Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 47 m2, mặt tiền 4m tại Sóc Sơn - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 47 m2
      đc: Xuân Bách - Quang Tiến - Sóc Sơn - Thủ đô Hà Nội.- DT 47 m. Thực tế đc sử dụng hơn 50 mét.- Măt tiền 4,5 mét đất vuông vức 2 MT.- Đường trước đất...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 400 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Hội An - Quảng Nam, giá 6 tỷ

      6 tỷ 400 m2 15 triệu/m2
      - Cần bán ngay mảnh đất 400m2 view sông đẹp nhất dự án khu đô thị Phước Trạch Phước Hải Cửa Đại.- mảnh đất tọa lạc ở vị trí đắc địa bên biển bên sông....
      Dự án KĐT Phước Trạch - Phước Hải, Phường Cửa Đại, Hội An, Quảng Nam

      Cần bán lô đất nền 400 m2, mặt tiền 8m tại Tân Phú - Tân Phú Đông - Tiền Giang, giá 340 tr

      340 triệu 400 m2 0,85 triệu/m2
      Bán đất 400m²(8x50) Giá 340tr TLMT Đường oto Cạch Bến Phà 50mChợ Trường Học 300m KV điện, nước Đầy Đủ cư dân Đông Đúc Đường Thông Nhiu Hướng...Trọng CT...
      Đường Tỉnh lộ 877B, Xã Tân Phú, Tân Phú Đông, Tiền Giang

      Cần bán ngay đất nền dự án 52 m2, mặt tiền 4m tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 52 m2 59,62 triệu/m2
      Cần bán ngay miếng đất đẹp tại phố Ngô Xuân Quảng, TT Trâu Quỳ:+ DT: 52 mét vuông.+ MT: 4m, mặt hậu 4,1m, khổ đất nở hậu rất đẹp.+ Hướng: hướng ...
      Ngõ 213, Đường Ngô Xuân Quảng, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 216 m2, mặt tiền 9m , giá 4,75 tỷ

      4.76 tỷ 216 m2 22 triệu/m2
      Bán lô căn biệt thự 216m2 siêu đẹp KĐT FPT City Đà Nẵng- Lô căn biệt thự thuộc khu V1 KĐT FPT City - Q. Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng. (như hình đánh dấu)- DT...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nền đất 96 m2 tại Đường Trịnh Quang Nghị - Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 847 tr

      847 triệu 96 m2 8,83 triệu/m2
      DT: 96m2Giá: 847 tr- pháp lí chuẩn bao tranh chấp bao quy hoạchKhu vực cư dân đông đúc, nằm kế khu dân cư Phong Phú 4. Đi ~ 1 kilomet là ra ngã ba...
      Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,57 tỷ

      1.57 tỷ 120 m2 13,09 triệu/m2
      Ngộp NH cần bán ngay miếng đất thổ cư 120 mét vuông gần khu công nghiệp Vĩnh Lộc, Bà Điểm, Hoc Môn. Giá 1tỷ570 thỏa thuận- Chính chủ cần bán mảnh...
      Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 60 m2 38,34 triệu/m2
      * khu dân cư Icon Central, P. Tân Đông Hiệp, Dĩ An. Tới xem là mê ngay.- Đối diện chợ Thông Dụng (KD sầm uất).- Cách đường X1, ĐT743 ngay cổng sau Vsip1...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương
      N
      Trương Đặng Tín Nghĩa Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Huyện Cần Giuộc - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 80 m2 20 triệu/m2
      Dự án Hiệp Phước Harbour View với 2 kilomet công viên bờ sông, khí hậu mát mẻ trong lànhDT: 5x16; 5x18; 5x20 (1 trệt + 2 lầu).+ Quy hoạch bài bản, đồng...
      Dự án Hiệp Phước Harbour View, Cần Giuộc, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,94 tỷ

      1.94 tỷ 125 m2 15,52 triệu/m2
      nền đất đẹp cho người định cư xây nhà - giá mềm cho NĐT.- Trục song song nhà phố thương mại Infinity.- DT đất: 125m2 - ngang 5 dài 25m.- Đường 5.5m vỉa...
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng
      N
      Bđs Đà Nẵng, Quảng Nam Hơn 1 năm trước

      Bán nền đất 140 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Xã Bàu Đồn - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 615 tr

      615 triệu 140 m2 4,4 triệu/m2
      Chính chủ bán miếng đất nằm phía sau trường Tiểu học Bàu Đồn, đã có SHR sẵn.- DT: 5x28m thổ cư 50 mét vuông.- Giá chỉ: 615 tr, đã bao gồm tiền thuế...
      Đường Số 8, Xã Bàu Đồn, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán nền đất 200 m2, mặt tiền 8m tại Thị xã Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 200 m2 18,5 triệu/m2
      - DT: 8,5x24m - 200 mét vuông - 80 mét vuông đất ở. Thuộc KP Mỹ Thạnh, p. Phú Mỹ, Tx. Phú Mỹ, BRVT.- 2 MT đường nhựa 6 mét và đường đất 4 mét.-...
      Phường Phú Mỹ, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu
      T
      Thư Bất Động Sản Niềm Tin Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Nhượng nhanh miếng đất khu dân cư Bình Điền. MT đường Quản Trọng Linh, P. 7, Q. 8. DT 90m2.Đã có sổ sẵn riêng từng nền, mua công chứng sang tên ngay và...
      Dự án KDC Chợ Bình Điền, Đường Quản Trọng Linh, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 100 m2, hướng Tây - Nam tại An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 17,5 tỷ

      17.5 tỷ 100 m2 175 triệu/m2
      Chủ ngộp cần chuyển nhượng lô D An Phú - An Khánh Q2. Giá 17,5 tỉ. liên hệ ngay: 0919 389 *** Mr Tân.DT: 5x20m. Hướng TN.Giá quá tốt nhé quý KH.
      Dự án An Phú An Khánh, Đường D, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh
      G
      Công Ty Bất Động Sản Tân Gia Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 81 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 81 m2 17,04 triệu/m2
      _ vị trí nền đất nằm ngay gần tỉnh lộ 420 đi vào, trục Hồ Tây-Ba Vì quy hoạch 50m_ủy ban nhân dân xã, trường cấp 2, sân bóng Bình Yên bán kính gần_di...
      Xã Bình Yên, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      mảnh đất đẹp vuông vắn - 2 MT (trước sau) - Khu cao ráo - không lỗi chỉ 47 tr/ mét vuông.Vị trí đường Làng Tăng Phú thông Lê Văn Việt - Lã Xuân...
      Đường Làng Tăng Phú, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 59 m2, mặt tiền 7m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 5,13 tỷ

      5.14 tỷ 59 m2 87 triệu/m2
      CC cần bán mảnh đất đẹp khu Cổ Bồng Xã Di Trạch H Hoài Đức thành phố Hà Nội.DT 59 mét vuông (Tây Nam) ô góc, sổ hồng riêng Mới Cấp, Cách Cổng...
      Đường 32, Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 17m, hướng Tây - Bắc tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán mảnh đất có 250m2 thổ cư cam kết giá thấp nhất thị trường oto đỗ trước đất X2X3.Giáp sân golf Phú Mãn.Gần uỷ ban nhân dân trạm y tế cấp 1 cấp...
      Đường Phú Mãn, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!