Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh nền đất hướng Đông - Bắc tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 0 m2
      Chủ ngộp cần ra gấp lô ngay góc khu dân cư Lê Phong An Phú.- DT: 67m2 (4,5 x 15).- Vị trí: Ngay góc, đối diện là đất công viên đã có quy hoạch.- Đường:...
      Dự án Khu dân cư Lê Phong An Phú, Đường ĐT 743, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay nền đất 6780 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 6780 m2 0,2 triệu/m2
      Hiện em có mảnh đất 2 MT đường kênh nước Phan Rí và tuyến đường liên xã Sông Bình - Bình An.DT: 6780 mét vuông.Tổng giá: 1 tỉ 349 tr (giá còn thỏa ...
      Thị trấn Lương Sơn, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 607 m2 tại Xã Phước Lâm - Cần Giuộc - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 607 m2 5,77 triệu/m2
      Nhà vườn 607m2 có sẵn 100m2 thổ cư, cách Phú Mỹ Hưng 30 ph di chuyển.Cách trung tâm Cần Giuộc 10 ph, ra QL 50 chỉ hơn 800m, QL 50B hơn 200m.sổ hồng, sang...
      Đường Lê Thị Lục, Xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 32724 m2 tại Xã Thành Lợi - Bình Tân - Vĩnh Long, giá 20 tỷ

      20 tỷ 32724 m2 0,62 triệu/m2
      Hot hot hot, giảm 5 tỉ để bán ngay đi nước ngoài!Bán miếng vườn trồng cây ăn trái cực đẹp, tặng nhà, kho gần 1.000 mét vuông, tổng DT 32.724 mét...
      Đường Quốc lộ 54, Xã Thành Lợi, Bình Tân, Vĩnh Long

      Cần bán nhanh đất nền 300 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 300 m2 16 triệu/m2
      Chỉ 16tr/m sở hữu căn biệt thự view sông HoàiGiá chỉ 50 phần trăm so với các khu đô thị lân cậnSở hữu cụm tiện ích 3ha lớn nhất Hội AnSở hữu 3 yếu...
      Dự án The Mansion Hội An, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 150 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Cần bán nhanh giá rẻ cho ai mua nền đất tái định cư ĐHQG Hoà Lạc, đô thị Hoà Lạc 0985 508 ***- DT 150m2 lô góc 2 MT.- Đất full thổ cư đường rộng 2 oto...
      Đường 420, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Phước Bình - Long Thành - Đồng Nai, giá 2 tỷ

      2 tỷ 100 m2 20 triệu/m2
      (*) Bạn đang tìm kiếm kênh đầu tư an toàn và hiệu quả tại Long Thành? Đây chính là sp bạn không thể bỏ qua!- Giá cực SỐC: Chỉ 2 tỉ/nền (tương đương 20...
      Đường Ấp 4, Xã Phước Bình, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 1000 m2 tại Túc Trưng - Định Quán - Đồng Nai, giá 750 tr

      750 triệu 1000 m2 0,75 triệu/m2
      Trước đây tôi mua nền đất dự định về xây nhà nghỉ dưỡng tuổi già, nay việc đi lại khó khăn nên tôi bán để lấy tiền dưỡng già.DT là 1000 mét vuông,...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Túc Trưng, Định Quán, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 96 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 96 m2
      Bán 96 mét vuông KD, mặt đường TL420 xã Bình Yên, sát công nghệ cao Hòa Lạc. L/H 0914 977 ***- Vị trí: Mặt đường Tỉnh 420 Vân Lôi - xã Bình Yên -...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      CĐT tung giỏ hàng Mặt vịnh siêu HOT ngày cuối năm.DT: 150 - 200m2.MT đường 7m5, 10m5.Tiến độ TT cực giãn lên đến 12 tháng - .Giá dự kiến chỉ với 8 -...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 100 m2 35,5 triệu/m2
      Bán nền giá siêu mềm - Siêu rẻ, vị trí đẹp KĐT mới An Bình, Q. Ninh Kiều- Vị trí: đường D5, KĐT mới An Bình Hồng Phát, Q Ninh Kiều, Cần thơ- DT: 5m x 20m-...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Sở hữu lô đất nền 105 m2 tại Phường Tân Thành - Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      Cần bán ngay 105m2 full tc bám mặt đường ql37.cách UB P. Tân thành chỉ vài bước chân,cách trường cấp 1 Tân thành và chợ vó ngựa chừng 100m.MT 4m vuông ...
      Phường Tân Thành, Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Bán đất nền 513 m2 tại Đường 14 - Đồng Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 570 triệu

      570 triệu 513 m2 1,12 triệu/m2
      Chủ bán ngay để tất toán NH - đầu tư nhiều đuối.Bán miếng đất đường bê tông 7m.Diện tịch 513m2.Có sẵn 100m2 thổ cư.cư dân ở xung quanh.Cách ủy ban nhân...
      Đường 14, Xã Đồng Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Cần bán đất nền 500 m2 tại Xã Tân Hưng - Hớn Quản - Bình Phước, giá 749 triệu

      749 triệu 500 m2 1,5 triệu/m2
      Chủ là tôi cần bán ngay 500 mét vuông thổ cư 100 mét vuông sổ sẵn vị trí KD buôn bán thuận lợiSát KCN lớn sát KDC đầy đủ tiện íchMT đường lên...
      Xã Tân Hưng, Hớn Quản, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất liên kế khu đô thị Đông Tăng Long, Q9, gần chợ Long Trường, sổ hồng, đường 12m.Dự án đc tọa lạc tại vị trí đắc địa nhất khu vực Q. 9.Tổng thể dự...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 120 m2 tại Thị trấn Mạo Khê - Đông Triều - Quảng Ninh, giá 350 triệu

      350 triệu 120 m2 2,92 triệu/m2
      🔥 ✨HOT! CỰC HOT! Đất vàng trao tay, nhận ngay ưu đãi, giá chỉ từ 350 tr, sở hữu ngay đất P. Mạo Khê – Quảng Ninh📍 Vị trí: khu Yên Sơn, P. Mạo Khê,...
      Phường Mạo Khê, Đông Triều, Quảng Ninh

      Cần bán gấp nền đất 75 m2 tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,68 tỷ

      2.68 tỷ 75 m2 35,74 triệu/m2
      Bán đất gần đường Nguyễn An Ninh và đường Phan Bội Châu, p.Dĩ An, Tp.Dĩ AnLô số 1 DT: 75 mét vuông ,( 4,98X15m )Lô số 2 DT: 75 mét vuông (...
      Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền dự án tại Xã Phượng Mao - Quế Võ - Bắc Ninh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 0 m2
      Bán mảnh đất khu đô thị Tùng Bách Quế Võ, Bắc Ninh DT 113.9 m² Mặt 6m hướng nam Hướng: B Giá 3.9 tỉ Vị trí lô áp góc nhìn dãy căn biệt thự, ngay cạnh...
      Xã Phượng Mao, Quế Võ, Bắc Ninh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!