Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp nền đất 80 m2, mặt tiền 6m tại Quy Đức - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      - Đất nền khu vực Quy Đức - Bình Chánh. Đường Đoàn Nguyễn Tuấn.- DT đa dạng DT từ 80m2 đến 140m2.- Đường vào 16m có cây xanh, rộng rãi cho xe lớn chạy.-...
      Đường Đoàn Nguyễn Tuấn, Xã Quy Đức, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 85 m2 tại Đường Bình Lãnh - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 85 m2 18,83 triệu/m2
      Gần trường cấp 2 Bình Lợi Trung - Bình Thạnh.+ cư dân hiện hữu, tiện ích đầy đủ.+ Đất đường Bình Lợi bán kính 700m đầy đủ tiện ích như: Siêu thị, trường...
      Đường Bình Lãnh, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư Kim Sơn - Tân Phong, 105 m2 tại Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 105 m2 128,58 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự khu dân cư Kim Sơn, P. Tân Phong, Q. 7 liên kế Phú Mỹ Hưng - khu dân cư an ninh cực tốt.DT: 5x21m.giá: 13.5 tỉ. Đất...
      Dự án Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 120 m2 tại Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 120 m2 162,5 triệu/m2
      -Chính chủ gửi bán miếng đất vị trí cực đẹp ngay trung tâm P. Bình An,Q. 2-DT: 7,5mx16m công nhận 120m2.Fuul Thổ cư-Hiện trạng:Trên đất đang có nhà c4.quý...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 130 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 130 m2 43,08 triệu/m2
      Bán đất mặt đường 420 gần FPT và CNC xây CCNN giá chưa đến 6 tỉ.Chủ cần tiền bán cắt lỗ sâu luôn.DT 130,2m²(Full TC), MT 5m, cách ngã ba Hòa Lạc và QL 21 ~...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền dự án 826 m2 tại Phường Đông Mai - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 33,2 tỷ

      33.21 tỷ 826 m2 40,2 triệu/m2
      Thanh khoản đất tại khu Trại Thành, P. Đông Mai, TX Quảng Yên, tỉnh Quảng Ninh. miếng đất có DT 826m2, trong đó 240m2 đất ở còn lại là đất trồng cây lâu...
      Phường Đông Mai, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Cần bán nhanh đất nền 2817 m2, mặt tiền 33m tại Xã Xuân Phú - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 9 tỷ

      9 tỷ 2817 m2 3,2 triệu/m2
      Bán giúp bà chị gái miếng đất xuân phú xuân lộc, bà mua cách đây vài năm, tính mua làm vườn mô hình rau sạch để bán nhưng do năm nay thấy nền kinh tế cũng...
      Xã Xuân Phú, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bán nhanh đất nền 64 m2, mặt tiền 6m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 64 m2 21,1 triệu/m2
      Bán đất ngang 6,87m hẻm oto hơn 3m full thổ cư gần Nhà Hàng Đồng Xanh Vĩnh Ngọc.Thuộc thôn Xuân Lạc, xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang.- DT: 64,5  mét vuông...
      Đường Xuân Lạc, Xã Vĩnh Ngọc, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán ngay nền đất 80 m2 tại Phường Bình Chiểu - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 80 m2 22,5 triệu/m2
      Vị trí nằm MT đường số 6 , P. Bình Chiểu , Thủ Đức DT 80 mét vuông -cư dân đông đúc -Sau chợ Đầu Mối Nông Sản Thủ Đức -Xây dựng tự do, hỗ trợ GPXD...
      Dự án KDC Bình Chiểu 2, Đường Số 6, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 189 m2, mặt tiền 14m tại Xã Long Đức - Long Thành - Đồng Nai, giá 3,1 tỷ

      3.1 tỷ 189 m2 16,41 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán mảnh đất mua trong khu dự án Dragon Land.- Vị trí lô góc 2 MT thông thoáng.Dt 189 mét vuông sổ hồng riêng có sẵn sang tên...
      Dự án Dragon Land, Đường N4, Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất Khu đô thị Golden Bay, 126 m2, mặt tiền 7m , giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 126 m2 23 triệu/m2
      KĐT Golden Bay nằm trên đại lộ Nguyễn Tất Thành cách sân bay quốc tế Cam Ranh 12 kilomet, kết nối với TP Nha Trang.Vị trí tiềm năng du lịch, nghỉ...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 7,2 tỷ

      7.2 tỷ 100 m2 72 triệu/m2
      Bán lô MT 7m5 Kỳ Đồng sát chợ Kỳ Đồng.- DT 100 mét vuông ngang 5m, Tây Nam.- Vị trí đẹp, ngay chợ thuận tiện KD buôn bán,- Giá chỉ 7,2 tỉ.0901 172...
      Phố Kỳ Đồng, Phường Thanh Lộc Đán, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu nền đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 68 m2 52,5 triệu/m2
      Do Không cần dùng đến muốn bán lô 67,5m2 tại trục chính KD Hải Bối.vị trí: hải bối, xã hải bối, huyện đông anh, hà nội.Diện tích:...
      Đường Hải Bối, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán nhanh lô đất nền 130 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 130 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà Đường 65, Thảo Điền, TP Thủ Đức – miếng đất nở hậu đẹp, vị trí trung tâm, giá 52 tỉ📍 Khu vực đc coi là “điểm vàng” của TP Thủ Đức, nơi tập trung...
      Đường Số 65, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Quận Hà Đông - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán liên kế góc vườn hoa, 90 mét vuông, xây dựng luôn. Khu B1.1, đường 25m, View căn hộ và trường họcThông tin chi tiết nền đất:- Lô B1.1 LK 17...
      Dự án Thanh Hà Mường Thanh, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 71 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,82 tỷ

      4.82 tỷ 71 m2 67,89 triệu/m2
      Bán mảnh đất dịch vụ xã An Thượng Hoài Đức TP Hà Nội Đối Diện Học Viện Chính Sách.DT 71m2, MT 4,7m.Đường 10m cả vỉa hè.Xung quanh là các KĐT lớn: Nam An...
      Xã An Thượng, Huyện Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Đường Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Thanh lí 4 mảnh đất MT Dương Quảng Hàm, sổ sẵn, P. 6, Gò Vấp, DT: 80m, gần chợ.bán nhanh 4 mảnh đất nền MTĐ Dương Quảng Hàm, P. 6, Gò Vấp.- DT: 60 - 70 -...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 175 m2, hướng Đông - Nam tại Huyện An Dương - Hải Phòng, giá 3,15 tỷ

      3.15 tỷ 175 m2 18 triệu/m2
      Bán lô góc hướng Đông Nam 2 MT khu đô thị Anh Dũng 5, gần cổng chào dự án:- DT: 174,6m.- Hướng: hướng Đông Nam - hướng Tây Nam (2 MT).- Đường: 12m.-...
      Dự án Khu đô thị Anh Dũng 5, Quận Dương Kinh, Hải Phòng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!