Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay lô đất nền 140 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      Chính chủ cần bán nền đất:- Nằm đằng sau lưng ủy ban nhân dân chỉ là 1/ của đường Đức Hòa Thượng, kế bên là dự án Hiển Vinh Garden, đầu đường có chợ và...
      Đường Đức Hòa Thượng, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp đất nền dự án 60 m2 tại Đường 835C - Phước Lợi - Bến Lức - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 60 m2 18,34 triệu/m2
      Mình chính chủ cần sang nhượng HDMB cả hồ sơ gốc. Toàn bộ khu đất đã có sổ thổ cư tổng.sổ hồng riêng lô Q và B có vào quí 2/2024, có 13 lô khác đã có sổ ...
      Dự án KDC Thắng Lợi Central Hill, Đường ĐT 835C, Xã Phước Lợi, Bến Lức, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 3492 m2, mặt tiền 75m tại Châu Đức - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 3492 m2 1,81 triệu/m2
      Chính chủ bán đất MT Xã Suối Rao, Châu Đức. DT 3.492m2. MT 75m, có sẵn 300m2 thổ cư và 3.192m2 đất trồng cây ăn trái.Tiện ích -cơ sở giao thông đầy đủ,...
      Xã Suối Rao, Châu Đức, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Hà Đông - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 90 m2 53,34 triệu/m2
      Khu B1.1 đã đc duyệt xong quy hoạch, chuẩn bị nộp tiền xây thô. Do không có nhu cầu ở nên tôi muốn bán trước khi xây dựng.Khu B1.1 nằm ngay đầu dự án, giao...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Đường 50, Phường Kiến Hưng, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu ngay lô đất nền 108 m2 tại Thị trấn Chi Nê - Lạc Thủy - Hòa Bình, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 108 m2 13,89 triệu/m2
      Sở hữu đất nền trung tâm thị trấn Chi Nê – chỉ từ 600 tr! ( 40 phần trăm TS) Dự án Chine Riverside nằm tại trung tâm thị trấn Chi Nê- là KĐT đầu tiên...
      Thị trấn Chi Nê, Huyện Lạc Thủy, Hòa Bình

      Sở hữu đất nền 83 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Hiệp Hòa - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 83 m2 60,23 triệu/m2
      Cần bán nền đất đẹp đón đầu cầu Thống Nhất và tuyến đường trung tâm TP Biên Hoà. Vị trí đường Đặng Văn Trơn, P. Hiệp Hoà:Nằm trong khu dân cư Phúc...
      Đường Đặng Văn Trơn, Phường Hiệp Hòa, Biên Hòa, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 1000 m2, mặt tiền 15m tại Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 650 tr

      650 triệu 1000 m2 0,65 triệu/m2
      Lộc Thành farmstay.- Số lượng sp: 26 nền.- Cách trung tâm Bảo Lộc 10 - 15 kilomet.- Gần ủy ban nhân dân/ chợ/ trường học/ chùa Linh Quy Pháp Ấn....
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay lô đất nền 91 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 837 triệu

      837 triệu 91 m2 9,2 triệu/m2
      đất đẹp xã hưng long. gần chợ HƯng long. MT đường 12m. rộng ô tô đi lại thông thoáng.Xung quanh đầy đủ các tiện ích : trường cấp 3 , Chợ, Điện Máy Xanh,...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Hưng Long, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 85 m2 tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 85 m2 54,12 triệu/m2
      Bán mảnh đất đẹp 5x17=85 mét vuông KDC GreenLife 13C, SHR chính chủ- Wow bước vài bước là Trường Quốc Tế bao gồm cả 3 cấp học cấp 1, trung học cơ ...
      Dự án Greenlife 13C, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1 m2, mặt tiền 35m tại Xuân Lộc - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      bán nhanh đất 2 MT đuồng nhựa và đất đường xuân phú xuân tây.DT 1000 mét vuông, full màu hồng.MT nhựa dài 35m.MT đất 63m.Đường thông liên tỉnh đường...
      Đường Xuân Phú - Xuân Tây, Xã Xuân Phú, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 485 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 485 m2 30,93 triệu/m2
      Chủ TP Hà Nội gửi độc quyền cần bán nền đất 2 MT khu Nam Hòa Xuân.DT 478 mét vuông.Đông Nam.Giá 15 tỉ.call ngay 0944 711 ***
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 310 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Lợi - Đồng Phú - Bình Phước, giá 700 triệu

      700 triệu 310 m2 2,26 triệu/m2
      Vợ chồng chủ đất muốn về quê sống, nên cần bán mảnh đất ngay tại ủy ban nhân dân xã Tân Lợi - Đồng Phú.DT 6.2x56m (đã có sẵn 100 mét vuông thổ...
      Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán đất nền 108 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Thị xã Cẩm Phả - Quảng Ninh, giá 3,02 tỷ

      3.03 tỷ 108 m2 28 triệu/m2
      Cần sang nhượng liên kế 108m2 MT 6m Hướng nam quay biển Vị trí áp góc ra trục đường lớnGiá 28tr/m2 hỗ trợ vay NH 80 phần trăm LS ưu đãi bao thủ tục...
      Dự án Green Dragon City, Cẩm Phả, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền dự án 150 m2 tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 150 m2 12,67 triệu/m2
      Theo xu hướng Second Home.Chỉ trả trước với 490 tr để sở hữu đc khu đất vàng KDC hiện hữu. MT đường liên xã.sp có 1 - 0 - 2 hiện nay với pháp lí minh bạch,...
      Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 550 tr

      550 triệu 300 m2 1,84 triệu/m2
      Khách hạ giá bất chấp để ra gấp miếng đất.- DT: 300m²(ngang 6,2m).- Vị trí tiềm năng: Ngay trung tâm ủy ban nhân dân, cơ quan công an, trạm y tế, khu...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay lô đất nền 605 m2, mặt tiền 19m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 14,52 tỷ

      14.52 tỷ 605 m2 24 triệu/m2
      Tổng hợp giỏ hàng FPT City giá đầu tư tốt nhất tháng 11/2023.Trúc Ngân Chuyên Nhận ký gửi - Tìm nhà đất theo yêu cầu KH - liên lạc 0905 660 ***.+ Phân khu...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 1000 m2, mặt tiền 12m tại Xã Phú Cường - Định Quán - Đồng Nai, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 1000 m2 2,15 triệu/m2
      - Chính chủ bán đất sát Trung Tâm Hành Hương Đức Mẹ Núi Cúi, 1.000  mét vuông, giá chỉ 2,15 tr/ mét vuông.- DT: 1000  mét vuông, (ngang...
      Đường Bến Nôm, Xã Phú Cường, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án Khu dân cư Nam Long, 120 m2 tại Quận 9, giá tốt

      Thỏa thuận 120 m2
      Sở hữu đất tại khu dân cư Nam Long, Phước Long B, Q. 9; cho anh chị nhanh lẹ.Tiện ích: Nằm đối diện dự án An Phú Q. 2.- DT 80m²(5x16); 100m²(5x20);...
      Dự án KDC Nam Long, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!