Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nền đất 60 m2 tại Phường Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 60 m2 25 triệu/m2
      bán nhanh nền thổ cư 100 phần trăm đường số 18, Hiệp Bình Chánh kết nối thẳng với đường Phạm Văn Đồng. DT 60 - 100m.- Vị trí.+ Ngay Giga Mall Thủ...
      Đường Số 18, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,25 tỷ

      3.25 tỷ 100 m2 32,5 triệu/m2
      BÁN miếng đất ĐƯỜNG THÔNG PHẠM XUÂN ẨN, HÒA XUÂN.B1.26 lô hướng Đông Bắc giá 3ty250.B1.99 lô hướng Tây Nam giá 3ty150.+ miếng đất nằm trên trục đường...
      Đường Phạm Xuân Ẩn, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền dự án 64 m2, mặt tiền 4m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 64 m2
      Đất ngay khu chế xuất Linh Trung 2, ngay KCN Đồng An 1.nền thổ cư 100 phần trăm, đã có sổ hồng, xây dựng tự do.Khu dân đông, khu vực cư dân mới...
      Đường Ngô Chí Quốc, Phường Bình Chiểu, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 45 m2, mặt tiền 4m tại 17 - Phú Nhuận - TP Hồ Chí Minh, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 45 m2 62,23 triệu/m2
      KH THÍCH SĂN HÀNG NGỘP MỜI VÔ ĐÂY! Duy nhất 1 ngôi nhà hẻm 1/ thông ra Cao Thắng, Phú Nhuận ngay khu vực trung tâm " tấc đất tấc vàng", gần cầu Công Lý.,...
      Đường Cao Thắng, Phường 17, Phú Nhuận, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 135 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Nam tại Phường 9 - Tuy Hòa - Phú Yên, giá rẻ

      Thỏa thuận 135 m2
      MT đường Nguyễn Văn Huyên.Vị trí đẹp, khu vực thoáng mát, cách biển 800m, P. 9, TP Tuy Hòa, Phú Yên.DT 135m2 (7x19m).Hướng Đông, view biển.Đường 16m, mặt...
      Dự án HTL Seaside , Đường Nguyễn Văn Huyên, Phường 9, Tuy Hòa, Phú Yên

      Cần bán ngay đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Bù Đăng - Bình Phước, giá 450 tr

      450 triệu 105 m2 4,29 triệu/m2
      ngay trung tâm hành chính xã bombo,sổ sẵn ,gần chợ ,hạ tầng giao thông hoàn thiện 100 phần trăm
      Dự án KDC Thái Thành Bom Bo, Bù Đăng, Bình Phước

      Bán nhanh nền đất 48 m2 tại Đường Hậu Giang - 11 - Quận 6 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 48 m2 72,92 triệu/m2
      Kẹt tiền bán ngay nhà đường Hậu Giang, P. 11, Q. 6.- DT: 48m x 2 tấm (3 x 16m)- Giá 3,5 tỉ+ Kết cấu 1 trệt 1 lầu, có phòng khách, bếp, 3 phòng ngủ,...
      Đường Hậu Giang, Phường 11, Quận 6, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 50 m2 tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 50 m2 22 triệu/m2
      Hàng công ty phân lô cực đẹp giá fo cho NĐT nhanh tay.DT: 40 - 50 mét vuông.pháp lí: bìa đỏ từng lô (bao làm sổ chính chủ).- Cạnh ngay cổng sau khu ...
      Đường 131, Hương Đình Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền hướng Tây - Bắc tại Khuê Mỹ - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 0 m2
      Cần bán góc 2 MT đường Dương Tử Giang & Mạc Cửu - khu ĐT Nam Việt Á, Đà Nẵng.- Lòng đường 7.5m; lề mỗi bên 5m.- Hướng: hướng Đông Bắc - hướng Tây Bắc.-...
      Đường Mạc Cửu, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, thỏa thuận

      Thỏa thuận 100 m2
      Chính chủ bán ngay miếng đất đường 10m5 Thanh Hoá, Hoà Xuân, Đà Nẵng.miếng đất siêu đẹp, đường qui hoạch 10m5, lề 5m, ngay sau toà nhà hành chính, đường...
      Đường Thanh Hóa, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán lô đất nền Senturia Vườn Lài, 98 m2 tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 1,69 tỷ

      1.69 tỷ 98 m2 17,25 triệu/m2
      Dự án Senturia Vườn Lài tọa lạc ngay MT: Đường Vườn Lài, P. An Phú Đông, Q. 12 và đc bao quanh bởi sông TP.HCM, Rạch Gia.* Tiện ích đồng bộ 5* KDC Senturia...
      Dự án Senturia Vườn Lài, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 77 m2 tại Hiệp Bình Chánh - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 77 m2 53,25 triệu/m2
      - Vị trí: Hẻm xe 7 chỗ vi vu P. Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức. Cách đường lớn 30m. Gần sông mát mẻ thoáng. khu dân cư hiện hữu dân trí nhà xây đồng bộ đẹp.-...
      Đường Hiệp Bình, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 3000 m2, mặt tiền 31m tại Xã Hoà Thắng - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 3000 m2 1,2 triệu/m2
      Kẹt tiền bán cắt lỗ nền đất biển xã Hòa Thắng - Bình Thuận.+ Đối diện là khu du lịch Mian Farm đang đón khách du lịch mỗi ngày.+ Phù hợp làm farmstay,...
      Đường Hòa Thắng - Hòa Phú, Xã Hoà Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận

      Cần bán gấp nền đất 70 m2 tại Đường Đặng Thùy Trâm - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 70 m2
      Vị trí: Nằm tọa lạc tại đường Đặng Thùy Trâm vị trí đắc địa thuận lợi di chuyển về các Q. 1, Bình Thạnh, Gò vấp, Tân Bình, Đồng Nai.- Tiện ích bên ngoài:+...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 67 m2, mặt tiền 15m tại Long Biên - Hà Nội, giá 7,64 tỷ

      7.64 tỷ 67 m2 114 triệu/m2
      Gấp gấp gấp.Cần bán 67' mét vuông đất khu tái định cư Thượng Thanh Thanh Am LB - HN.Đường rộng + vỉa hè 17m.Đất Tây Bắc vị trí gần trường học.Đường...
      Đường Thanh Am, Phường Thượng Thanh, Long Biên, Hà Nội.

      Bán nhanh lô đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 90 m2, mặt tiền 6m , giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 90 m2 28,34 triệu/m2
      - Chính chủ cần tiền gấp thanh lý giá lỗ sâu 2 lô phân khu V5 FPT giá cực kì hấp dẫn thích hợp cho khách mua hiện tại.- Lô thứ nhất: DT 90m2 (ngang 6m dài...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 125 m2, hướng Đông - Bắc tại Phường Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 125 m2 40,8 triệu/m2
      sang nhượng đất đường Trung Lương 18 khu đảo 1.- Vị trí: Nằm gần ngã 4 đoạn Chế Viết Tấn.- DT: 5x25m; Hướng: ĐB.- DT rộng phù hợp nhiều loại hình TK, xây...
      Dự án Dream Home, Đường Trung Lương 18, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 2000 m2 tại Đường Quốc Lộ 13 - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 550 triệu

      550 triệu 2000 m2 0,28 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất sào ngay đường lớn ô tô vào tận đất, kế bên công ty, các cụm khu CN đang hoạt động ở Bình phước.DT: 2000m2.Giá: 550tr, sổ hồng ...
      Đường Quốc Lộ 13, Thị trấn Lộc Ninh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!