Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Xã - Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      - Vị trí: Tân Xã, Thạch Thất, TP Hà Nội.- DT 100m2, mt 5m.- Đường rộng 5.- Cách tỉnh lộ 419 ~ 300m.- Cách ĐH FPT ~ 1,5 kilomet.- Cách khu Công nghệ...
      Đường 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 30000 m2 tại Đường 765 - Lâm San - Cẩm Mỹ - Đồng Nai, giá 50 tỷ

      50 tỷ 30000 m2 1,67 triệu/m2
      Chủ đang ngộp cần bán mảnh đất tâm huyết đang khai thác du lịch tuyệt đẹp. Thuộc xã Lâm San huyện Cẩm Mỹ Đồng Nai, view kế bên hồ sông ray, không khí mát...
      Đường 765, Xã Lâm San, Cẩm Mỹ, Đồng Nai

      Cần bán gấp đất nền 372 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 372 m2 8,34 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh nền đất để trả nợ.Cần bán nhanh nền đất Phú An, TX Bến Cát, Bình Dương.MT đường DX 609.010 (DX85) Phú An, Bến Cát.DT 10mx38m thổ cư...
      Xã Phú An, Bến Cát, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 228 m2, mặt tiền 8m tại Phường Vĩnh Phú - Thuận An - Bình Dương, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 228 m2 14,92 triệu/m2
      Cách QL13 5p, thuận tiện cho việc đi lại vào Sài Gòn cũng như đi Bình Dương. Dt 228m2, giá 3.4 tỉ.đc Đường 29, P. Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương.
      Đường 29, Phường Vĩnh Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền 1000 m2, mặt tiền 20m tại Xã Bình Lãng - Tân Trụ - Long An, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 1000 m2 1,5 triệu/m2
      CHÍN CHỦ GỬI BÁN HƠN 1 CÔNG ĐẤT LÚA MT ĐƯỜNG BÊ TÔNG XE 16 CHỖ VIVU Đất cách chợ Bình lãng vào 200m một đường thẳngChủ cần bán 20x56 .. hơn 1 công đất...
      Đường Đan, Xã Bình Lãng, Tân Trụ, Long An

      Cần bán đất nền 165 m2, mặt tiền 9m tại Đường Quốc Lộ 50 - Cần Giuộc - Long An, giá 2,48 tỷ

      2.48 tỷ 165 m2 15 triệu/m2
      Giảm thêm 200 tr bán ngay.Đất thổ đường tuyến tránh Cần Giuộc - trung tâm thị trấn.DT: 9,7m x 17m (165 mét vuông) thổ cư.Lô nhì tuyến tránh Cần...
      Đường Quốc Lộ 50, Thị trấn Cần Giuộc, Cần Giuộc, Long An

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán miếng đất hẻm ô tô đường 10, Tăng Nhơn Phú B, Q. 9.DT 100m2 giá 4tỷ9 giá thấp hơn xung quanh nên không thỏa thuận.Đường 10m ô tô quây đầu thoải...
      Đường 10, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 40 m2 tại Xã Đặng Xá - Gia Lâm - Hà Nội, giá 1,98 tỷ

      1.98 tỷ 40 m2 49,5 triệu/m2
      Chủ bán ngay miếng đất, Hoàng Long, Đặng Xá, Gia Lâm, Thủ đô Hà Nội.- DT 40 mét vuông, hậu 5m, vuông vức.Khổ đất vuông đẹp, Đường 3,5m, các ngõ...
      Đường Hoàng Long, Xã Đặng Xá, Gia Lâm, Hà Nội.

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 80 m2 tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 999 triệu

      999 triệu 80 m2 12,49 triệu/m2
      Cách khu đấu giá 80m.Cách đường liên thôn 150m.Cách đường Tỉnh Lộ 131 và khu công nghiệp Nội Bài 1 kilomet.Xung quanh đã có đầy đủ tiện ích và phát...
      Đường 131, Bắc Thượng Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Nha Bích - Chơn Thành - Bình Phước, giá 455 triệu

      455 triệu 150 m2 3,04 triệu/m2
      Đất mằn đối diện KCN Becamex Bình Phước một trong những KCN lớn nhất Việt Nam.Tiềm năng phát triển nhanh và là KCN trọng điểm của tỉnh Bình Phước với tổng...
      Dự án Khu công nghiệp Becamex, Xã Nha Bích, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 360 m2 tại Đường Mỹ Phước 4 - Bến Cát - Bình Dương, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 360 m2 8,2 triệu/m2
      Mình cần bán mảnh đất căn biệt thự 360 mét vuông MT đường N8 Mỹ Phước 4.DT: 360 mét vuông (12x 30m).giá: 2 tỉ 950tr.gọi ngay: 0901 173...
      Dự án Mỹ Phước 4, Đường N8, Bến Cát, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 120 m2 tại Đường Trường Khánh - Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Khu đất đẹp gần trung tâm TP.Bạn đang tìm kiếm một lô đất để xây nhà hoặc đầu tư KD? Hãy đến với chúng tôi - khu đất đẹp nằm gần trung tâm TP, với các...
      Đường Trường Khánh, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 337 m2, mặt tiền 15m tại Vũng Tàu - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 42 tỷ

      42 tỷ 337 m2 124,63 triệu/m2
      Cần bán đất MT 3/2 đối diện chi cục thuế, P. 8, TPVT.DT: 337,4m2 (15 x 22,5), full thổ cư.Đông Nam.Vị trí đẹp ngay khu Bình Minh đối diện chi cục Thuế,...
      Đường 3/2, Phường 8, Vũng Tàu, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán gấp nền đất 300 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 300 m2 5 triệu/m2
      3 nền đất MT Tỉnh Lộ 2, Sông Cầu, Khánh Vĩnh.DT 300m2. Ngang 6.5m có 115m2 thổ cư mỗi lô.Đường hiện trạng 16m. Quy hoạch 30m.Kết nối thẳng về trung tâm Nha...
      Đường Tỉnh Lộ 2, Xã Sông Cầu, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Hoàng Mai - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 50 m2 90 triệu/m2
      Bán nền đất ở ngõ 245 Định Công. Vị trí trung tâm, giao thông thuận tiện. Cách đường oto tránh 50m.- DT: 50 mét vuông (4m x 12.5m). vuông vức...
      Ngõ 245, Đường Định Công, Phường Định Công, Hoàng Mai, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền dự án 78 m2, mặt tiền 18m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 78 m2
      Cần bán ngay lô góc Kim cương gần 80m2 với đơn giá mềm nhất trong tuần tại khu đất DV 4,5ha Vân Canh, Hoài Đức.Lô góc có MT gần 18m nên thuận tiện thiết...
      Đường Vành Đai 3.5, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán nhanh lô đất nền 131 m2, mặt tiền 7m, hướng Nam tại Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 131 m2 11,46 triệu/m2
      Hôm nay CDT FVG tiếp tục chào bán giỏ hàng mới ngày 15/11.Dãy CL73 & CL81.- DT: 131m2.- giá: 1 tỉ 5.- MT đường Lê Quý Đôn 7,5m.Đối diện KDC hiện hữu.Lịch...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bán đất nền dự án 144 m2, hướng Đông tại Xã Tam Hiệp - Núi Thành - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 144 m2 11,12 triệu/m2
      Hàng ngoại giao khu đô thị sinh thái Vịnh An Hoà City giá 1.6 tỉ/144 mét vuông, hàng độc quyền chỉ có tại đây.Nhanh tay liên lạc em Sơn 0935 807...
      Dự án KĐT Vịnh An Hòa, Xã Tam Hiệp, Núi Thành, Quảng Nam

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.