Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2 tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 100 m2 22,5 triệu/m2
      miếng đất KĐT Lakeside đường 7,5m đẹp rẻ.liên kế KCN Hoà Khánh, khu công nghệ cao, căn hộ Ori, ra biển 600m.Dt 100m2.Kẹp đường thoát hiểm bên cạnh 1,5m....
      Dự án Lakeside Palace, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 500 m2, mặt tiền 10m tại Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 500 m2 5,5 triệu/m2
      Diên Sơn - Diên Khánh đường lổ Sâu giá 5,5tr/ mét vuông.- Đường ô tô hiện trạng 6m, mở rộng 8m.- KDC đông đúc.- DT 500 mét vuông, có...
      Xã Diên Sơn, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 1883 m2 tại Xã Tây Phong - Cao Phong - Hòa Bình, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 1883 m2 0,91 triệu/m2
      1883m2 Có hẳn 800m2 thổ cư tại Cao Phong.Trên đất có sẵn 1 nhà c4, 1 nhà sàn cao thoáng, sẵn một số cây cối, khuôn viên vườn tược có thể sử dụng đc ngay,...
      Xã Tây Phong, Cao Phong, Hòa Bình

      Cần bán ngay nền đất 10112 m2, mặt tiền 50m tại Đường 20 - Lộc An - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 10112 m2 1,39 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền đáo hạn NH, cần bán ngay 10.112 mét vuông đất tại thôn 5 xã Lộc An, Huyện Bảo Lâm, DT bám đường nhựa 50m - thổ cư 1000 mét ...
      Đường 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Sở hữu ngay nền đất 70 m2, hướng Đông tại Đường D15 - Lai Uyên - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 250 tr

      250 triệu 70 m2 3,58 triệu/m2
      Đất nền từ 70-200m² nằm ngay gần trung tâm hành chính bàu bàng chỉ cần trả trước 250tr còn lại NH cho vay (không LS 24 th đầu tiên ) gần chơ, gần...
      Đường D15, Thị trấn Lai Uyên, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 170 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 170 m2
      Bán đất Cột 8 gần bãi tắm hàng cực hiếm.+ Bán đất TĐC Lò Vôi, Hồng Hà, Hạ Long, QN.+ Dt 170 mét vuông, MT 10m, hướng TB, trục đường 21m, SĐCC.+ Cách...
      Đường Cột 8, Phường Hồng Hà, Hạ Long, Quảng Ninh

      Bán nhanh đất nền dự án 55 m2 tại Tân Tạo - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 55 m2 38,19 triệu/m2
      + Cần bán 2 miếng đất 117/87 Hồ Văn Long , Tân Tạo , Bình Tân.Lô 1047= 54.4 m2 Hướng Đông ,Lô 1059= 51 m2 Hướng Tây giá siêu mềm nhất khu vực. Chỉ 2...
      Đường Hồ Văn Long, Phường Tân Tạo, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 56 m2 tại Phố Kẻ Vẽ - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 56 m2 62,5 triệu/m2
      ĐẤT SIÊU hot ĐÔNG NGẠC BẮC TỪ LIÊM oto VÀO ĐẤT 56m2 nhỉnh 3tỉ +Giao thông thuận tiệng,gần nhiều trường đại học.MỎ...
      Phố Kẻ Vẽ, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 81 m2, mặt tiền 4m tại Xã 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 789 tr

      789 triệu 81 m2 9,75 triệu/m2
      Vị trí đất đẹp, tiện ích đầy đủ trong phạm vi 5 ph chạy xe. Nằm ngay khu hành chính của tỉnh Hậu Giang
      Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang
      T
      Nguyễn Văn Triều Tiên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 40 m2, mặt tiền 5m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 40 m2 30 triệu/m2
      Gia đình Chị gái cần bán tiền bán nhanh mảnh đất 40m2, MT 5.3m nở hậu.Vị trí đẹp, oto đỗ cửa, 20m oto tránh, gần ĐH TDTT, cách trung tâm Hà Đông...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 67m tại Xuân Thọ - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      - Chủ kẹt tiền nên cần bán nhanh miếng đất có SHR, đất qh thổ cư 100 phần trăm tại Xuân Lộc, Đồng Nai.- DT đất: 1083.3m2, ngang 67 mét. SHR, đất QH...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Xuân Thọ, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán nhanh lô đất nền 102 m2 tại Phú Thuận - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 102 m2 23,53 triệu/m2
      bán ngay miếng đất nền đường Đào Trí, P. Phú Thuận, Q. 7.- Vị trí: Ngay cầu Phú Mỹ, gần ngã tư Nguyễn Thị Thập với Huỳnh Tấn Phát. Đối diện nhà mẫu...
      Đường Đào Trí, Phường Phú Thuận, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,28 tỷ

      4.29 tỷ 126 m2 34 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Xã Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      "Xin giới thiệu đến KH lô đơn có vị trí đẹp và hàng hiếm có trên thị trường khu đô thị Mỹ Gia - đã có sổ hồng riêng - Xây dựng tự...
      Dự án Mỹ Gia, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền dự án 150 m2, hướng Đông tại Huyện Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Độc quyền cặp góc, kề góc mặt Vịnh An Hoà City, Quảng Nam giá LỖ 500Tr, bìa đỏ sẵn có 0919 832 ***Cặp GÓC, KỀ GÓC hiếm có nhất KĐT Vịnh An Hoà City, Quảng...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 432 m2 tại Long An - Long Thành - Đồng Nai, giá 7,3 tỷ

      7.3 tỷ 432 m2 16,9 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất MT đường Bưng Môn nhựa thông thoáng 6m. Ngay trung tâm tương lai TP sân bay Long Thành. Tiện kD buôn bán hoặc cho thuê, xây ks nhà...
      Đường Bưng Môn, Xã Long An, Long Thành, Đồng Nai

      Bán đất nền 20031 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Hồng Liêm - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 3,81 tỷ

      3.81 tỷ 20031 m2 0,2 triệu/m2
      Bán 20,031.7m2 đất trồng cây lâu năm xã hồng liêm, huyện hàm thuận bắc.Giá hấp dẫn chỉ 190k/m2.Đặc biệt có đường ô tô tận nơi, có vườn điều xanh tốt đang...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Hồng Liêm, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán gấp lô đất nền 161 m2, mặt tiền 5m tại Điện Thắng Trung - Điện Bàn - Quảng Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 161 m2
      miếng đất KHU PHỐ CHỢ THANH QUÝT 3 MTSÁT QL 1A TRẠM THU PHÍ ĐÀ NẴNG- CHỢ THANH QUÝT ĐANG XÂY MỚI 2 TẦNGKD buôn bán tấp nập kề miếng đất mình bán- Thông...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Điện Thắng Trung, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!