Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2 tại Đường Bình Lợi - 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 15 tỷ

      15 tỷ 100 m2 150 triệu/m2
      Cần bán miếng đất MT đường Bình Lợi, P. 13, Bình Thạnh.- DT 5x20m.- Trên đất có nhà c4, trệt, lửng đúc giả, 3 PN, 4 phòng vệ sinh.- Chính chủ sổ ...
      Đường Bình Lợi, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 290 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 290 m2 8,63 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay đất ngay trung tâm đầy đủ mọi tiện ích đất cực ngộp!Đường oto thông thoáng. KDC tập trung đang phát triển. Cạnh công viên mới. Gần...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Lộc An, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m tại Xã Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 150 m2 14,67 triệu/m2
      Chỉ hơn 2.2 tỉ bạn đã sở hữu đc mảnh đất 6x25=150 ( mét vuông) đối lưng trường đại học FPT Đà Nẵngmảnh đất đối diện với Công viên 1B nằm trên trục...
      Phường Điện Ngọc, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp nền đất 652 m2, mặt tiền 18m, hướng Tây - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 13 tỷ

      13 tỷ 652 m2 19,94 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất tặng nhà bên cạnh lô góc An Dương Vương và Hùng Vương, nhìn ra sông Lai Nghi đang làm kè.Ví trí nền đất: Giáp ranh giữa ranh giới Hội...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán gấp đất nền 460 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông tại Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 460 m2 6,42 triệu/m2
      Vị trí: Cách QL 1 50 mét, liên kế Bàn Cờ Cam Đức.DT: 460m2 có 100m2 thổ cư.Mặt đường bê tông 7m.Giá chỉ 2.9x tỉ.Bằng chuyên BDS Cam Lâm đất dân, hỗ trợ...
      Đường Quốc Lộ 1, Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bán gấp lô đất nền 83 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Sông Công - Thái Nguyên, giá 1,66 tỷ

      1.66 tỷ 83 m2 20 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán gấp miếng đất 83m2.Măt đường quốc 3 KD sầm uất.Vị trí P. Cải Đan - Tp Sông Công - Thái Nguyên.MT 4,5m.Đất ở tại đô thị.Gần bênh viện...
      Đường Quốc lộ 3, Phường Cải Đan, Sông Công, Thái Nguyên.

      Bán gấp nền đất 1000 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1000 m2 2,5 triệu/m2
      Đã có sổ sẵn riêng từng nền rồi nên anh cứ yên tâm về pháp lí và có thể công chứng sang tên ngay ạ!Công ty vận hành dùm khách cam kết LN nếu không đạt chỉ...
      Đường ĐT 725, Xã Lộc Ngãi, Bảo Lâm, Lâm Đồng
      E
      Bùi Sơn Tùng Miracle Eml Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 5m tại Nhơn Trạch - Đồng Nai, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 140 m2 21,08 triệu/m2
      Chủ cần tiền bán TDC Long Thọ.Đối diện công viên Hướng Nam.Sổ sẵn CC luôn.Giá 2,95 tỉ.
      Dự án Khu đô thị mới Long Thọ, Đường 1, Xã Phước An, Nhơn Trạch, Đồng Nai

      Cần bán nền đất 266 m2, mặt tiền 6m tại Phường Lộc Sơn - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 266 m2 9,78 triệu/m2
      Bán miếng đất có sẵn thổ cư ngay trung tâm TP Bỏ Lộc- Vị trí cách QL20 và trung tâm thương mại Vincom 2km- DT 266m.( Ngang 14m*Dài 19m )- Đường nhựa...
      Đường Lam Sơn, Phường Lộc Sơn, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán ngay nền đất 100 m2, mặt tiền 40m tại Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 100 m2 24 triệu/m2
      Gia đình cần bán ngay mảnh đất mt đường Hải Sơn - Tân Đô - Vị trí: MT dự án Galaxy Hải Sơn- DT: 100m2 ngang 5 dài 20 vuông vắn- pháp lí: SHR ( như hình...
      Đường Hải Sơn - Tân Đức, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Bán đất nền dự án 55 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 55 m2 52,73 triệu/m2
      - Bán miếng đất đường số 8, P. Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.- Đường oto 5m tới đất, cách MT ~ 50m.- Khu trung tâm, gần Chợ Xuân Hiệp, Trường mẫu ...
      Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất Khu đô thị sinh thái Nhơn Hội , 80 m2, mặt tiền 5m , giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 80 m2 18,13 triệu/m2
      Nhơn Hội New City PK4LK18-06 giá 1.85 tỉLK18-13LK18-2xLK17-27LK17-28LK17-29 (góc)LK15-22 giá 1.5 tỉLK20-35 giá 1.45 tỉLK24-28 giá 1,5 tỉLK24-56...
      Dự án Nhơn Hội New City, Quy Nhơn, Bình Định

      Cần bán nhanh lô đất nền 95 m2, mặt tiền 6m tại Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 900 triệu

      900 triệu 95 m2 9,48 triệu/m2
      Vị trí.+ MTĐ Nguyễn Bình.cư dân hiện hữu đông đúc, thích hợp để đầu tư lâu dài.DT: 95 mét vuông (full thổ).giá 900 tr (còn thỏa thuận).pháp lí: sổ...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 89 m2, mặt tiền 5m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 1,46 tỷ

      1.46 tỷ 89 m2 16,41 triệu/m2
      - Cần ra gấp nền đất thổ cư 100 phần trăm nằm ngay MT đường Phan Văn Đối, sát chợ Bà Điểm, Hóc Môn.- Khu vực cư dân đông đúc, thích hợp KD buôn bán,...
      Đường Phan Văn Đối, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 10m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 3,05 tỷ

      3.05 tỷ 100 m2 30,5 triệu/m2
      - Vị trí:. Đường số 1. khu dân cư An Phú Tây. Xã An Phú Tây. Huyện Bình Chánh. HCM.- Tiện ích: + liên kế trạm ý tế xã an phú tây. + Cách Trường TSHC...
      Dự án An Phú Tây, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 52 m2, hướng Đông - Bắc tại Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,1 tỷ

      1.1 tỷ 52 m2 21,06 triệu/m2
      Bán lô S6 siêu đẹp 50 mét vuông ngõ 40 Trương Văn Lực Hùng Vương ngõ ô tô đỗ ngày đêm.DT: 51,8 mét vuông.Hướng: hướng Đông Bắc.pháp lý:...
      Đường Trương Văn Lực, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 853 m2, mặt tiền 24m tại Định Quán - Đồng Nai, giá 3,45 tỷ

      3.45 tỷ 853 m2 4,05 triệu/m2
      Cần tiền trả nợ sang gấp nền đất 2 MT.Tổng DT 853.2 m2 có 200m2 thổ cư.Giá 3 tỉ 450 tr.nền đất 2 MT hiện hữu cách QL20 600m.Khu vực cư dân đông đúc, gần...
      Đường Quốc Lộ 20, Thị trấn Định Quán, Định Quán, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 1500 m2 tại Đường Nguyễn Văn Cừ - An Bình - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 1500 m2 1,67 triệu/m2
      Bán đất Đg Nguyễn Văn Cừ, P.An Bình, Q.Ninh Kiều. Cần Thơ.Dt 1.500m. Giá 2.5 tỉ.Hiện trạng đất đang trồng rau và hoa màu. bìa đỏ mua bán ngay.Khu đất nằm...
      Đường Nguyễn Văn Cừ, Phường An Bình, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!