Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.849 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2 tại Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      * Đất nền Cần Giuộc giá đẹp.Đất nền liên kế TP. Thành phố Hồ Chí Minh chỉ với 600 tr!- liên hệ để đc tư vấn, tham quan dự án 24/24.- Sỡ hữu vị trí đẹp...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An
      C
      Chủ Đầu Tư Five Star Eco City Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 132 m2 tại Huyện Yên Thủy - Hòa Bình, giá 1,64 tỷ

      1.64 tỷ 132 m2 12,41 triệu/m2
      Tổng quan dự án.KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Yên Thủy sở hữu vị trí đắc địa, hệ thống tiện ích toàn diện về cơ sở vật chất.Vị trí: Khu phố An Bình,...
      Dự án DHome Yên Thủy, Thị trấn Hàng Trạm, Yên Thủy, Hòa Bình

      Chuyển nhượng đất nền dự án 275 m2 tại Xã An Khương - Hớn Quản - Bình Phước, giá tốt

      Thỏa thuận 275 m2
      Cần bán ngay 5 x 55 - 10 x 55 - 15 x 55 thổ cư 100m2- DT sổ: 274,8m2, đất ở 100m2, đất trồng cây 174,8m2- MT nhựa rộng 16 từ tim - Nằm ở vị trí cư ...
      Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán đất nền 1000 m2 tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 750 triệu

      750 triệu 1000 m2 0,75 triệu/m2
      Cần bán đất giáp hồ Ngọc sổ sẵn công chứng ngay giá chỉ từ 750k/ mét vuông. L/H: 0763 435 *** để đc gửi sổ.Chính thức chào bán siêu phẩm đất hồ Ngọc,...
      Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán nhanh nền đất 400 m2 tại Xã Suối Cát - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1 tỷ

      1 tỷ 400 m2 2,5 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thự Suối Cát- Cam Lâm gần nút giao Cao Tốc bắc nam và tỉnh lộ 3 về Nha Trang chỉ 17 kilomet hiện tại đã làm xong Vị trí trung tâm xã...
      Xã Suối Cát, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Sở hữu lô đất nền 74 m2 tại Xã Liên Nghĩa - Văn Giang - Hưng Yên, thỏa thuận

      Thỏa thuận 74 m2
      Chỉ nhỉnh 1.X tỉ sở hữu lô góc 2 MT đường oto tại.Bá Khê, Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên.DT 74m2, lô góc 2 MT thoáng đẹp.100 phần trăm đất ở, có bìa ...
      Xã Liên Nghĩa, Văn Giang, Hưng Yên

      Sở hữu ngay đất nền dự án 1 m2 tại Huyện Tam Đảo - Vĩnh Phúc, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1 m2
      Bán Đất & căn biệt thựKhu Resort nghỉ dưỡng sân Golf Tam Đảo - Tam Đảo - Vĩnh Phúc 0987 052 ***- DT 900m2 - 1600m2- sổ đỏ 100 phần trăm thổ cư ...
      Thị trấn Tam Đảo, Huyện Tam Đảo, Vĩnh Phúc

      Sở hữu nền đất mặt tiền 4m tại Phường Dĩ An - Dĩ An - Bình Dương, giá 4,75 tỷ

      4.75 tỷ 0 m2
      📍Ngộp bán ngay: 4Tỷ750. TLBán đất MT đường GS18, p.Dĩ An, Dĩ AnDT: 77,8m2, thổ cư: 100 phần trăm ( 4,1x19m )Cách đường Truông Tre 50m, cách Big C...
      Đường GS18, Phường Dĩ An, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán gấp đất nền 3799 m2 tại Xã Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 18 tỷ

      18 tỷ 3799 m2 4,74 triệu/m2
      Tôi cần bán sỉ 18 miếng đất bìa đỏ tại xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng.DT từ 100 đến 200  mét vuông.Tổng DT: 3.799 mét vuông.Đường trước nhà 5...
      Xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, Lâm Đồng
      D
      Đặng Trương Hoàng Duy Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 2260 m2 tại Huyện Bắc Bình - Bình Thuận, giá 463 tr

      463 triệu 2260 m2 0,21 triệu/m2
      mảnh đất 2260 mét vuông. Tổng sổ 463 tr xã Bình An, huyện Bắc Bình (trồng mọi loại cây ăn trái), SHR đường hiện hữu trên sổ.+ 2 MT đường hiện hữu,...
      Xã Bình An, Bắc Bình, Bình Thuận

      Chuyển nhượng nền đất 173 m2 tại Xã Thanh Lương - Bình Long - Bình Phước, giá 680 triệu

      680 triệu 173 m2 3,94 triệu/m2
      Đất thuộc xã Thanh Lương Bình Long Bình Phước, MT đường ĐT 757 mở rộng 42m. Lòng đường hiện tại 10m nhựa, từ QL 13 đi vào 1,6 kilomet. Đất đẹp bằng...
      Đường ĐT 757, Xã Thanh Lương, Bình Long, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2 tại Xã Sông Thao - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 960 tr

      960 triệu 100 m2 9,6 triệu/m2
      The Long Eyes toạ lạc tại khu Vực Tỉnh Đồng Nai - Trảng Bom - Sông Thao - Nằm Trong Vùng Đệm - khu Vực đc đầu tư phát triển hạ tầng giao thông - Gần Các...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bán gấp đất nền dự án 125 m2 tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      ** Đô thị mới sân bay Quốc Tế Long Thành - Đô thị Bình sơnLõi của KĐT này chính là khu tái định cư Lộc An - Bình SơnNhững tuyền đường chính như D18 - N23 -...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 125 m2 tại Xã Lộc An - Long Thành - Đồng Nai, giá 5 tỷ

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      * Đô thị mới sân bay Quốc Tế Long Thành - Đô thị Bình sơn.- Trục chính 48m để KD: 125 mét vuông chưa sổ tư 4-4.2 tỉ, 125 mét vuông có sổ chỉ 1...
      Dự án Khu tái định cư Lộc An - Bình Sơn, Xã Lộc An, Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 200 m2 tại Huyện Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 200 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền muốn thu hồi vốn nên cần bán nhanh miếng đất khu A Xanh Villas. Vị trí đẹp trung tâm nhất của dự án.- DT: 200m2.- View đồi núi - cực kì...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nền đất tại Đường Quốc lộ 1K - Bình An - Dĩ An - Bình Dương, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 0 m2
      Chủ ngộp NH cần ra gấp.Bán đất khu dân cư Phú Hồng Thịnh 10, p. Bình An, Dĩ An.DT: 66,6m2 (4x16,6m), thổ cư 100 phần trăm.Gần đường ĐT743A 100m, đối...