Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nền đất 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Yên Mỹ - Hưng Yên, giá 1,22 tỷ

      1.23 tỷ 102 m2 12 triệu/m2
      New City Phố Nối nhà phố thương mại mặt hồ giá rẻ duy nhất chỉ 12tr/m2.Hạ tầng hoàn thiện 85 phần trăm.Đường rộng 15.5m.Ngay trung tâm hành chính...
      Dự án New City Phố Nối, Đường Quốc Lộ 39A, Xã Liêu Xá, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Cần bán ngay đất nền dự án 208 m2 tại Đường DT741 - Bù Nho - Phú Riềng - Bình Phước, giá 560 triệu

      560 triệu 208 m2 2,7 triệu/m2
      Thu hồi vốn bán ngay mảnh đất MT đường DT 741, Bù Nho, Phú Riềng Bình Phước.Cách chợ Bù Nho 200m.DT: 208 mét vuông (thổ cư 100 mét vuông) xây...
      Đường ĐT 741, Xã Bù Nho, Phú Riềng, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Văn Giang - Hưng Yên, giá 1 triệu

      1 triệu 100 m2 0,01 triệu/m2
      Mình có 100m đất ở xã thắng lợi, văn giang giá 13, và 102m đất thị trấn văn giang, hưng yên Giá 22, đường trước đất 3m, xe con đỗ cửa, gần ủy ban nhân ...
      Thị trấn Văn Giang, Văn Giang, Hưng Yên
      H
      Nguyễn Thị Thanh Huyền Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh lô đất nền 1566 m2, mặt tiền 19m tại Xã Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 890 tr

      890 triệu 1566 m2 0,57 triệu/m2
      Đất sào 1000 mét vuông kế bên KCN Becamex 4200 hDT 1566 MT đường 19 m đang lên nhựa thông ra đường 65m tạo lực bình dương đồng phú chỉ 700 mGiá chỉ...
      Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán nền đất 40000 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây tại Xã Hòa Thạch - Quốc Oai - Hà Nội, giá 40 tỷ

      40 tỷ 40000 m2 1 triệu/m2
      Bán trang trại đất trồng cây lâu năm, có 500m2 thổ cư.1tr/m2. 4 hec ta = 40 tỉ.Đất cạnh hồ, view đẹp mua làm resort - villa nghỉ dưỡng quá hợp lý.0988 889 ***
      Đường Hòa Phúc, Xã Hòa Thạch, Quốc Oai, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 95 m2 40 triệu/m2
      Bán đất đẹp đường 29 (Vương Thừa Vũ) rộng 16m, khu đô thị Phước Long A chỉ 3.8 tỉ.- DT: 95m2 ngang 5m.- Đông Nam.- HĐMB, xây nhà xong cấp sổ.- giá: 3.8...
      Dự án Phước Long, Đường Vương Thừa Vũ, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 65 m2 tại Phường Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,22 tỷ

      4.23 tỷ 65 m2 65 triệu/m2
      sang nhượng đất đã có sổ hồng riêng, pháp lí đầy đủ, vị trí gần chợ Thủ Đức và Phạm Văn Đồng, kết nối đi đâu cũng thuận tiện.Dự án chỉ duy nhất 15 mảnh ...
      Đường Tam Phú, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 80 m2, mặt tiền 4m tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 20 tỷ

      20 tỷ 80 m2 250 triệu/m2
      Bán nền đẹp MT Cao Đức Lân.- DT: 4x20m.- Giá: 250tr/m.- sổ hồng riêng chính chủ.- MT đường lớn 20m.- Khu KD sầm uất.- Khu vực có nhiều tiện ích, gần chợ,...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền dự án 200 m2 tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 200 m2 29 triệu/m2
      +Lô H căn nhà phố, ngang 5m dài 20m -Đường 12m, Đông Nam -Giá 39tr/m² + Lô J căn nhà phố, ngang 5m dài 20m - Đường 12m, Tây ...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 100 m2 54 triệu/m2
      Cần sang nhượng nền đất xây liên kế Thanh Hà:- Vị trí: A2.4 LK16-2 hướng công viên. Tại KĐT Thanh Hà Cienco 5, gần đầy đủ các tiện ích: Trường học, căn ...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 160 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 40,8 tỷ

      40.8 tỷ 160 m2 255 triệu/m2
      * Dự án Huy Hoàng nằm ngay trung tâm hành chính, Q. 2, TP Thủ Đức, vị trí vip, giá hấp dẫn.+ 5m x 20m, đường 12m, ddcv, 155tr/m.+ 5m x 20m, đường 20m,...
      Dự án Huy Hoàng, Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 320 m2, mặt tiền 9m tại Đường Xuân La - Xuân La - Tây Hồ - Hà Nội, giá 110 tỷ

      110 tỷ 320 m2 343,75 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt phố Xuân La - Q. Tây Hồ - lô góc - KD sầm uất - cách hồ tây 1 ph đi bộ.+ DT 320m2, MT 9m, sổ đẹp nở hậu, không lỗi phong thuỷ.+ Mặt phố...
      Đường Xuân La, Phường Xuân La, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 55000 m2 tại Tam Phú - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 55 tỷ

      55 tỷ 55000 m2 1 triệu/m2
      Cần bán nền đất ngay đường Cây Keo, P. Tam Phú, Thủ Đức. Gần Vành Đai 2.- DT: 5.500 mét vuông trong đó có 1000 mét vuông thổ cư còn lại là đất...
      Đường Cây Keo, Phường Tam Phú, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Đường 21 - Cổ Đông - Sơn Tây - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Vị trí tuyệt vời sinh lời tuyệt đối.Hòa Lạc - 1 điểm sáng với nhiều yếu tố cốt lõi.- Đô thị vệ tinh - Khu công nghệ cao: Nơi tập trung trí tuệ và công nghệ...
      Đường 21, Xã Cổ Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 125 m2 tại Đường Lý Thái Tổ - Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 125 m2
      Cần ra đi nền đất gấp.Sổ sách đầy đủ, công chứng sang tên trong ngày.Nằm sát với Khu du lich thác Damb'ri, tu viện Bát Nhã, chùa A Di Đà.Đường rộng 8m, 2...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      Cần tiền KD nên tôi cần bán lại nền đất, nằm MT đường Mã Lò Hương Lộ 2 Gần ngã 4 4 Xã.cư dân đông đúc, Từ khu Tên Lửa Aeon Mall Bình Tân đi xuống...
      Đường Hương lộ 2, Phường Bình Trị Đông A, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 300 m2, mặt tiền 12m tại Huyện Trảng Bàng - Tây Ninh, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 300 m2 4,5 triệu/m2
      CHÍNH CHỦ BÁN ĐẤT TẶNG KÈM CHIẾC VISION 2017- Nằm gần khu công nghiệp lớn hơn 20000 công nhân đang làm việc.- Nằm gần chợ dân sinh, có trường học và trung...
      Thị trấn Trảng Bàng, Trảng Bàng, Tây Ninh

      Cần bán nhanh nền đất 266 m2, mặt tiền 6m, hướng Bắc tại Phong Điền - Cần Thơ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 266 m2 13,35 triệu/m2
      Bán nền MT Lộ Vòng Cung - Mỹ Khánh, Phong Điền, Cần Thơ - cách trường cấp 1 Mỹ Khánh 100m, cách Chợ Mỹ Khánh 500m.+ DT: 266 mét vuông (6.3m x 40m)...
      Đường Lộ Vòng Cung, Xã Mỹ Khánh, Phong Điền, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!