Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 0 m2
      Bán đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 10 p.Bình An Dĩ AnDT: 66,6 mét vuông (4x16,6m), thổ cư 100%Gần đường ĐT743A 100mCách Làng ĐHQG TP.HCM 500m, Big C...
      Đường Quốc lộ 1K, Phường Bình An, Dĩ An, Bình Dương

      Bán lô đất nền 250 m2 tại Xã Lộc Thái - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 580 tr

      580 triệu 250 m2 2,32 triệu/m2
      - Sổ sẵn công chứng ngay.- DT 250m.- Thổ cư 100m.- Nhiều tiện ích xung quanh (ủy ban nhân dân - Trường học - khu công nghiệp - Trạm y tế - gần các...
      Xã Lộc Thái, Lộc Ninh, Bình Phước

      Bán gấp đất nền 140 m2 tại Đường Bùi Thị Xuân - An Bình - Dĩ An - Bình Dương, thỏa thuận

      Thỏa thuận 140 m2
      Chỉ cần 901 tr có ngay mảnh đất ngộp vị trí siêu đẹp cần bán ra ở khu vực Tân Bình - Dĩ An - Bình Dương.DT: 7*20 (140 mét vuông).Gần ngã 4 Bùi Thị...
      Đường Bùi Thị Xuân, Phường Tân Bình, Dĩ An, Bình Dương

      Bán lô đất nền tại Xã An Thới Đông - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 0 m2
      nền thổ cư, view sông An Nghĩa, An Thới Đông, Cần Giờ. Cách Phà Bình Khách 12 kilomet. Đường Betong xe tải nhỏ vào thoải mái.DT: 377.8 mét ...
      Đường An Thới Đông, Xã An Thới Đông, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 157 m2, mặt tiền 5m tại Phú Quốc - Kiên Giang, thỏa thuận

      Thỏa thuận 157 m2
      Cần bán lô đất 157 mét vuông ngay sân bay cũ Phú Quốc chuẩn bị đấu giá.Thông tin lô đất:- DT: 157 mét vuông, MT 5m, lô đất 2 MT trước sau.-...
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Sở hữu đất nền 144 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 144 m2 6,95 triệu/m2
      View hồ MT đường nhựa có bìa đỏ đầy đủ.DT 143.5m2.ĐC Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng.liên hệ ngay 0889 252 ***
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu nền đất 100 m2 tại Xã Điện Hòa - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 690 tr

      690 triệu 100 m2 6,9 triệu/m2
      Tôi chính chủ có mảnh đất ở Quảng Nam, thuộc Hà Đông, Điện Hoà. Gần trường cấp 1 Trần Phú, đường oto 4m. mảnh đất vuông vắn sạch đẹp Đông Nam.Giá 690...
      Xã Điện Hòa, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán gấp nền đất VSIP I Bình Dương, 300 m2 tại An Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 23 tỷ

      23 tỷ 300 m2 76,67 triệu/m2
      bán ngay Lô góc tại Vsip 1. Trục chính đường D33.DT 300m2. 3 sổ tách rời nhau. Đang cho thuê thu nhập 75tr/tháng. Trục đường chính D33, ngay ngã 4 hai MT...
      Dự án VSIP 1, Đường D33, Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Bán nền đất 100 m2 tại Xã Tiên Phương - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 100 m2 16 triệu/m2
      Hiếm, rất ít người bán, Đà Lạt trong lòng TP Hà Nội. Có thể X10 giá trị TS lô này. 150 mét vuông vừa làm nhà ở, vừa nghỉ dưỡng, vừa KD Resort, cà ...
      Đường 419, Xã Tiên Phương, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 2600 m2 tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 2600 m2
      Cần bán 2600 mét vuông đất ở 300 mét vuông xã Cao Sơn Lương Sơn Hòa Bình. Thế đất thoải nhẹ. Không khí trong lành, yên tĩnh.- bìa đỏ chính chủ,...
      Xã Cao Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Bán nhanh đất nền 86 m2, mặt tiền 5m tại TP Hồ Chí Minh, giá 873 triệu

      873 triệu 86 m2 10,16 triệu/m2
      nền thổ cư MT Hoàng Phan Thái cách QL1A 600m đi vào.- Đường trước đất 10m, vỉa hè một bên 2,5m, đường đã trải nhựa, rộng, thông thoáng, dễ dàng lưu...
      Đường Hoàng Phan Thái, Xã Bình Chánh, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 93 m2, mặt tiền 5m tại Uông Bí - Quảng Ninh, giá 651 triệu

      651 triệu 93 m2 7 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền chấp nhận thanh lý đất nền Thanh Sơn, Uông Bí, Quảng Ninh.Vị trí: P. Thanh Sơn, cạnh chùa Ba Vàng.DT: 90 - 100  mét vuông/ lô.Số...
      Dự án Thalia Valley, Phường Thanh Sơn, Uông Bí, Quảng Ninh

      Bán lô đất nền 67 m2 tại Xã Phú Chánh - Tân Uyên - Bình Dương, giá 670 tr

      670 triệu 67 m2 10 triệu/m2
      bán gấp lô góc ngay đối diện trường học.Đất full thổ cư, sổ sẵn sang tên ngay.Có hỗ trợ tối đa NH.Thích hợp mua ở hoặc KD ngay, xung quanh đầy đủ cư dân...
      Đường 742, Xã Phú Chánh, Tân Uyên, Bình Dương

      Bán gấp đất nền dự án 1188 m2 tại 4 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 490 triệu

      490 triệu 1188 m2 0,42 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất nghỉ dưỡng 1188m2 giá siêu mềm cho khách thiện chí.- DT: 1188m2 (12x99m).- Nằm gần đường Võ Nguyên Giáp. Khí hậu mát mẻ thích hợp...
      Đường Đại lộ Võ Nguyên Giáp, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán lô đất nền 14000 m2 tại Đường 768 - Trị An - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 31 tỷ

      31 tỷ 14000 m2 2,22 triệu/m2
      Bán đất 1.4 ha MT đường DT768 - MT 768 dài 70mCó 300 mét vuông thổ cưKDC hiện hữu Gần chợ gần trường học Trị an vĩnh cữu đồng nai :B call ngay: 0941...
      Đường 768, Xã Trị An, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 2100 m2 tại Xã Phan Hiệp - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 210 triệu

      210 triệu 2100 m2 0,1 triệu/m2
      bán ngay 2100m2 cách biển 4 kilomet chỉ 210 tr hết sổ - nền đất chỉ cách đường quy hoạch về sân bay Phan Thiết chỉ đúng 100m - Cách đường quy hoạch...
      Xã Phan Hiệp, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 110 m2 tại 7 - Tân An - Long An, thỏa thuận

      Thỏa thuận 110 m2
      Vì chính chủ kẹt vốn nên cần bán miếng đất DT 5x22m, đường sá rộng rãi, trải nhựa.- Giá bao sang tên. SHR chính chủ, chịu chi phí phát sinh.- Có sổ nên có...
      Đường Nguyễn Văn Rành, Phường 7, Tân An, Long An

      Chuyển nhượng nền đất 80 m2 tại Xã Hội Nghĩa - Tân Uyên - Bình Dương, giá 590 tr

      590 triệu 80 m2 7,38 triệu/m2
      Bán lô đất dưỡng lão chỉ 600 tr. Đất ở đô thị.DT: 80 mét vuông.Ngay P. Hội Nghĩa, xung quanh cư dân đông đúc.Chợ, trường, nhà thờ trong bán kính...
      Xã Hội Nghĩa, Tân Uyên, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!