Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 176 m2, mặt tiền 22m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 176 m2 9,1 triệu/m2
      Cần tiền bán ngay ngôi nhà cấp 4 đẹp xây kiên cố tại Sông Trầu . Trảng Bom . toạ lạc tại : Đường Sông Trầu - Sông Thao. ngay chợ số 9 . nhà thờ Gia Tôn ....
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 108 m2, mặt tiền 6m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 108 m2 23,15 triệu/m2
      Cơ hội mua giá của người muốn bán - làm việc gặp chủ thỏa thuận!- 90 mét vuông (6x15m) H. Bắc - Sát NKKN - 2.8 tỉ.- 96 mét vuông (6x16m) Hướng...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền 108 m2 tại Đường Đầm Vạc - Đống Đa - Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 3,35 tỷ

      3.35 tỷ 108 m2 31 triệu/m2
      khu đô thị Bắc Đầm Vạc - Riverbay.LK 3 - 4 - 7: cư dân đã hiện hữu giá rẻ nhất từ 31tr/m.Lk 20: 2 mặt thoáng. Gần hồ.Lk 23: Giáp hồ Bắc Đầm Vạc, view...
      Dự án KĐT Bắc Đầm Vạc, Phường Đống Đa, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh lô đất nền 65 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 65 m2 49,24 triệu/m2
      Chủ kẹt vốn cần bán ngay mảnh đất Bình Chiểu gần chợ đầu mối Thủ Đức.MT đường giao Ngô chí Quốc và Bình Hòa 1.Điện âm, nước máy sẵn. Đường không ngập...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Mỹ Hào - Hưng Yên, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 75 m2 24,67 triệu/m2
      Cần tiền bán lỗ so với 2 năm trước 12 tr/ mét vuông.mảnh đất vị trí ở hoặc KD đều quá OK.Bên cạnh là trường Tiểu học,2,3, mẫu giáo.Giá rẻ hơn đất...
      Dự án Khu nhà ở Phúc Thành, Thị trấn Bần Yên Nhân, Mỹ Hào, Hưng Yên

      Cần bán ngay đất nền dự án 275 m2, mặt tiền 9m tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,13 tỷ

      1.14 tỷ 275 m2 4,13 triệu/m2
      - Ngay nút giao Vành Đai 4 về TPTP.HCM, Bình Dương.- Đường nhựa 8m, giá 1.134.000.000/ 275  mét vuông.- Sổ riêng thổ cư, công chứng ngay trong ...
      Đường ĐT 777, Xã Đồi 61, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp lô đất nền 105 m2 tại Đường 16 - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 105 m2 147,62 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán ngay nền đất P. An Phú, Q. 2:1. DT: 5 x 21m.2. Hiện trạng: Đất trống.3. Vị trí: MT đường số ngay ga Metro P. An Phú, Q. 2.- Khu vực xây...
      Đường 16, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 95 m2, mặt tiền 5m tại Liên Mạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 4 tỷ

      4 tỷ 95 m2 42,11 triệu/m2
      Hạ giá cần bán đất Liêm Mạc, Bắc Từ Liên, KD, mặt phố, vỉa hè, oto đỗ. DT 80m, sử dụng 95m, MT 5m, sổ vuông như bánh trưng.Mô tả:+ Mặt phố Liêm Mạc, KDC...
      đường Liên Mạc, Phường Liên Mạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 50 m2, mặt tiền 5m tại An Dương - Hải Phòng, giá 600 tr

      600 triệu 50 m2 12 triệu/m2
      Bán 2 miếng đất Nhất Trí, Đặng Cương giá chỉ hơn 600tr liên hệ ngay 0979 087 ***Nằm cách trục thôn Nhất Trí tầm 20mĐường to rộng ô tô vào tận đất DT...
      Đường An Kim Hải, Xã Đặng Cương, An Dương, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất 60 m2, mặt tiền 12m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 8 tỷ

      8 tỷ 60 m2 133,34 triệu/m2
      Chính Chủ Có 1 nền đất cần tiền thiện chí bán đường Trục KDC Đặng Thùy Trâm, P. 13, Bình Thạnh. Gần trường đại học Văn Lang- DT: 5x12m - 60m2 vuông vắn,...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 72 m2, mặt tiền 4m tại Bắc Ninh - Bắc Ninh, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 72 m2 104,17 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt đường Nguyễn Quyền khu Bồ Sơn 3 gần cổng BV đa khoa tỉnh👉 DT 72 m2, MT 4m, Đông Nam.👉 Vị trí gần trường học Liên Cấp 1,2 Hoàng Hoa...
      Phường Đại Phúc, Bắc Ninh, Bắc Ninh
      P
      Nguyễn Thị Hoài Phương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 315 m2, mặt tiền 15m, hướng Đông - Nam tại Hội An - Quảng Nam, giá 6,3 tỷ

      6.3 tỷ 315 m2 20 triệu/m2
      Đất view sông lớn tại Cẩm Thanh, Hội An.DT 315 mét vuông giá chỉ 20tr/ mét vuông.bất động sản Hội An: 0905 444 ***- Bề ngang 15m (tỉ lệ...
      Xã Cẩm Thanh, Hội An, Quảng Nam

      Bán đất nền Khu dân cư An Thuận (Victoria City), 93 m2, mặt tiền 5m tại Long Thành, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 93 m2 19,9 triệu/m2
      Chuyên phân phối đất nền khu dân cư An Thuận - Victoria City: 0933 791 ***MrTrương).* sp đang bán tòa căn hộ L2, L3, L5, L7, L8, L9, L10, L14, L15, L19,...
      Dự án Khu dân cư An Thuận, Đường Quốc Lộ 51, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 9,5 tỷ

      9.5 tỷ 100 m2 95 triệu/m2
      khu đô thị Hà Quang 2:- STH35A MT đường Tố Hữu, DT 100m2 ngang 5m, giá 95 tr/m2 bao ép cọc móng, đc xây full DT đất và xây dựng hơn 4 tầng.- STH51 MT...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Tố Hữu, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền dự án 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 100 m2 11 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, KDC đông, đầy đủ tiện ích:- Ngay MT Nguyễn Văn Linh, TX Chơn Thành- Cách UB TX Chơn Thành chỉ 800 mét- Các TTTM Vincom Chơn Thành...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền dự án 270 m2 tại Phường Hồng Hà - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 31,2 tỷ

      31.2 tỷ 270 m2 115,56 triệu/m2
      + Bán đất Cột 5,8, Hồng Hải, Hạ Long, QN.+ Lô B8 ô 9, dt 270 mét vuông, MT 15m, hướng ĐB, Sđcc.+ giá 11x tr/ mét vuông, LH Hoàng Hợi: 0965 266...
      Dự án Khu đô thị mới Cột 5-Cột 8 mở rộng, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 200 m2 tại Đường 28 - Tân Thượng - Di Linh - Lâm Đồng, giá 70 tr

      70 triệu 200 m2 0,35 triệu/m2
      Nhà có miếng đất nhỏ nhỏ xinh xinh 630 MT QL 28 ngay KDC đông đúc gần trường học gần chợ. đất đã có sẵn 100m thổ cư xây nhà đc liền.cách thị trấn di linh...
      Đường 28, Xã Tân Thượng, Di Linh, Lâm Đồng

      Cần bán ngay đất nền 3600 m2, mặt tiền 110m tại Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 7,92 tỷ

      7.92 tỷ 3600 m2 2,21 triệu/m2
      Bán đất có thổ cư 3 MT Hương Lộ 62 xã Khánh Phú giá rẻ.+ DT 3.600 mét vuông đã trừ quy hoạch mở đường rộng 30m.+ Đất có sẵn 500 mét vuông thổ cư...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa
      V
      Trần Quốc Cường Bđs Diên Khánh-khánh Vĩnh Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!