Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền 183 m2 tại Xã Minh Đức - Hớn Quản - Bình Phước, giá 450 triệu

      450 triệu 183 m2 2,46 triệu/m2
      đất nằm cách khu công nghiệp việt kiều chưa tới 5p đi xe gần ub ,trường học 1 2 ,trạm xá, chợDT 183,2m2 có 100m2 thổ cưgiá chỉ 450tr/nềnliên hệ ngay e...
      Xã Minh Đức, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 106 m2 tại Phường Hòa Nghĩa - Dương Kinh - Hải Phòng, giá rẻ

      Thỏa thuận 106 m2
      HOA HẬU MẶT ĐƯỜNG 402 - VỊ TRÍ GẦN SÁT 353 KHÔNG THỂ BỎ LỠ mảnh đất nằm trên mặt đường 402 ,trục chính từ 353 về Kiến Thuỵ. Tương lai mở rộng 28m Cách mặt...
      Phường Hòa Nghĩa, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán lô đất nền 900 m2 tại Xã Phú Cát - Quốc Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 900 m2
      Do không có nhu cầu sử dụng cần bán nền đất ngay Vai Réo - Phú Cát - Quốc Oai.DT: 900 mét vuông.Vị trí: nền đất tuyến 2 trục chính, Cách QL21 chỉ...
      Đường Phú Cát, Xã Phú Cát, Quốc Oai, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 2260 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 463 tr

      463 triệu 2260 m2 0,21 triệu/m2
      mảnh đất 2260 mét vuông. Tổng sổ 463 tr xã Bình An, huyện Bắc Bình (trồng mọi loại cây ăn trái), SHR đường hiện hữu trên sổ.+ 2 MT đường hiện hữu,...
      Xã Bình An, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán nhanh nền đất 250 m2 tại Minh Long - Chơn Thành - Bình Phước, giá 690 triệu

      690 triệu 250 m2 2,76 triệu/m2
      Chủ cần bán nhanh mảnh đất tại P. Minh Long, TT Chơn Thành DT: ngang 5m, sâu 50m, tổng 250m, 100 thổ Giá : 690tr thỏa thuận L/H: Tô Dương
      Đường Quốc lộ 14, Xã Minh Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nền đất 233 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Đức Hòa - Long An, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 233 m2 6,87 triệu/m2
      Chính chủ đất kẹt tiền, cần bán nền đất tại khu vực 4 thị trấn Đức Hòa.DT 233  mét vuông, đất ở đô thị, thổ cư 100 phần trăm, pháp lí rõ ràng,...
      Đường 825, Thị trấn Đức Hòa, Đức Hòa, Long An

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Xã Long Cang - Cần Đước - Long An, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      bán ngay đất đường ĐT833b khu vực đông cư dân, gần các KCN, gần BHX TGDD ủy ban nhân dân Long Cang, gần chợ Long Cang, gần trường họcnền thổ cư...
      Xã Long Cang, Cần Đước, Long An

      Bán nền đất mặt tiền 10m, hướng Nam tại Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Bán đất nền căn biệt thự đường Huỳnh Văn Nghệ - KĐT Vĩnh Hoà giá 42 tr/ mét vuông.- DT: 282,2 mét vuông (ngang 10m).- Hướng Nam (lưng tựa núi...
      Dự án KĐT Vĩnh Hòa, Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng lô đất nền 93,7600021362305 m2 tại Phan Rang - Tháp Chàm, giá 4,22 tỷ

      4.22 tỷ 93,77 m2 45,01 triệu/m2
      Bán đất gần mặt biển, đường Bùi Thị Xuân TP. Phan Rang - Tháp Chàm.- DT: khoảng94 mét vuông.- Hướng: Nam.- Gần đường Bùi Thị Xuân, sát biển, trong dự...
      Đường Yên Ninh, Phường Mỹ Bình, Thành phố Phan Rang - Tháp Chàm, Tỉnh Ninh Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 2825 m2 tại Xã Bắc Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 2825 m2
      Chính chủ cắt lỗ cần bán nền đất lô góc 2825m2 có 800m2 nền thổ cư chỉ 1, x tỉ.- Thế đất cao thoáng nhìn thẳng ra công viên Di Sản, trên đất có sẵn 1 số...
      Xã Bắc Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Bán nhanh nền đất 93 m2 tại Thành phố Hòa Bình - Hòa Bình, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 93 m2 18,28 triệu/m2
      Cần tiền KD bán cắt lỗ nền đất mặt QL 6 42m TP Hòa Bình, full thổ cư, đã có bìa đỏ.nền đất đẹp MT 5,4m nở hậu, DT 93m2.cơ sở giao thông, điện nước,...
      Phường Kỳ Sơn, Hòa Bình, Hòa Bình

      Bán gấp lô đất nền 631 m2 tại Xã Tân Lân - Cần Đước - Long An, giá 900 tr

      900 triệu 631 m2 1,43 triệu/m2
      - Chính chủ bán nhanh 631m2 đất lúa, đc chuyển thổ cư.- Đường GTNT 4 mét, cách đường nhựa 100 mét.- Tại Tân Lân, Cần Đước, Long An.- Giá 900 tr thỏa ...
      Đường Ao Gòn, Xã Tân Lân, Cần Đước, Long An

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      Gần đường DT741.Gần KCN VSIP 2.Gần chợ Chánh Lưu, UB, trường học.Tiện ích đầy đủ cư dân hiện hữu.Phù hợp cho xây trọ buôn bán định cư lâu.Giá 500tr sở hữu.
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất nền 377 m2 tại Xã Minh Đức - Hớn Quản - Bình Phước, giá 490 triệu

      490 triệu 377 m2 1,3 triệu/m2
      nhà đang kẹt tiền nên cần bán miếng đất cách KCN Việt Kiền 3 kilomet. - Lô gốc 2 MT, DT 377 mét vuông, có sẳn thổ cư 100m- MT đường trước đất...
      Xã Minh Đức, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán ngay nền đất 90 m2 tại Huyện Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 90 m2 24,45 triệu/m2
      Bán lô trục chính đường 20,5m dự án Dabaco Thuận Thành, Bắc Ninh.DT: 90 mét vuông.MT: 5m.Đường 20.5m thông qua Vũ Kiệt, ra Ql17, trục tiềm năng nhất...
      Dự án Dabaco Thuận Thành, Thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Xã Thạnh Đức - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 600 triệu

      600 triệu 100 m2 6 triệu/m2
      Khu vực Tây Ninh hiện tại đang là vùng trũng về giá, và rẻ hơn rất nhiều so với khu vực hướng Đông Nam Bộ hiện nay,Nhưng tiềm năng cực kì là lớn, đạc biệt...
      Xã Thạnh Đức, Gò Dầu, Tây Ninh

      Cần bán nền đất hướng Tây - Bắc tại Phường Mỹ An - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Vị trí vàng trung tâm Đà Nẵng, 3 lô liền MT Nguyễn An Ninh chỉ 90tr/ mét vuông.Lô E6, Khu phức hợp đô thị, TMDV Royal Era 1, P. Mỹ An, Q. Ngũ Hành...
      Dự án T18 Royal Era 1, Phường Mỹ An, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 300 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 300 m2 50 triệu/m2
      - Em chuyên bán đất dự án phú nhuận Q. 9, khu đối diện global city- giá từ 45 đến 60tr/ mét vuông, giá thời điểm hiện tại rất thích hợp đầu tư. ( cách...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!