Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán lô đất nền 120 m2 tại Đường Chế Lan Viên - Mũi Né - Phan Thiết - Bình Thuận, giá 800 tr

      800 triệu 120 m2 6,67 triệu/m2
      bán ngay Đất Hàng Ngộp Nằm Ngay MT Đường Chế Lan Viên, P. Mũi Né, Phan Thiết, Bình ThuậnDT 120m2Giá 800TrGần Chợ Mũi Né ,trường Trung học phổ thông Bùi...
      Đường Chế Lan Viên, Phường Mũi Né, Phan Thiết, Bình Thuận

      Bán nhanh đất nền 1537 m2 tại Đường Trường Lưu - Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 60 tỷ

      60 tỷ 1537 m2 39,04 triệu/m2
      Đất đang cho gia đình người Hàn Quốc thuê làm nhà xưởng SX KD Ngang 20m Dài 76,85m Tổng cộng 1.537m2 nền thổ cư: bìa đỏ 200m2 + sổ hồng riêng...
      Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất Khu dân cư Cát Tường Phú Sinh, 89 m2, mặt tiền 4m tại Đức Hòa, thỏa thuận

      Thỏa thuận 89 m2
      Chủ gửi chỉ rớt nhựa Nguyễn Văn Dương đúng 1 sẹc 100m.Đường oto mà nằm kế bên cái căn biệt thự to đùng.DT: 4,5 x 20m, đất thổ nền cao ráo đất thị trấn Đức...
      Dự án Cát Tường Phú Sinh Eco City, Đường Nguyễn Văn Dương, Xã Mỹ Hạnh Bắc, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Đường Văn Tiến Dũng - Hòa Xuân - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,85 tỷ

      3.85 tỷ 100 m2 38,5 triệu/m2
      Bán miếng đất mặt đường 21m khu KD cực sầm uất.Mặt đường Văn Tiến Dũng.DT: 100m2.giá: 3.85 tỉ (có thỏa thuận).liên lạc em tư vấn chuyên sâu: 0912 347 ***
      Đường Văn Tiến Dũng, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán gấp đất nền 160 m2, mặt tiền 4m, hướng Bắc tại Giao Thủy - Nam Định, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 160 m2 13,13 triệu/m2
      - Cần tiền bán mảnh đất MT KD.- Vị trí MT KD QL 37B ngay ngã ba ông Dực (TT. Quất Lâm).- DT 4,5x35m (160 m2).- Giá 2,1 tỉ còn thỏa thuận.- L/H chính chủ...
      Đường Quốc Lộ 37B, Thị trấn Quất Lâm, Giao Thủy, Nam Định

      Sở hữu ngay đất nền dự án 60 m2 tại Xã Thanh Văn - Thanh Oai - Hà Nội, giá 1,38 tỷ

      1.38 tỷ 60 m2 23 triệu/m2
      SIÊU PHẨM ĐẤT THANH VĂN - THANH OAI. SÁT CIENCO5 VÀ CỤM CN TÂN ƯỚC.Cc ra hàng lô 60 mét vuông tại Bạch Nao - Thanh Văn - Thanh Oai - TP Hà Nội.Đường...
      Đường Tỉnh lộ 427, Xã Thanh Văn, Thanh Oai, Hà Nội

      Bán nền đất 118 m2, mặt tiền 5m tại Đường Dịch Vọng - Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 15 tỷ

      15 tỷ 118 m2 127,12 triệu/m2
      Chủ cần bán ngay nền đất phố Dịch Vọng, Cầu Giấy, TP Hà Nội, DT 118m2, MT 5,5m, giá 15 tỉ, ngõ ô tô, xây toà nhà, căn hộ mini vô cùng hợp lý.+ Vị trí...
      Đường Dịch Vọng, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 100 m2 tại Đường Lê Quang Đạo - Xuân Hòa - Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Cơ hội cuối cùng KH mua lô ngoại giao tại khu đô thị mới Xuân Hoà - Kí trực tiếp hợp đồng mua bán tại chủ đầu tư.- Khách mua vào tên hợp đồng mua ...
      Dự án Khu đô thị mới phường Xuân Hòa, Đường Lê Quang Đạo, Phường Xuân Hòa, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Cần bán gấp đất nền dự án 10000 m2, mặt tiền 10m tại Huyện Hớn Quản - Bình Phước, giá 250 triệu

      250 triệu 10000 m2 0,03 triệu/m2
      Bán sỉ 5 miếng đất view hồ KDL Thanh Tùng BP.DT 1000m2, sổ sẵn.Giá chỉ 250tr.MT đường 8m, sát bên DT756, giao thông thuận lợi.Khí hậu mát mẻ, lượng khách...
      Thị trấn Tân Khai, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 400 m2, mặt tiền 25m tại Đông Hòa - Dĩ An - Bình Dương, giá 9,6 tỷ

      9.6 tỷ 400 m2 24 triệu/m2
      Bán đất Đông Hòa Dĩ An ngay trung tâm thành phố Dĩ An.DT: Ngang 25m dài 16m - 400m2 có 260m2 thổ cư.pháp lí: sổ hồng, đường bê tông 5m, có thể cắt...
      Đường Nguyễn Bính, Phường Đông Hòa, Dĩ An, Bình Dương

      Bán lô đất nền 126 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 126 m2 20,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô ODV PK2 đường 18m đã có sổ công chứng ngay.ODV 126 mét vuông ngang 7 dài 18 đã có sổ riêng MT đường 18m rộng rãi thuận tiện...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Sở hữu đất nền 81 m2, mặt tiền 6m tại Xã Tân Tiến - Bắc Giang - Bắc Giang, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 81 m2 59,26 triệu/m2
      Đất nền bìa đỏ từng lô " trung tâm thành phố Bắc Giang.Giá đầu tư chỉ từ 1tỷ4 sở hữu mảnh đất trung tâm hành chính TP Bắc Giang.NH MB bank cho vay...
      Đường 295B, Xã Tân Tiến, Bắc Giang, Bắc Giang.

      Bán nhanh lô đất nền 200 m2, mặt tiền 12m tại Tiến Xuân - Thạch Thất - Hà Nội, giá 5,2 tỷ

      5.2 tỷ 200 m2 26 triệu/m2
      Chính chủ cần tiền muốn thu hồi vốn nên cần bán nhanh miếng đất khu A Xanh Villas. Vị trí đẹp trung tâm nhất của dự án.- DT: 200 mét vuông.- View...
      Dự án Xanh Villas, Đường Đại lộ Thăng Long, Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền Khu dân cư Golden Mall, 70 m2 tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 70 m2
      Vị trí: MT đường Đỗ Xuân Hợp, P. Phước Long B, Q. 9, TP. Thủ Đức.- DT: 70 mét vuông - 250 mét vuông.- Hạ tầng: Hạ tầng chỉnh chu, đường nội bộ...
      Dự án Golden Mall quận 9, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 120 m2, mặt tiền 6m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 120 m2 13,34 triệu/m2
      Vị trí đắc địa:- Sông nước hữu tình, yên tĩnh, gió sông thổi vào cực mát, lộ giới đường nhựa 7,5m bằng phẳng, khu vực ngay liên kế trung tâm Hội An, lô đẹp...
      Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam

      Cần bán đất nền dự án 68 m2, mặt tiền 5m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 68 m2
      Em bán miếng đất khu 25,2ha đất DV Vân Canh như sau:DT 68m2.MT 5.2m, sâu 13,1m (kịch thước xây nhà quá đẹp).Đường bình thường rộng 12m, đường trước lô này...
      Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền Khu dân cư Kim Sơn - Tân Phong, 105 m2 tại Quận 7, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 105 m2 128,58 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất căn biệt thự khu dân cư Kim Sơn, P. Tân Phong, Q. 7 liên kế Phú Mỹ Hưng - khu dân cư an ninh cực tốt.DT: 5x21m.giá: 13.5 tỉ. Đất...
      Dự án Kim Sơn, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền dự án 72 m2 tại Xã Yên Thường - Gia Lâm - Hà Nội, giá 6,8 tỷ

      6.8 tỷ 72 m2 94,45 triệu/m2
      bán nhanh miếng đất XUÂN THỰC-ô tô TRÁNH VỈA HÈ-KD ĐỈNH-72M2-GIÁ 6,8 tỉ Đất Siêu Đẹp 3 ô tô Tránh Vỉa Hè KD Siêu ĐỉnhDT:72 mét vuông MT: 4mGiao...
      Xã Yên Thường, Gia Lâm, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!