Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 125 m2, mặt tiền 7m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 125 m2 12,4 triệu/m2
      Bán miếng đất MT đường Xuân Phong 2 oto tránh nhau - Vĩnh Phương.DT: 124,8m2 ngang 7m.Đường oto hiện trạng 7m quy hoạch 13m, gần cầu Vĩnh Phương, cách...
      Đường Xuân Phong, Xã Vĩnh Phương, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 90 m2, mặt tiền 4m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 90 m2 17,78 triệu/m2
      Bán đất An Phước Long Thành góc 2MT sổ riêng thổ cư.DT 4,7x19 đường thông dân ở kín.1 sẹc Phùng Hưng vào 250m.Ra ngã ba Thái Lan 2 kilomet với đầy đủ...
      Xã An Phước, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay nền đất 150 m2, hướng Đông-Bắc tại Long Hưng - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 150 m2 29,34 triệu/m2
      Cần bán lại lô 150m2, khu 4  Lô HD05: Vị trí đẹp, đường chính 21m, đường sau 12m, 2 MT trước sau. Đối diện TP Water Font của Tập đoàn Nam...
      Đường quốc lộ 51, xã Long Hưng, Biên Hòa, tỉnh Đồng Nai

      Bán đất nền dự án 333 m2, hướng Đông - Nam tại Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 333 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền căn biệt thự giá cam kết rẻ nhất KĐT Bắc Dương Đông 67,5ha Phú Quốc.- DT: 333 m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- Vị trí: Ngay trục đường...
      Dự án KĐT Bắc Dương Đông, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Bán gấp đất nền 95 m2, hướng Đông - Bắc tại Phong Phú - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 95 m2 52,64 triệu/m2
      Chính chủ bán ngay lô đất đường Vành Đai Trong KDC 13C Tân Bình xã Phong Phú, huyện Bình Chánh, Tp. Sài Gòn.Dự án là MT đường Nguyễn Văn Linh liền kê 13B...
      Dự án Greenlife 13C, Đường Nguyễn Văn Linh, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 66 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Xã An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 66 m2
      Bán lô 66 mét vuông đất DV An Thọ, An Khánh.bìa đỏ riêng, đang cất két.Đẹp xuất sắc, cạnh vườn hoa đối diện 3 tòa căn hộ chung cư chuẩn bị...
      Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 50 m2, hướng Đông - Nam tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 50 m2 32 triệu/m2
      Mảnh đất xinh xắn được ông bà cho, vk ck mình đã có nhà nên bán lấy vốn mở rộng KD.* Đất nở hậu, mặt tiền 5,5m + mặt sau 6,4m; hướng...
      Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 76 m2, mặt tiền 6m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 5,32 tỷ

      5.32 tỷ 76 m2 70 triệu/m2
      VCN Phước Long 1 xây dựng nhà cấp sổ ngayDT : 75,6 mét vuông ngang 6m giá : 70tr/ mét vuông Lô góc 138 mét vuông lô góc giá : 70tr/m MT...
      Đường B5-22, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Lợi Nguyễn Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng đất nền dự án 120 m2, hướng Đông - Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 3,99 tỷ

      3.99 tỷ 120 m2 33,25 triệu/m2
      🧧Bán lô góc chu lai - quán khái 4, khu chợ non nước.🧧👉6x20.4 = 120 mét vuông. Đông Nam. 👉cách chợ non nước 300m. Cách công viên 70m. 💰 giá 4 tỉ...
      Đường Chu Lai, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay đất nền dự án 7400 m2 tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 110 tỷ

      110 tỷ 7400 m2 14,87 triệu/m2
      Đất lớn thổ cư Tân Kiên.Giá:Lô 4430m2: 120tỉ.Lô 7400m2: 110tỉ TL.Lô 4430m2 có 2500m2 thổ cư, MT đường Nguyễn Cửu Phú.Lô 7400m2 có sẵn 2000m2 thổ cư, trong...
      Đường Nguyễn Cửu Phú, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 85 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Giao Thủy - Nam Định, giá 900 tr

      900 triệu 85 m2 10,59 triệu/m2
      Một trong nhưng nền đất hiếm hoi có vị trí cực đẹp, gọi cho em Tuấn 0977 398 ***để có thêm thông tin+ Nằm sát bãi tắm ( cách 100m) đc quy hoạch cùng quảng...
      Thị trấn Quất Lâm, Huyện Giao Thủy, Nam Định

      Bán nhanh đất nền dự án 6201 m2 tại Xã Thuận Hòa - Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 6201 m2 0,21 triệu/m2
      giá 1tỉ 3 hết tổng DT.Có thiện chí khu vực.liên lạc 0904 617 *** gặp Tuấn Ngọc.
      Xã Thuận Hòa, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 100 m2 tại Đường Hoàng Hữu Nam - Long Bình - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      + Nằm trên MT đường Hoàng Hữu Nam, P. Long Bình, Q. 9, TP. Thành phố Hồ Chí Minh. Dự án nằm ngay phía sau Bến xe Miền Đông mới.+ Tiện ích nội khu gồm...
      Dự án The 9 Stellars, Đường Hoàng Hữu Nam, Phường Long Bình, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 6m tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 150 m2 10 triệu/m2
      ! Thông báo hot!Trong tháng 11 đợt cuối cùng của năm 2023 này CĐT FVG group ra mắt tòa căn hộ mới giỏ hàng đất nền Vịnh An Hòa - Núi Thành - Quảng Nam.+...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 95 m2 tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 2 tỷ

      2 tỷ 95 m2 21 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán gấp 94,8 mét vuông tại Tiên Hùng Đông Anh HN.DT 94,8 mét vuông.MT =MH 4m50.Đường trước đất rộng gần 4 m.oto đỗ vào nhà.Cách...
      Đường Quốc lộ 3, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 68 m2, mặt tiền 5m tại Nguyên Khê - Đông Anh - Hà Nội, giá 2,18 tỷ

      2.18 tỷ 68 m2 32 triệu/m2
      Hàng đầu tư 68m2 lô góc Đại Bằng Nguyên Khê, đường 5m. Nhỉnh 2 tỉ.Tôi cần thanh khoản mảnh đất tiềm năng 68m2 tại thôn Đại Bằng Nguyên Khê Đông Anh.Vị trí:...
      Đường Lê Hữu Tựu, Xã Nguyên Khê, Đông Anh, Hà Nội

      Chuyển nhượng nền đất 60 m2, mặt tiền 3m, hướng Tây - Bắc tại Gia Lâm - Hà Nội, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 60 m2 85 triệu/m2
      DT: 60 mét vuông. MT: 3,9m.Đường: 13m. Hướng: hướng Tây Bắc.giá: 5,1 tỉ.Vị trí: Bán đất tái định cư Đông Dư, nền đất siêu hiếm còn bán thời điểm...
      Đường 379, Xã Đông Dư, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 79 m2, mặt tiền 4m tại Long Biên - Hà Nội, giá 3,7 tỷ

      3.7 tỷ 79 m2 46,84 triệu/m2
      Cần Bán lô đất Tại Tổ 18 P. Thượng Thanh Phố Gia Thượng DT 79m2 MT 4.95mĐất Tây Bắc Đường rộng 5m ô tô tải tránh Xe máy Đất Đẹp Phun Thổ Cư Đất ở...
      Đường Gia Thượng, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!