Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp đất nền 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Long Biên - Hà Nội, giá 6,94 tỷ

      6.95 tỷ 80 m2 86,79 triệu/m2
      Cần tiền gấp bán 79,8m2 đất đấu giá Cự Khối, đường oto tránh, gần hồ điều hòa.+ DT: 79,8m2, MT và hậu rộng 5m, dài 16m, tọa hướng Bắc.+ giá: 87tr/m2 - 6.943...
      Phường Cự Khối, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 7m tại Phường 4 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 150 m2 8 triệu/m2
      CẦN BÁN miếng đất MT HOA PHƯỢNG TÍM VIEW HỒ TUYỀN LÂM CỰC KỲ ĐẸP, SỔ RIÊNG,150 mét vuông - 1,2 tỉ, BAO SANG TÊN- Nằm trên MT đường Hoa Phượng Tím,...
      Đường Hoa Phượng Tím, Phường 4, Đà Lạt, Lâm Đồng

      Bán nhanh lô đất nền 150 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông tại Đồng Xoài - Bình Phước, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 150 m2 9,34 triệu/m2
      Toạ lạc ngay trên MT đường Trần Hưng Đạo, thuộc P. Tiến Thành giữa trung tâm thành phố Đồng Xoài:DT 6x24 m, 6 x 25 m.Đường nhựa mở rộng 17 m.Nằm trong...
      Dự án Asian Lake View, Đường Trần Hưng Đạo, Phường Tiến Thành, Đồng Xoài, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền 33 m2, mặt tiền 3m tại Tân Triều - Thanh Trì - Hà Nội, giá 2,23 tỷ

      2.23 tỷ 33 m2 67,58 triệu/m2
      Cần bán lô đất có nhà c4 tại Đường Yên Xá ngay gần khu Tổng Cục 5, Đại Lộ Chu Văn An. Ngõ thông thoáng, di chuyển ra đường Chiến Thắng, Nguyễn Khuyến,...
      Đường Yên Xá, Xã Tân Triều, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 154 m2, mặt tiền 5m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 450 triệu

      450 triệu 154 m2 2,93 triệu/m2
      chị khách ruột mua mảnh này cách đây 2 tháng giá mua 550tr , nay kẹt tiền cần bán lỗ giá 450tr thỏa thuận nhẹ.- đất ở gần chợ chiều Truông Mít,huyện dương...
      Đường 784, Xã Truông Mít, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 87 m2, mặt tiền 5m tại Kiến Thụy - Hải Phòng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 87 m2 14,95 triệu/m2
      Cần tiền bán nhanh giá dưới thị trường nền đất 87 mét vuông.- Đông Nam.- Bán kính 200m là tới trường cấp 1,2,3, uỷ ban P..- Cách chợ 50m.- Cách...
      Xã Đoàn Xá, Huyện Kiến Thụy, Hải Phòng

      Bán lô đất nền 126 m2, mặt tiền 7m, hướng Đông - Bắc tại Quy Nhơn - Bình Định, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 126 m2 20,64 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay lô ODV PK2 đường 18m đã có sổ công chứng ngay.ODV 126 mét vuông ngang 7 dài 18 đã có sổ riêng MT đường 18m rộng rãi thuận tiện...
      Dự án Nhơn Hội New City, Đường 19B, Xã Nhơn Lý, Quy Nhơn, Bình Định

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Đông Tăng Long, 160 m2 tại Quận 9, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 160 m2 57,5 triệu/m2
      KĐT đông tăng Long DT 8 x 20 = 160m2 Giá nhẹ nhàng thời Lạng phát, ngợp giá 9ty2Shop House KD, tương lai vi trí vàng- Vị trí vô cùng thuận lợi, bốn mặt của...
      Dự án Đông Tăng Long, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất Nam Long TAT, 100 m2 tại Xã Lai Hưng - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 100 m2 11,5 triệu/m2
      nền đất đường chính, đối diện chợ, đường nhựa 16m, vỉa hè mỗi bên 5m sau có thoát hiểm 2m.liên hệ 0979 528 ***
      Dự án KDC Nam Long TAT, Đường NC, Xã Lai Hưng, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bán gấp đất nền 43 m2, mặt tiền 3m tại Xã Xuân Nộn - Đông Anh - Hà Nội, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 43 m2 29,07 triệu/m2
      Chính chủ cần bán đất thôn Xuân Nộn, xã Xuân Nộn, Đông Anh, thành phố Hà Nội.- Vị trí: Cách sân bay Nội Bài 15ph, 30ph vào trung tâm thành phố Hà ...
      Xã Xuân Nộn, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu lô đất nền 85 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Đức Lập Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 950 tr

      950 triệu 85 m2 11,18 triệu/m2
      Tôi Cần bán miếng đất thổ cư khu dân cư Đức Lập Hạ.- DT 5 x 17 = 85m2 - thuộc xã Đức Lập Hạ, huyện Đức Hoà.Chạy ra trung tâm thị trấn Củ Chi...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Đức Lập Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 25000 m2 tại Xã Vị Bình - Vị Thủy - Hậu Giang, giá 27,5 tỷ

      27.5 tỷ 25000 m2 1,11 triệu/m2
      MT vầy có gọi là khủng không đây! Chỉ duy nhất có 1 và chỉ 1: MT ngang 234m, MT QL61C, Hậu Giang.+ Ngang 234x105m = 25.000 mét vuông (Phía sau giáp...
      Đường Quốc Lộ 61C, Xã Vị Bình, Vị Thủy, Hậu Giang

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất khu đô thị An Bình Tân - Nha Trang.- Đường T5 rộng 13m, 100m2 ngang 5m.- Giá cần bán chỉ 34 tr/m2, SHR đầy đủ.- liên hệ ngay: 0367 412...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T5, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh đất nền 30 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,45 tỷ

      1.45 tỷ 30 m2 48,34 triệu/m2
      Bán nền thổ cư SĐCC tại Di Trạch, Hoài Đức, Thủ đô Hà Nội. DT từ 30m2 đến 50m2 giá chỉ từ 1,4x tỉ/1 thửa, vị trí gần các KĐT Kim Chung Di...
      Xã Di Trạch, Hoài Đức, Hà Nội

      Cần bán gấp đất nền 125 m2, mặt tiền 6m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 28,7 tỷ

      28.7 tỷ 125 m2 229,6 triệu/m2
      - lô đất đẹp trung tâm P. Thạch Bàn Bàn Long Biên, phố Ngọc Trì Cổ Linh, đường rộng thênh thang, 6 làn xe đoạn đẹp nhất phố.+ Thông số: 125m2, MT 6m.Hiện...
      Phố Ngọc Trì, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 60 m2 tại Phú Mỹ - Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 60 m2 23,34 triệu/m2
      Đất Phú Mỹ, Thủ Dầu Một.Giá 1,4 tỉ thổ cư 100 phần trăm, có sổ sẵn.Đường oto 4m.Nằm trong KDC đông đúc.Ai cần mua xây nhà ở nhanh tay nha, đất Phú Mỹ...
      Đường Huỳnh Văn Lũy, Phường Phú Mỹ, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường 1 - Phước Long A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Đất 2 MT - Đỗ Xuân Hợp.DT 103,5 m2.Đường xe tải né nhau.- Vị trí KD sầm uất, đa dịch vụ, xung quanh tập trung các NH lớn, toà nhà văn phòng, chợ, hotel.Hình...
      Đường 1, Phường Phước Long A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 330 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 330 m2 3,49 triệu/m2
      Bán đất nền xã Xuân Tâm, Xuân Lộc, Đồng Nai ngay lối lên xuống cao tốc Dầu Giây - Phan Thiết, cách QL 1A 100m. Cách khu công nghiệp Xuân Lộc...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Xuân Tâm, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!