Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất liên kế khu đô thị Đông Tăng Long, Q9, gần chợ Long Trường, sổ hồng, đường 12m.Dự án đc tọa lạc tại vị trí đắc địa nhất khu vực Q. 9.Tổng thể dự...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 150 m2, mặt tiền 18m tại Phường An Bình - Dĩ An - Bình Dương, giá rẻ

      Thỏa thuận 150 m2
      Kẹt tiền bán lỗ mảnh đất gần KDC Bi Con Si Huỳnh Thị Tươi, Dĩ An, Bình Dương.DT 150 mét vuông (5x30)m, thổ cư 100 phần trăm.Giá: thương ...
      Đường Huỳnh Thị Tươi, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán đất nền 120 m2 tại Thị trấn Mạo Khê - Đông Triều - Quảng Ninh, giá 350 triệu

      350 triệu 120 m2 2,92 triệu/m2
      🔥 ✨HOT! CỰC HOT! Đất vàng trao tay, nhận ngay ưu đãi, giá chỉ từ 350 tr, sở hữu ngay đất P. Mạo Khê – Quảng Ninh📍 Vị trí: khu Yên Sơn, P. Mạo Khê,...
      Phường Mạo Khê, Đông Triều, Quảng Ninh

      Cần bán đất nền 1000 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 750 triệu

      750 triệu 1000 m2 0,75 triệu/m2
      Cần bán đất giáp hồ Ngọc sổ sẵn công chứng ngay giá chỉ từ 750k/ mét vuông. L/H: 0763 435 *** để đc gửi sổ.Chính thức chào bán siêu phẩm đất hồ Ngọc,...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền 300 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 300 m2 16 triệu/m2
      Chỉ 16tr/m sở hữu căn biệt thự view sông HoàiGiá chỉ 50 phần trăm so với các khu đô thị lân cậnSở hữu cụm tiện ích 3ha lớn nhất Hội AnSở hữu 3 yếu...
      Dự án The Mansion Hội An, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất 102 m2 tại Huyện Tư Nghĩa - Quảng Ngãi, giá 1,12 tỷ

      1.12 tỷ 102 m2 10,96 triệu/m2
      Bánh gấp lô kề gốc An Điền Phát Quảng Ngãi, có sổ rồi, công chứng sang tên ngay. hỗ trợ vay 70%An Điền Phát tọa lạc tại trung tâm thị trấn La Hà, huyện Tư...
      Dự án KDC An Điền Phát, Tư Nghĩa, Quảng Ngãi

      Sở hữu ngay nền đất 51 m2 tại Xã Nhựt Chánh - Bến Lức - Long An, giá 178 tr

      178 triệu 51 m2 3,5 triệu/m2
      DT: 51000 mét = 5,1 hec ta.Thuộc đất SX KD.MT đường lớn - xã nhựt chánh - bến lức - l ong an.Vị trí đẹp.giá: 3,5 tr/ mét.contact: A. Sang: 0909 103 ***
      Xã Nhựt Chánh, Bến Lức, Long An

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Siêu Phẩm lô 100 mét vuông, xây trọ đc luôn gần ĐH FPT, Hồ Tân Xã.CAM KẾT VỊ TRÍ GẦN FPT NHẤT - giá nhỉnh 2 tỉ- Xung quanh có 500 phòng trọ đang cho...
      Đường 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 1334 m2 tại Xã Mỹ Lộc - Cần Giuộc - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 1334 m2
      Đất Cần Giuộc giá rẻ.MT đường nhựa Lương Văn Bào, DT 1334m2, QL50 vào 200m.Khu đông cư dân, an ninh, thoáng mát.Xây nhà vườn rất đẹp.Bán kính...
      Đường Lương Văn Bào, Xã Mỹ Lộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay đất nền 130 m2 tại Tân Xuân - Đồng Xoài - Bình Phước, giá 880 triệu

      880 triệu 130 m2 6,77 triệu/m2
      Bán miếng đất ngay cạnh trường Trung học cơ sở Tân Xuân 130 mét vuông giá 880 tr , ngay DT 741 Con đường huyết mạch của Bình Phước dẫn thẳng ra...
      Đường Nguyễn Huệ, Phường Tân Xuân, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất 101 m2, mặt tiền 5m tại Bình An - Dĩ An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 101 m2
      Chủ kẹt tiền cần bán nhanh nền đất đường Nội Hoá - P. Bình An - Dĩ An, cách QL 1K 100m.- DT: 101,4 mét vuông (ngang 5 dài 20,28m).- Giá: từ 1 tỉ 800...
      Đường Nội Hóa, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 136 m2 tại Huyện Đồng Phú - Bình Phước, giá 480 triệu

      480 triệu 136 m2 3,53 triệu/m2
      Chính chủ cần chuyển nhượng lại mảnh đất sau lưng trung tâm hành chính huyện Đồng Phú, cạnh bên KDL sinh thái Đảo Yến. Từ ĐT 741 đi vào 1 kilomet,...
      Thị trấn Tân phú, Đồng Phú, Bình Phước

      Bán đất nền dự án 101 m2 tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 980 tr

      980 triệu 101 m2 9,71 triệu/m2
      - Lô duy nhất gần góc giá rẻ LK22 đối diện khu công nghiệp Lộc An Bình Sơn 500ha, ngay cổng vào trường học mẫu giáo và cấp 1, ngay công viên 4,1ha lớn...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai
      N
      Dương Thị Hồi Ngọc Hơn 1 năm trước

      Sở hữu đất nền 1500 m2 tại Xã Liên Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 1500 m2 0,67 triệu/m2
      - Vị trí Liên Hà - Lâm Hà - Lâm Đồng.- Đất sổ riêng, view đẹp nhất khu vực.- cư dân hiện hữu và lên thổ cư.- TT giá đó không phát sinh thêm chi phí gì.-...
      Xã Liên Hà, Lâm Hà, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 150 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 850 tr

      850 triệu 150 m2 5,67 triệu/m2
      Hàng ngộp cần bán ngay trong tuần đất khu công nghiệp Becamex Chơn Thành.150m2 full thổ cư.Giá chỉ 850tr là bán luôn.Nợ NH bán lỗ cần khách thiện chí.gọi...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Đường Hồ Chí Minh, Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán ngay đất nền 110 m2 tại Huyện Kim Bảng - Hà Nam, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 110 m2 35 triệu/m2
      "Tôi chính chủ cần bán nhanh miếng đất để lo công việc gia đình,miếng đất của tôi ở đường Trần Bình Trọng, Thị Trấn Ba Sao, Kim Bảng.DT 110m, MT 7m, sâu...
      Thị trấn Ba Sao, Kim Bảng, Hà Nam

      Bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 80 m2 13,13 triệu/m2
      * Liên tục cập nhật các mảnh đất chính chủ giá mềm nhất khu vực.* contact 0902 445 *** - Mr Mạnh.* Uy tín - chuyên nghiệp - tận tâm là phương châm nghề...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 25000 m2 tại Xã Hoàn Long - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá tốt

      Thỏa thuận 25000 m2
      Bán đất 2.5ha.Mục đích sử dụng: Xưởng SX.Vị trí khu đất bán: Hoàn Long, Yên Mỹ, Hưng Yên.Tổng DT: 2.5ha (25.000m2), 5.000m2 lưu không.Vị trí khu đất: Thuận...
      Xã Hoàn Long, Yên Mỹ, Hưng Yên.

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!