Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 115 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 115 m2 21,31 triệu/m2
      - miếng đất nằm MT trung tâm Long Thành đường Lý Nam Đế.- CÓ sổ hồng - sang tên, công chứng đc trong ngày.- KDC đông đúc đối diện chợ lớn Long Thành,...
      Đường Lý Nam Đế, Thị trấn Long Thành, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 182 m2 tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 182 m2 8,8 triệu/m2
      bán nhanh cặp góc kề góc Đông Nam, đường 10,5m cách Vịnh 200m, giá sụp hầm.- DT lớn: Lô góc 182m ngang 8.2m, lô kề góc: 148.2m ngang 6m.- Giá sốc: 1,6...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán ngay đất nền 260 m2 tại Huyện Cát Hải - Hải Phòng, giá 6,76 tỷ

      6.76 tỷ 260 m2 26 triệu/m2
      Hot, chính chủ cần bán đất 100 phần trăm đất đất thổ cư, đường Cái Bèo, trung tâm thị trấn Cát Bà, 300m2.- DT đất: 260/300m2 đất ở 100 phần ...
      Đường Cái Bèo, Thị trấn Cát Bà, Cát Hải, Hải Phòng

      Bán nhanh nền đất 150 m2 tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 485 tr

      485 triệu 150 m2 3,24 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất việt nam tới thời điểm hiện tại.Quy hoạch tổng thể 4633ha.Là KCN thu hút vốn đầu tư...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Sentosa Riverside (Venice Riverside), 122 m2 , giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 122 m2 12,71 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ NH, chủ bán ngay lô Sentosa Riverside vị trí đẹp.DT: 122 mét vuông (chiều ngang 6m).Đường: 13,5m.Hướng: hướng Đông Nam.giá chỉ...
      Dự án Sentosa Riverside Quảng Nam, Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp nền đất 96 m2, mặt tiền 6m tại Thái Nguyên - Thái Nguyên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 96 m2
      NHỮNG YẾU TỐ KHIẾN DANkhông CITY TRỞ THÀNH SỰ LỰA CHỌN “VÀNG” CHO CÁC NĐT️Gần đây tên dự án Dankhông City nổi lên khi đc các NĐT săn đón, nhờ vị trí tiềm...
      Xã Cao Ngạn, Số 1 Tổ 3 Phường Chùa Hang, TP Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Bán nhanh lô đất nền 75 m2 tại Xã Phước Hòa - Phú Giáo - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 75 m2
      Bạn có tin chỉ cần là sở hữu mảnh đất ngay đối diện khu công nghiệp tân bình, MT tại Bình Dương?KĐT 5F Orianna.Khu compound khép kín đầu tiên tại Bình...
      Dự án Phương Trường An 6, Đường ĐT 741, Xã Phước Hòa, Phú Giáo, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2 tại Huyện Trảng Bom - Đồng Nai, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      Bán đất SHR ngay trung tâm giá đầu tư F1 chỉ 2,9 tỉ/90 mét vuông.* Vị trí:+ Nằm ngay vị trí đắc địa ngay MT QL 1A con đường tơ lụa vành đai 4 đi qua.*...
      Thị trấn Trảng Bom, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 336 m2 tại Xã Nhuận Trạch - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 336 m2
      - Tổng DT 336 mét vuông (100 mét vuông ONT + 236 mét vuông CLN).- nền đất có địa thế bằng phẳng, cao ráo, bám mặt đường bê tông to 2 oto...
      Xã Nhuận Trạch, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán nhanh đất nền 300 m2 tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 300 m2 16 triệu/m2
      Chỉ 16tr/m sở hữu căn biệt thự view sông HoàiGiá chỉ 50 phần trăm so với các khu đô thị lân cậnSở hữu cụm tiện ích 3ha lớn nhất Hội AnSở hữu 3 yếu...
      Dự án The Mansion Hội An, Huyện Điện Bàn, Quảng Nam
      H
      Nguyễn Thị Mỹ Hạnh Hơn 1 năm trước

      Sở hữu lô đất nền 105 m2 tại Phường Tân Thành - Thái Nguyên - Thái Nguyên, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      Cần bán ngay 105m2 full tc bám mặt đường ql37.cách UB P. Tân thành chỉ vài bước chân,cách trường cấp 1 Tân thành và chợ vó ngựa chừng 100m.MT 4m vuông ...
      Phường Tân Thành, Thái Nguyên, Thái Nguyên

      Sở hữu ngay nền đất 96 m2 tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 96 m2
      Bán 96 mét vuông KD, mặt đường TL420 xã Bình Yên, sát công nghệ cao Hòa Lạc. L/H 0914 977 ***- Vị trí: Mặt đường Tỉnh 420 Vân Lôi - xã Bình Yên -...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu ngay nền đất 72 m2 tại Huyện Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 72 m2 40,28 triệu/m2
      - Nằm ở TTHC tỉnh Bình Dương, TP Tân Uyên, KDC Tuấn Điền Phúc.- khu công nghiệp Vsip 2, cư dân đông.- hạ tầng giao thông hoàn thiện, điện âm nước...
      Dự án Khu nhà ở Tuấn Điền Phúc, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp nền đất 150 m2 tại Xã Thạch Hòa - Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      Cần bán nhanh giá rẻ cho ai mua nền đất tái định cư ĐHQG Hoà Lạc, đô thị Hoà Lạc 0985 508 ***- DT 150m2 lô góc 2 MT.- Đất full thổ cư đường rộng 2 oto...
      Đường 420, Xã Thạch Hòa, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 150 m2 tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, thỏa thuận

      Thỏa thuận 150 m2
      CĐT tung giỏ hàng Mặt vịnh siêu HOT ngày cuối năm.DT: 150 - 200m2.MT đường 7m5, 10m5.Tiến độ TT cực giãn lên đến 12 tháng - .Giá dự kiến chỉ với 8 -...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 80 m2 tại Trường Thạnh - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Bán đất liên kế khu đô thị Đông Tăng Long, Q9, gần chợ Long Trường, sổ hồng, đường 12m.Dự án đc tọa lạc tại vị trí đắc địa nhất khu vực Q. 9.Tổng thể dự...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, mặt tiền 13m tại Long Thành - Đồng Nai, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Cần bán miếng đất cách sân bay Long Thành 2 kilomet thuộc xã Bình Sơn, Huyện Long Thành, Tỉnh Đồng Nai.Vị trí: Đất nằm MT đường nhựa DT769.DT: Ngang 5...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 607 m2 tại Xã Phước Lâm - Cần Giuộc - Long An, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 607 m2 5,77 triệu/m2
      Nhà vườn 607m2 có sẵn 100m2 thổ cư, cách Phú Mỹ Hưng 30 ph di chuyển.Cách trung tâm Cần Giuộc 10 ph, ra QL 50 chỉ hơn 800m, QL 50B hơn 200m.sổ hồng, sang...
      Đường Lê Thị Lục, Xã Phước Lâm, Cần Giuộc, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!