Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu đất nền dự án 1012 m2, mặt tiền 6m tại Minh Lập - Chơn Thành - Bình Phước, giá 390 tr

      390 triệu 1012 m2 0,39 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất ngay khu công nghiệp Becamex.DT: 1012 mét vuông sổ hồng.Giá: 390 tr bao mọi chi phí sang tên.Đường 18m thông thẳng qua khu ...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Minh Lập, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh lô đất nền 78 m2 tại Đường Điểu Xiển - Tân Biên - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,34 tỷ

      2.34 tỷ 78 m2 30 triệu/m2
      Đất nền sổ riêng thổ cư 100 phần trăm.Chủ kẹt tiền nên cần bán 02 miếng đất đã có sổ riêng thổ cư 100 phần trăm ngay trung tâm thành phố...
      Đường Điểu Xiển, Phường Tân Biên, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 90 m2
      " Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".Quá hot quá nóng, nay dự án Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT ân hạn gốc 12 tháng, linh...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu lô đất nền 39 m2, mặt tiền 3m tại Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3 tỷ

      3 tỷ 39 m2 76,93 triệu/m2
      - Vị trí trong KDC đường Cầu Diễn. Ngõ thông, oto qua nhà. Cách phố 100m, giá cực rẻ khu vực.- bìa đỏ vuông đẹp như phân lô, pháp lí sạch.- Giá 3 tỉ có...
      Đường Cầu Diễn, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán gấp nền đất 270 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16,74 tỷ

      16.74 tỷ 270 m2 62 triệu/m2
      * Nhượng đất Phú Nhuận Phước Long B, Q. 9, TP Thủ Đức, giá siêu tốt- DT: 15m x18m- Đường: 12m, vị trí đẹp- pháp lí: sổ hồng riêng- Giá: 62tr/m2contact:...
      Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 430 m2, hướng Nam tại Xã An Hải - Lý Sơn - Quảng Ngãi, giá 559 triệu

      559 triệu 430 m2 1,3 triệu/m2
      View biển Đảo Lý Sơn Bám dg betong ảnh thật 100 phần trăm không khí, biển trong lành k lo ô nhiễm, ở nghỉ ok hết Tiềm năng x3 x5 trong trung, dài hạn...
      Xã An Hải, Lý Sơn, Quảng Ngãi

      Cần bán nhanh đất nền dự án 156 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,28 tỷ

      1.28 tỷ 156 m2 8,21 triệu/m2
      Vịnh An Hoà - Chủ cần tiền gấp, hạ giá sụp hầm lô hướng vịnh chỉ 1,28 tỉ.- Nằm cạnh công viên, đường rỗng rãi, thoáng mát.- Đường 7m5, vỉa hè 5m.- Sẵn bìa ...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất 170 m2, mặt tiền 5m tại Xã Hiệp Thạnh - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 1,36 tỷ

      1.36 tỷ 170 m2 8 triệu/m2
      * Thông tin chi tiết:- đc: Tầm Lanh, xã Hiệp Thạnh, huyện Gò Dầu, Tây Ninh.- DT: 170,4m.- MT: 5m.- Đất đã full thổ cư, SHR.- Vị trí tiện lợi gần TTTM, chợ,...
      Xã Hiệp Thạnh, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán đất nền 120 m2 tại Đường Quốc Lộ 51 - Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 2,52 tỷ

      2.52 tỷ 120 m2 21 triệu/m2
      Đất ngay MT đường QL51, Cách Vincom Long Thành 5 ph- Đầy đủ tiện ích: Vincom, chợ Long Thành, NH, - Gần KCN cư dân đông đúc KD tốt- DT 120m (6x20), Đất...
      Đường Quốc Lộ 51, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 106 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 106 m2 11,33 triệu/m2
      Bạn đang muốn an cư lập nghiệp?Bạn có muốn:Sở hữu ngay một nơi sầm uất giữa phố thị phồn vinh.DT đa dạng, giá trị sống bền vững trong tương lai.MT lộ lớn...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 108 m2, mặt tiền 4m tại Bạch Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 108 m2 81,49 triệu/m2
      + Chính chủ cần bán ngôi nhà mặt phố Bạch Mai, Hai Bà Trưng. Hiện trạng đang là nhà nát.+ bìa đỏ 108m2.. MT 4,3m.+ Vị trí ngay sát ngã ba Bạch Mai - Tạ...
      Phố Bạch Mai, Phường Bạch Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 2218 m2, mặt tiền 40m tại Đắk Som - Dăk GLong - Đắk Nông, giá 8,87 tỷ

      8.88 tỷ 2218 m2 4 triệu/m2
      DT hơn 2.200 mét vuông, MT 40m nhìn thẳng xuống hồ Tà Đùng, xung quanh đã mọc lên rất nhiều hotel, homestay, quán xá nhà hàng.. Quy hoạch nền thổ ...
      Đường Quốc lộ 28, Xã Đắk Som, Dăk GLong, Đắk Nông

      Sở hữu ngay lô đất nền Khu đô thị Lê Hồng Phong I, 120 m2, mặt tiền 8m , giá 9,36 tỷ

      9.36 tỷ 120 m2 78 triệu/m2
      Bán lô Đường số 4 (Thích Quảng Đức) Ngang 8m .Lô sạch duy nhất . Làm việc trực tiếp chính chủ ạ .em Hoàng 0905 907 ***--------------------DT 120 mét ...
      KĐT Lê Hồng Phong I, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 96 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây tại Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 96 m2
      - Vị trí sát trung tâm thành phố, đường trải nhựa 16m, vỉa hè 3m, xe oto đi lại thông thoáng.- Đồng bộ hạ tầng chuẩn đẹp. Có công viên, khu vui chơi...
      Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 15, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh.

      Bán nhanh lô đất nền 2004 m2 tại Đường Quốc Lộ 20 - Phú Ngọc - Định Quán - Đồng Nai, giá 790 tr

      790 triệu 2004 m2 0,4 triệu/m2
      * bán ngay đất Phú Ngọc - Định Quán- Đồng Nai- Vườn xoài 2004m2, đất bằng phẳng, đường điện tới đất- hai MT đường quanh đất- bán kính 3 kilomet có:...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Phú Ngọc, Định Quán, Đồng Nai

      Bán nhanh nền đất 560 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 768 - Trảng Dài - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 560 m2 20,54 triệu/m2
      D39.Bán mảnh đất MT đường 768B gần chợ Quang Thắng, P. Trảng Dài, Biên Hoà, Đồng Nai.- DT đất 10x56 sổ riêng thổ cư có bản vẽ xây nhà 2 tầng.- Tiện ích đất...
      Đường Tỉnh lộ 768B, Phường Trảng Dài, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 29,5 tỷ

      29.5 tỷ 120 m2 245,84 triệu/m2
      Đất đường số 65 Tân Quy Đông p. Tân Phong, Q. 71. Lô góc : 6x20m, giá: 29.5 tỉ (TL)2. Lô : 12x20m , giá : 46 tỉ (TL)2. Lô góc : 12x20m, giá: 60 tỉ (TL)gọi ...
      Đường Số 65, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh
      )
      Hoàng Sơn ( Chuyên Môi Giới Quận 7 ) Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 2 m2, mặt tiền 50m tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 2 m2 2250 triệu/m2
      bán ngay VƯỜN CÓ 400M THỔ CƯ Hơn 2 sào, có 400mtc, nhà c4, vườn cây ăn trái, giáp suối. Cách QL 20 300m, thích hợp ở nghỉ dưỡng, đầu tư, KD.liên hệ ...
      Xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!