Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 120 m2, hướng Nam tại Xã Lê Lợi - An Dương - Hải Phòng, giá 3,84 tỷ

      3.84 tỷ 120 m2 32 triệu/m2
      Bán mảnh đất liên kế PL 59, ngang 6m, dài 20m, đường 17m trong quần thể dự án Seoul Eco Homes, đối diện KCN Tràng Duệ đang rất phát triển.Trong năm nay...
      Dự án Seoul Eco Homes, Đường Quốc Lộ 10, Xã Lê Lợi, An Dương, Hải Phòng

      Bán nhanh lô đất nền 91 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Biên Hòa - Đồng Nai, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 91 m2 19,24 triệu/m2
      Bán đất P. Bửu Long, đường ô tô gần trạm thu phí, SHR từng lô giá từ 1.75 tỉCần bán 3 nền đất liên kế P. Bửu Long, gần trạm thu phí Bửu Long tiếp giáp xã...
      Đường Huỳnh Văn Nghệ, Phường Bửu Long, Biên Hòa, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 15,3 tỷ

      15.3 tỷ 300 m2 51 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự Euro 2 đường Giáng Hương 4, Hòa Xuân, Cẩm Lệ.- DT: 300 mét vuông (ngang 12m).- Tây Nam.- Vị trí cực đẹp.- giá bán: 15,3 tỉ...
      Dự án Euro Village 2, Đường Giáng Hương 4, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền 124 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 124 m2 20,17 triệu/m2
      - DT đất: 124,4 mét vuông, đất ở.- KDC hiện hữu, xe ôtô đậu trước đất.- Vị trí đất:+ Cách QL 1A ~ 300m. Cách ngã 4 đường Đoàn Nguyễn Tuấn - QL 1A ~...
      Xã Tân Quý Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 60 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Huyện Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,49 tỷ

      2.5 tỷ 60 m2 41,5 triệu/m2
      Tái định cư Áp Tràn - Bắc Sông Cấm, Dương Quan, Thủy Nguyên đang lên giá từng tuần.- DT 60 mét vuông ngang 4m, 120 mét vuông ngang 8m, 135m...
      Dự án Khu đô thị Bắc Sông Cấm, Huyện Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Sở hữu lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 490 tr

      490 triệu 150 m2 3,27 triệu/m2
      Đất nằm trong lòng KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam tới thời điểm hiện tại.Quy hoạch tổng thể 4633ha.Là KCN thu hút vốn đầu tư...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán nhanh đất nền Khu đô thị Chi Đông, 190 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá 2,85 tỷ

      2.85 tỷ 190 m2 15 triệu/m2
      Do nhu cầu chuyển đổi mục đích gia đình tôi cần bán ngay lô nền view vườn sông, bìa đỏ chính chủ, giá bán ngay 15tr/m2, tại khu đô thị Chi Đông - Mê...
      Dự án Chi Đông, Đường 35, Thị trấn Quang Minh, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 108 m2 tại Đường GS1 - Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 8,2 tỷ

      8.2 tỷ 108 m2 75,93 triệu/m2
      Bán đất MT đường GS1 KD buôn bán sầm uất thuộc p. Đông Hòa, Tp Dĩ An.DT: 108 mét vuông, ngang 4,5x24m, thổ cư 100 phần trăm.Đường rộng 24m,...
      Đường GS1, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán nhanh nền đất 148 m2, mặt tiền 11m tại Kim Chung - Hoài Đức - Hà Nội, giá 13,3 tỷ

      13.3 tỷ 148 m2 89,87 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nhanh miếng đất cụm công nghiệp Lai Xá Hoài Đức phân lô vỉa hè rộng đường ôtô tránh. Sát đường QL 32. Cạnh KCN lai xá. Cạnh ĐH thành đô....
      Đường Lai Xá, Xã Kim Chung, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 80 m2 tại Đường Mễ Cốc - 15 - Quận 8 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - chào bán 35 lô đất ngay khu dân cư Rạch Lào đường Bến Mễ Cốc, P. 15, Q. 8.- Vị trí: Ngay MT đường Bến Mễ Cốc liên kế trường cấp 1 Nguyễn Nhược Thị,...
      Dự án Rạch Lào, Đường Mễ Cốc, Phường 15, Quận 8, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay lô đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 750 tr

      750 triệu 81 m2 9,26 triệu/m2
      Cát Tường Western Pearl 2.- Tọa độ vàng - siêu LN từ Đại dịch em Vi.- trung tâm TP Vị Thanh. Đối diện ủy ban nhân dân tỉnh Hậu Giang.- Lõi giao thương...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang

      Cần bán đất nền 160 m2 tại Phường Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 44,8 tỷ

      44.8 tỷ 160 m2 280 triệu/m2
      Cần bán đất Dự án Huy Hoàng thạnh mỹ lợi, ngay UBND Tp thủ đức ( Q. 2 cũ )8x20m đường 20m xây 7 tầng giá 280 tr8x20m đối diện công viên giá 160 tr8x20m giá...
      Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 60 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,11 tỷ

      1.12 tỷ 60 m2 18,5 triệu/m2
      bất động sản Hoà Lạc đang có những tín hiệu rất tốt!Mới chỉ là sinh viên FPT!Sau này sẽ là hơn 80.000 sinh viên / học sinh / giảng viên / nghiên cứu...
      Đường 420, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất Khu đô thị An Bình Tân, 100 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 100 m2 36 triệu/m2
      DT: 100 mét vuông. Tây Nam.Ngang 5m x 20m. (đã có sổ).Đường 13m, giao thông thuận tiện.Cách biển chỉ 1,5 kilomet di chuyển ra đường Vành Đai chỉ...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 81 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá 750 tr

      750 triệu 81 m2 9,26 triệu/m2
      Cát Tường Western Pearl 2.- Vị trí: Trung tâm hành chính Tỉnh Hậu Giang. Đường Võ Văn Kiệt, P. 5, TP. Vị Thanh Tỉnh Hậu Giang.- Đường 21m.- Gần chợ, NH, cơ...

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Bình Minh - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 700 tr

      700 triệu 100 m2 7 triệu/m2
      Kẹt Vốn KD Cần Bán 100 mét vuông Thổ Cư Gần QL 1A - Trung Tâm Trảng Bom Giá 700tr5x20m, sổ có sẵn sang tên công chứng ngay trong ngàyGần KDC, an...
      Đường ĐT 780B, Xã Bình Minh, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 780 m2, mặt tiền 35m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 12,5 tỷ

      12.5 tỷ 780 m2 16,03 triệu/m2
      Nắm trực tiếp chủ ae có khách hợp tác.Đất MT Nguyễn Đình Kiên, xã Tân Nhựt, Bình Chánh, TP. Sài Gòn.- DT: 780 mét vuông, có 666 mét vuông thổ...
      Đường Nguyễn Đình Kiên, Xã Tân Nhựt, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền 140 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 140 m2 22,5 triệu/m2
      Chính chủ bán đất gần trục đường chính 23/10 nối trung tâm thành phố Nha Trang đến Diên An tầm 15p.Nằm trong KĐT mới Diên An, xung quanh nhiều tiện tích:...
      Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!