Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 1300 m2, mặt tiền 15m tại Xã Đắk Sin - Đăk R'Lấp - Đắk Nông, giá 390 tr

      390 triệu 1300 m2 0,3 triệu/m2
      Thưởng Tết cuối năm - Sắm ngay 1 cuốn SHR Chỉ 320 tr -580 tr/ 1000m2 sổ riêng có sẵn 200m2 thổ cư các vị trí sẵn sổ như sau : khu Quảng tân- Daksin - dakwer...
      Đường Tỉnh Lộ 685, Xã Đắk Sin, Dăk R'Lấp, Đắk Nông

      Cần bán ngay đất nền mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 0 m2
      miếng đất đẹp - đường 16m.Diên An.miếng đất đẹp giá đầu tư - sát KĐT Phú Ân Nam 2 - Diên An - đường bàn cờ 16m - thông tứ phía.- DT: 96,5 mét ...
      Dự án Phú Ân Nam 2, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa
      T
      Lê Nguyễn Hương Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền 299 m2, mặt tiền 28m tại Xã Nam Thượng - Kim Bôi - Hòa Bình, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 299 m2 5,36 triệu/m2
      DT 299m2 gồm hơn 80m2 ONT + CLN. Sử dụng thực tế 500m2.- Vị trí đẹp, 2 MT: 27,13m bám đường + 16,61m bám sông.Bên cạnh Camping sông Bôi Nam Hạ rộng hơn...
      Đường ĐT 12B, Xã Nam Thượng, Kim Bôi, Hòa Bình

      Cần bán nhanh lô đất nền 1500 m2, mặt tiền 20m tại Huyện Ia Grai - Gia Lai, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 1500 m2 0,94 triệu/m2
      nền đất cực đẹp gần ngay trung tâm sầm uất.MT tỉnh lộ 30m thông thương các hướng.Tiện lợi để ở, KD hoặc đầu tư sinh lời.sổ hồng riêng có sẵn.Cho 60 ngày...
      Đường Tỉnh lộ 664, Thị trấn Ia Kha, Ia Grai, Gia Lai

      Cần bán nền đất 310 m2, mặt tiền 16m tại Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 108 tỷ

      108 tỷ 310 m2 348,39 triệu/m2
      - Bán mảnh đất 3 MT đường cực hiếm duy nhất tịa Thảo Điền Q. 2, DT 16x20 siêu đẹp chỉ 350tr/ mét vuông.- 1 MT đường chính là Nguyễn Văn Hưởng rộng...
      Đường Nguyễn Văn Hưởng, Phường Thảo Điền, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 6,45 tỷ

      6.45 tỷ 100 m2 64,5 triệu/m2
      Cần bán nền đất sạch đẹp đường Số 13 khu đô thị Hà Quang 2 - Nha Trang. Giá 6.45tỉ bao cọc. liên hệ em Hoàng 0905 907 ***.------------------------- Vị...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Số 13, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay nền đất 120 m2 tại Đường Bát Khối - Long Biên - Long Biên - Hà Nội, giá 21,6 tỷ

      21.6 tỷ 120 m2 180 triệu/m2
      Bán đất bát khối KD tốt làm kho xưởng vp đỉnh giá đầu tư, gồm 2 lô từ 100 - 125m2 (hiện tại 170 - 190tr/m2).Mr Tuấn Anh 0922 929 ***
      Đường Bát Khối, Phường Long Biên, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 75 m2 tại Đường Bãi Dài - Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 75 m2 20 triệu/m2
      Cần bán nhanh Lô 75m2 đất dự án mặt đường Bãi Dài 32m Thông tin đất:- DT: 75m2.- Full thổ cư.- Đã có bìa đỏ.- Giá: 18 tr/m2Vị trí đắc địa: Trong bán...
      Đường Bãi Dài, Xã Tiến Xuân, Huyện Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 170 m2 tại Đường Thạch Bàn - Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 9,01 tỷ

      9.01 tỷ 170 m2 53 triệu/m2
      * Em Toàn nhà đất đẹp thế thôi.- Khu vực đông cư dân, chợ trường cách chưa đến 500m, an sinh xã hội tuyệt vời.- Mặt đường trục chính, oto tránh dừng đỗ...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 220 m2, mặt tiền 11m tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,16 tỷ

      2.16 tỷ 220 m2 9,81 triệu/m2
      Chủ kẹt tiền quán gấp mảnh đất tái định cư trung cấp nghề, hiện trạng đất full thổ cư, bằng phẳng, liên kế lô góc.DT đất 11x20 (220m2).Đường hiện trạng...
      Xã Cam Hải Tây, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 240 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 240 m2 49,17 triệu/m2
      CẶP NỀN MT ĐƯỜNG CHÍNH 1B KHU TTVH TÂY ĐÔ CẦN THƠ.* Vị trí kế góc, đường lớn, trục thông qua nhiều khu lân cận : Nam Long, Xây Dựng, Diệu Hiền- DT : 10 x 24...
      Đường 1B, Phường Hưng Thạnh, Cái Răng, Cần Thơ

      Sở hữu ngay nền đất 300 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Nam tại Đồng Phú - Bình Phước, giá 550 tr

      550 triệu 300 m2 1,84 triệu/m2
      Khách hạ giá bất chấp để ra gấp miếng đất.- DT: 300m²(ngang 6,2m).- Vị trí tiềm năng: Ngay trung tâm ủy ban nhân dân, cơ quan công an, trạm y tế, khu...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Xã Tân Lợi, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu ngay đất nền dự án 80 m2 tại Xã Nhơn Lý - Quy Nhơn - Bình Định, giá 3,04 tỷ

      3.04 tỷ 80 m2 38 triệu/m2
      Phân khu 2 gần biển. Đất gần các KDL lớn, FLC Quy Nhơn, căn hộ chung cư Takashi, Kỳ Co, Eo Gió.DT: 80m2 - giá 38 tr/m2.Điện thoại: 0904 826 *** 0913 521...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 100 m2 23,5 triệu/m2
      KĐT Mỹ Gia 3 - Thái Xuân.- LK34 đường thông 12m giá 26.5 tr/m2 bao ép cọc móng 126tr.- LK34 đường thông 18m giá 36 tr/m2 bao ép cọc móng 126tr.- LK31 đường...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 140 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      Bán đất dự án Khu nhà ở An Thiên Lý Đường Dương đình hội , P. Phước long bDT 7m x 20m = 140m2bìa đỏ Đường 12 mét - vĩa hè 3 métGần cổng dương đình hộigiá...
      Dự án Thiên Lý, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 271 m2, mặt tiền 14m tại 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 37,94 tỷ

      37.94 tỷ 271 m2 140 triệu/m2
      Chủ cần bán mảnh đất dự án Villa Thủ Thiêm, Q. 2.Lô K: 2 lô DT: 9x20m giá 103tr/ mét vuông. Đường 12m. Tây Bắc.Lô L: DT 8 x 23m, giá 102tr/ mét...
      Dự án Thủ Thiêm Villa, Đường Sử Hy Nhan, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 335 m2, mặt tiền 6m tại Tân Phúc - Lang Chánh - Thanh Hóa, giá 465 triệu

      465 triệu 335 m2 1,39 triệu/m2
      - Bán đất đối diện ủy ban nhân dân, ngay trung tâm xã Tân Phúc, Lang Chánh, gần các trường học.Thuận tiện KD buôn đa ngành nghề.- DT: Rộng 6m, sâu hơn...
      Đường 135, Xã Tân Phúc, Lang Chánh, Thanh Hóa.

      Sở hữu nền đất 154 m2, mặt tiền 9m tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,2 tỷ

      6.2 tỷ 154 m2 40,26 triệu/m2
      Nằm ngay KĐT cao cấp của Đà Nẵng quy hoạch đẳng cấp 100 phần trăm điện âm,trong bán kính 1 kilomet đầy đủ các tiện ích: Trường học: mẫu giáo đến...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!