Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay nền đất 105 m2 tại Đường 83 - Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      - chào bán nền đất nền nằm ngay trục đường 12m oto ra vào vô tư.- Vị trí thuận tiền kết nối đến TTTM, chợ, trường học, BV.- Bán kính 1 kilomet đầy đủ...
      Đường 83, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 72 m2 tại Thới Tam Thôn - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 750 tr

      750 triệu 72 m2 10,42 triệu/m2
      Cần tiền nên ra nhanh miếng đất đường Trịnh Thị Miếng, xã Thới Tam Thôn, huyện Hóc Môn. Ngay gần sân bóng Thới TứGiá:750tr ( sang tên ngay)DT: 72 mét ...
      Đường Trịnh Thị Miếng, Xã Thới Tam Thôn, Hóc Môn, Hồ Chí Minh
      H
      Nguyễn Thị Minh Hiền Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 154 m2 tại Tóc Tiên - Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 154 m2 7,8 triệu/m2
      154m² nền thổ cư xã Phú Mỹ - Cạnh đường Hắc Dích -Tóc Tiên – KDC , giá 1 tỉ 200 tr – sổ hồng- Đường 8m – KDC - Thích hợp đầu tư, làm nhà vườn , KD...
      Đường Hắc Dịch - Tóc Tiên, Xã Tóc Tiên, Thị xã Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán nhanh đất nền dự án 3894 m2 tại Xã Vĩnh Thanh - Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 23,36 tỷ

      23.37 tỷ 3894 m2 6 triệu/m2
      * Cần bán ngay 4 đất khu vực Nhơn Trạch giá đầu tư:- Xã Vĩnh Thanh:+ MT 25C (tờ 13, thửa 36): 1349m, có 273m thổ cư, 25tr/ mét vuông.+ 2 MT hẻm ô ...
      Xã Vĩnh Thanh, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xã Nghĩa Hiệp - Yên Mỹ - Hưng Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 60 m2
      KĐT xanh Phố Nối House.Vị trí: Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên.chủ đầu tư: CTCP Du Lịch Và Thương Mại Tân Sáng.pháp lí: bìa đỏ.call ngay Bầu Đức - 0918...
      Dự án Phố Nối House, Đường 39, Xã Nghĩa Hiệp, Yên Mỹ, Hưng Yên

      Bán nhanh đất nền 45 m2, mặt tiền 4m tại Xã Tiền Phong - Mê Linh - Hà Nội, giá 1,17 tỷ

      1.17 tỷ 45 m2 26 triệu/m2
      chào bán 15 Lô (mới) Cổng làng Yên Nhân, Tiền Phong, Mê Linh, thành phố Hà Nội. 5 ph ra khu công nghiệp.- Vị trí ngay đầu làng Yên Nhân, cạnh trường...
      Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất 309 m2, mặt tiền 19m, hướng Đông tại Mê Linh - Hà Nội, giá 8,96 tỷ

      8.97 tỷ 309 m2 29 triệu/m2
      DT :350  mét vuông lô góc MT 19 m và 17 m đường rộng 13,5 m hướng đông + bắc giá 30 tr/ mét vuông DT: 309  mét vuông MT 14 m, (đất ven đầm...
      Dự án Hà Phong, Mê Linh, Hà Nội
      P
      Phòng Bán Hàng Hà Phong Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      Bán miếng đất sạch đẹp MT đường A2 Văn Tiến Dũng VCN Phước Hải, Nha Trang giá 72 tr/ mét vuông.- DT 100 mét vuông ngang 5m.- Hướng Đông.- Vị...
      Dự án VCN Phước Hải, Đường A2, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh lô đất nền 500 m2, mặt tiền 18m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 500 m2 2,5 triệu/m2
      Đất vườn quy hoạch KDC tiện xây nhà vườn nghỉ dưỡng, trồng chọt, chăn nuôi. 500m2, đường Bà Thiên, xã Nhuận Đức. Sổ riêng. Giá 1tỷ250DT: 500m2 (18x27.8)mNằm...
      Đường Bà Thiên, Xã Nhuận Đức, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 80 m2, mặt tiền 13m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 80 m2 15,63 triệu/m2
      Vị trí: duy chuyển theo 3 trục đường Trần Văn Giàu - Trần Đại Nghĩa - Tỉnh Lộ 10 cách KCN Lê Minh Xuân 3 kilomet.Khu đông dân, điện, nước đầy đủ, nằm...
      Đường Trần Văn Giàu, Xã Phạm Văn Hai, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 80 m2 tại Đường Nguyễn Văn Quá - Tân Hưng Thuận - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      chào bán GĐ cuối chỉ duy nhất 20 mảnh đất ngay khu dân cư An Sương, P. Tân Hưng Thuận, Q. 12.- Chỉ 2p di chuyển ra đường Trường Chinh và 5p ra QL1.- Gần...
      Dự án KDC An Sương, Đường Nguyễn Văn Quá, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nền đất Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, 100 m2 tại Huyện Mê Linh - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đón sóng đầu tư đất nền Mê Linh, đường vanh đai 4 chuẩn bị thi công, trường đại học tài chính đi vào hoạt động, hàng loạt các dự án lớn ở Mê Linh chuẩn bị...
      Dự án Khu đô thị Cienco 5 Mê Linh, Huyện Mê Linh, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 102 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Cao Thắng - Hạ Long - Quảng Ninh, giá tốt

      Thỏa thuận 102 m2
      Bán đất trục đường đôi Bãi Muối.+ Bán đất trục đường đôi Bãi Muối, Cao Thắng, Hạ Long, QN.+ Lô B9 ô 4, 102,5 mét vuông, MT 5m, hướng T, đã có sổ đỏ,...
      Đường Bãi Muối, Phường Cao Thắng, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp lô đất nền 300 m2 tại Thạnh Mỹ Lợi - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 118 tỷ

      118 tỷ 300 m2 393,34 triệu/m2
      Lô căn biệt thự góc 2MT Nguyễn Văn Kỉnh và Đường C, P Thạnh Mỹ Lợi, TP Thủ ĐứcDT : 15x20m, công nhận 288 mét vuông, Đang có giấy phép xây dựng...
      Đường Nguyễn Văn Kỉnh, Phường Thạnh Mỹ Lợi, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền Khu dân cư Thuận Đạo Residence, 80 m2, mặt tiền 9m tại Cần Đước, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Thanh lý gấp 20 lô đất trong khu dân cư Thuận Đạo Residence 80 mét vuông đối diện Cụm khu công nghiệp Thuận Đạo, Chingluh, Phúc Long với 80.000...
      Dự án Thuận Đạo Residence, Đường ĐT 830, Xã Long Định, Cần Đước, Long An

      Cần bán gấp đất nền 925 m2, mặt tiền 15m tại Xuyên Mộc - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 925 m2 3,9 triệu/m2
      Bán miếng đất sát hồ Bà Tô Đường nhựa thông trên 8m , sổ hồng riêng , đã xây rào - MT này KD tốt , có thể làm nhà xưởng , làm văn phòng , làm nhà vườn...
      Xã Phước Tân, Xuyên Mộc, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp lô đất nền 80 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 550 triệu

      550 triệu 80 m2 6,88 triệu/m2
      sở hữu vị trí kết nối giao thương thuận tiện nằm liên kế chợ Đầu Mối Nông Sản, nơi đây tập trung các khu công nghiệp lớn như: khu công nghiệp Đồng An,...
      Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 56 m2, mặt tiền 12m , giá 1,05 tỷ

      1.05 tỷ 56 m2 18,75 triệu/m2
      Bán đất nền khu dân cư Cát Tường Phú Sinh đất lọt khe, đối diện công viên.- giá: 1 tỉ 050 tr. Có thỏa thuận.- DT: 56 mét vuông (4x14)m. Full thổ...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Huyện Đức Hòa, Long An

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!