bán ngay nền đất full thổ cư 60m2 cách đại học FPT chỉ 1 kilomet.- Cách QL21 50m.- Nằm trong KDC đông đúc.- Xung quanh cư dân KD, hàng quán tiện...
      Đường Tỉnh lộ 419, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      - Vị trí: Cách trục chính Nguyễn Trãi, Hồ Thị Hương 100m, P. Xuân Hoà, TP Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.- Đất vị trí đẹp, đường rộng thông thoáng.- cư dân văn...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Xuân Hòa, Long Khánh, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền Khu đô thị VCN Phước Long, 60 m2 tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 60 m2 50 triệu/m2
      mảnh đất 6x10=60m2, hướng đông, gần công viên, đường rộng 12m, không vướng hố ga, tủ điện.Đường C1, giá 3 tỉ, có thỏa thuận.
      Dự án VCN - Phước Long, Đường C1, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán đất nền 108 m2, mặt tiền 6m tại Phường Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,89 tỷ

      2.89 tỷ 108 m2 26,76 triệu/m2
      Cơ hội sở hữu đất nền tại KĐT thông minh, KĐT công nghệ cao, KĐT đáng sống nhất tại Đà Nẵng với giá cực sốc.Cái tên FPT City Đà Nẵng đã không còn quá xa lạ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 35 m2 tại Minh Khai - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 35 m2 85,72 triệu/m2
      - Vị trí: Khu vực phát triển mạnh giá trị tăng từng ngày, 70m tới đường lộ Phú Minh, ngõ oto tránh, bãi đỗ xe xung quanh, khu vực mới quy hoạch lại đường xá...
      Đường Vân Trì, Phường Minh Khai, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 93 m2 tại Tân Quý Tây - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 836 triệu

      836 triệu 93 m2 8,99 triệu/m2
      Bán đất MT Đoàn Nguyễn Tuấn, SHR, đường 6m. Vị trí đắc địa, nằm trong KDC sầm uất, dân trí cao. Cách ủy ban nhân dân xã Tân Quý Tây chỉ 700m, thuận tiện...
      Đường Bờ Kinh T12, Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án Khu đô thị Mỹ Gia, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá tốt

      Thỏa thuận 0 m2
      khu đô thị Mỹ Gia Nha Trang - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự do.- Giới thiệu đến quý anh/chị lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 150 m2 18,34 triệu/m2
      Đất 150  mét vuông, ngang 5m, ngay Vinmart, sát chợ nhỏ Tân Hiệp, đi qua sân banh Đồng Nai ngay đó.------DT = 150 mét vuông (ngang 5m - dài...
      Đường Nguyễn Ái Quốc, Phường Tân Hiệp, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!