Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 85 m2 tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      FPT Plaza 2 - Khu căn hộ chung cư thông minh đẳng cấp nhất Đà Nẵng với giỏ hàng đợt mới nhất.- Chính sách CK lớn lên đến 8 phần trăm.- TT linh hoạt...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp nền đất 45111 m2 tại Xã Tân An Hội - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 72,18 tỷ

      72.18 tỷ 45111 m2 1,61 triệu/m2
      KĐT hướng Tây Bắc Củ chi, xã Tân an Hội, MT đường kênh 14, đường quy hoạch rộng 40m thể hiện trên sổ, kéo dài đến vòng xoay N2. DT 45.111 mét ...
      Xã Tân An Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 1800 m2, mặt tiền 34m tại Bàu Bàng - Bình Dương, giá 19 tỷ

      19 tỷ 1800 m2 10,56 triệu/m2
      Chính chủ bán đất MT QL13, lô góc 2 MT.- MT QL 13 34m.- MT đi Long Xuyên, Dầu Tiếng 56m.- DT tổng 1800m2.- Thổ cư 250m2.- Đất vuông vắn, đẹp mê ly.- Vị trí...
      Đường Quốc Lộ 13, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương

      Sở hữu ngay lô đất nền 320 m2, mặt tiền 16m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 16 tỷ

      16 tỷ 320 m2 50 triệu/m2
      Cần bán nền đất căn biệt thự khu dân cư Kiến Á, Liên P., Phước Long B, Q. 9.- DT: 16m x20m.- đc xây dựng 1 trệt 2 lầu 1 tum.- Tây Bắc.- giá...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Uông Giang Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền dự án 140 m2 tại Long Hương - Bà Rịa - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 140 m2 15,36 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất hiếm 7x20m - mã khu LK04 của dự án Bà Rịa City Gate, DT 7m ngang x 20m dài dễ xây dựng đc nhiều kiểu nhà rộng rãi, dễ sử dụng...
      Dự án Bà Rịa City Gate, Đường Quốc Lộ 51, Phường Long Hương, Bà Rịa, Bà Rịa Vũng Tàu

      Sở hữu nền đất 313 m2, hướng Đông - Nam tại 7 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 313 m2 39,94 triệu/m2
      Chỉ 9 nền bìa đỏ sẵn KDC Nam Gia - P. 7 - Q. 8 - chủ đầu tư Hai Thành.Vị trí gần Lê Bôi giao với Trịnh Quang Nghị.DT 60m2, 80m2, 150m2, 312m2 xây dựng tự...
      Đường Lê Bôi, Phường 7, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 110 m2 tại Xã Xuân Trường - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 110 m2 10,46 triệu/m2
      Bán đất vừa mới ra sổ cách thị trấn Gia Ray 20 kilomet, cách DT 766 2 kilomet.Nằm ngay KCN Nhà máy Dona Standard chuyên SX giày nike hơn 10.000...
      Xã Xuân Trường, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán nhanh lô đất nền 600 m2, mặt tiền 8m tại Quỳnh Mai - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 111 tỷ

      111 tỷ 600 m2 185 triệu/m2
      Sắp tới có công việc gia đình chuyển sang Lào, không về Việt Nam trong thời gian dài nên đẩy đi lô đất Mặt phố Vọng lấy tiền làm ăn.Đất: 600m2.MT: 8m.Chủ...
      Phố Phố Vọng, Phường Quỳnh Mai, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 5m tại Thanh Phước - Gò Dầu - Tây Ninh, giá 520 tr

      520 triệu 150 m2 3,47 triệu/m2
      mảnh đất đẹp ngay QL 22.Cách BV Xuyên Á Tây Ninh 5 ph.Gần chợ, trường học, UB... Chỉ 3 ph.Đường nhựa quy hoạch 20m.cư dân đông đúc hiện hữu.sổ hồng công...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Thanh Phước, Gò Dầu, Tây Ninh

      Bán lô đất nền 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 11,8 tỷ

      11.8 tỷ 250 m2 47,2 triệu/m2
      Cần bán đất căn biệt thự đường Nguyễn Đình Thi thuộc đảo vip Hoà Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng.- Đường 7.5m Đông Bắc, DT 250m2 (10 x 25).- Vị trí mảnh đất gần...
      Dự án KĐT Hòa Xuân mở rộng, Đường Nguyễn Đình Thi, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền Sadeco Phước Kiển, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nhà Bè, giá 11,5 tỷ

      11.5 tỷ 100 m2 115 triệu/m2
      - Bán mảnh đất đường Số 21, khu dân cư Sadeco Phước Kiển A. liên kế Q. 7.- DT: 5m x 20m, hướng Nam, MT đường chính rộng 22m.- Vị trí đẹp, khu dân cư...
      Dự án Sadeco Phước Kiển, Đường Số 21, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 3,28 tỷ

      3.28 tỷ 126 m2 26 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa
      P
      Phạm Thị Mỹ Phượng Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phù Lỗ - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 100 m2 25 triệu/m2
      Bán đất gần chợ Phù lỗ, phân lô đường oto tránh rộng 6m tại thôn Đồng xã Phù Lỗ huyện Sóc Sơn.- Đất lô góc nằm ở vị trí trung tâm xã Phù Lỗ đi bộ ra đường...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Phù Lỗ, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 200 m2, mặt tiền 8m tại Mê Linh - Hà Nội, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 200 m2 38 triệu/m2
      GIA ĐÌNH CẦN TIỀN BÁN nền đất CHỢ KD - TỔ 4 THỊ TRẤN QUANG MINH, MÊ LINH- DT: 200 mét vuông, MT 8m.- Đường oto tránh nhau, ở trung tâm chợ KD sầm...
      Đường Quang Minh, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền Khu biệt thự Sentosa Villa, 250 m2 tại Phan Thiết - Bình Thuận, giá 2,88 tỷ

      2.88 tỷ 250 m2 11,5 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền Sentosa villa GĐ 2 dãy 10 view biển giá 11,5tr/m2. Bao thuế phí sang nhượng.DT 250m2: 12,5x20m.Đã kí HĐMB.call ngay trực tiếp: 0901...
      Dự án Sentosa Villa Phan Thiết, Đường Huỳnh Thúc Kháng, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán gấp lô đất nền 224 m2, mặt tiền 8m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,5 tỷ

      26.5 tỷ 224 m2 118,31 triệu/m2
      Bán miếng đất góc 2 MT đường 94 & 87 khu villa Thủ Thiêm DT 224 mét vuông chỉ 26,5 tỉ Luyến 0909 039 ***- Vị trí nằm ngay ngã 4 góc 2 MT đường 94 &...
      Đường Số 87, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền tại Đường Trần Quý Khoách - Hòa Minh - Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 0 m2
      Chính chủ gửi bán nền đất nền đường TRẦN QUÝ KHOÁCH- LIÊN CHIỂU- ĐÀ NẴNGDT 85,5m2Đường 5m5Hướng hướng Tây NamCách trường C2 LƯƠNG THẾ VINH tầm 200mCách...
      Đường Trần Quý Khoách, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 320 m2 tại Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 15,68 tỷ

      15.68 tỷ 320 m2 49 triệu/m2
      mảnh đất đẹp trong khu dân cư Kiến Á- DT: 16m x 20m - 320 m²- Đang cho thuê làm xưởng Gỗ - 8 tr/ tháng- Đối diện khu dân cư Global Nam Rạch Chiếc- Tiện...
      Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!