Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 106 m2, hướng Đông tại Hòa Hải - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 106 m2 27,84 triệu/m2
      Chính chủ mất khả năng trả nợ NH cần bán ngay miếng đất 2 MT.Thuộc KĐT FPT City Đà Nẵng.Hạ tầng đẹp, điện âm hiện đại.DT 106m2.Hướng Đông và Nam.giá chỉ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Võ Chí Công, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 115 m2, mặt tiền 6m tại Long Thành - Đồng Nai, giá 2,53 tỷ

      2.53 tỷ 115 m2 22 triệu/m2
      - MT đường 18m, Kết nối thẳng tới khu công nghiệp Long Đức, cư dân di chuyển đông đúc.- Thích hợp làm phòng trọ cao cấp, KD quán ăn, cafe, hotel.....- Kế...
      Xã Long Đức, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 125 m2 38,4 triệu/m2
      Bán đất số 71 Nguyễn Xí, gần Lý Thái Tông.+ DT: 5x25m, vuông vắn, đã có bìa đỏ.+ Đường 7m5, lề 5m, thông ra Nguyễn Sinh Sắc.+ Đông Bắc.+ KDC sầm uất,...
      Phố Nguyễn Xí, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay nền đất 207 m2, mặt tiền 6m tại Hưng Lộc - Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,95 tỷ

      1.95 tỷ 207 m2 9,43 triệu/m2
      Chủ ngộp nên cần ra gấp miếng đất tặng nhà c4.MT 769, gần khu công nghiệp Dầu Giây.
      Đường 769, Xã Hưng Lộc, Thống Nhất, Đồng Nai

      Bán đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 150 m2 10,67 triệu/m2
      Gia đình tôi cần tiền bán gấp nền đất để xoay sở diệp tết, đất nằm tại đường NL4A thuộc KDC Mỹ Phước 3 Bến Cát Bình Dương đối diện trường học, buôn bán...
      Dự án Mỹ Phước 3, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nhanh đất nền dự án 250 m2 tại Xã Minh Thành - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 250 m2 4,41 triệu/m2
      Chính Chủ bán ngay Đường Nhựa 40 Vành Đai khu công nghiệp Becamex Vị Trí Sầm Uất KD Buôn Bán Chỉ 1.1 tỉ MT đường 40 Vành Đai khu công nghiệp Becamex...
      Xã Minh Thành, Chơn Thành, Bình Phước

      Sở hữu ngay nền đất 75 m2, hướng Đông-Bắc tại Nam Ngạn - Thanh Hóa - Thanh Hóa, giá 1.8 tỷ

      1.8 tỷ 75 m2 24 triệu/m2
      Em cần bán nền đất Cầu Sâng, Đối lưng đường Hàng Cau, P. Nam Ngạn trung tâm thành phố Thanh Hoá - DT 75m² - MT 5m- Hướng: hướng Đông Bắc- Đường+...
      Đường Nguyễn Phúc Chu, Phường Nam Ngạn, Thành phố Thanh Hóa, Thanh Hóa

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 75 m2 tại Xã Lại Yên - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,5 tỷ

      4.5 tỷ 75 m2 60 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất dịch vụ Lại Yên, ngay sát đường 40m đã làm xong, chuẩn bị thông ra đường Vành Đai 3.5, DT 75 mét vuông, MT 5m, bìa đỏ,...
      Xã Lại Yên, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 4 tỷ

      4 tỷ 100 m2 40 triệu/m2
      BÁN ĐẤT ĐƯỜNG THANH LƯƠNG 19, ĐỐI DIỆN CÔNG VIÊN.+ nền đất nằm đối diện công viên xanh mát, xung quanh đã có nhà đẹp.+ Song song đường lớn Lê Quảng Chí,...
      Đường Thanh Lương 19, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 684 m2, mặt tiền 14m, hướng Bắc tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 5,13 tỷ

      5.13 tỷ 684 m2 7,5 triệu/m2
      PK8 đô thị cảng biển, sân bay, logictic, tổ chức event, hội thảo do tập đoàn Sungroup xin.Bán đất Tân Dân 2 - Vạn Thắng: PK8.Đường nhựa 9m.QH đường...
      Tân Dân 2, Xã Vạn Thắng, Vạn Ninh, Khánh Hòa
      T
      Luôn Trần Bđs Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Bán đất nền dự án 107 m2, mặt tiền 5m tại Phước Hải - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 8,56 tỷ

      8.56 tỷ 107 m2 80 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất MT đường Số 4 thuộc KĐT Hà Quang 2, vị trí KD sầm uất, giao thông thuận lợi, là trung tâm phía tây TP Nha Trang, gần Võ Nguyên Giáp, di...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường Lê Hồng Phong, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán lô đất nền 90 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 2,9 tỷ

      2.9 tỷ 90 m2 32,23 triệu/m2
      Gia đình có lô đất 90  mét vuông - Gân cây xăng Phố Hồ, do nhu cầu cần tiền nên muốn bán.miếng đất đẹp, phía trước mặt là vườn hoa công viên của TX...
      Đường Luy Lâu, Thị trấn Hồ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 1200 m2, mặt tiền 45m tại Quốc Oai - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 1200 m2
      Chính chủ cần bán lô góc 1200m2 có 200m2 đất ở tại Đông Xuân - Quốc Oai - TP Hà Nội view 2 MT rộng thoáng xung quanh cán bộ đều mua xung quanh. Cách UB...
      Đường Áp Phan, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán ngay nền đất 80 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3,56 tỷ

      3.56 tỷ 80 m2 44,5 triệu/m2
      Vị trí: Đường 8E khu đô thị Lê Hồng Phong 2, Nha Trang, Khánh Hòa.DT: 80m2 (4x20)m.Lô sạch đẹp không vướng hố ga tủ điện.Hướng Nam mát mẻ quanh...
      Dự án KĐT Lê Hồng Phong II, Đường 8E, Phường Phước Hải, Nha Trang, Khánh Hòa
      T
      Khoa Nguyễn - Nhà Đất Nha Trang Hơn 1 năm trước

      Sở hữu nền đất 45 m2, mặt tiền 4m tại Đường Cửu Việt - Gia Lâm - Hà Nội, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 45 m2 75,56 triệu/m2
      - Cần bán lô góc đường thông oto chạy vùng quanh.- Vị trí cực đẹp Cửu Việt - Trâu Quỳ - Gia Lâm.- DT 44,6m2.- Gần nhà Văn Hóa.- Gần trường mẫu giáo, cấp...
      Đường Cửu Việt 1, Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội

      Cần bán nền đất 50 m2, mặt tiền 4m tại 13 - Bình Thạnh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,8 tỷ

      5.8 tỷ 50 m2 116 triệu/m2
      * DT :50m2 (4x13m) Sổ vuông vắn - khu qui hoạch chuẩn chỉnh.* Xây dựng :Khu vực xây dựng đồng bộ cảnh quan - Xây dựng nhà 4 tấm.* Khu đồng bộ sang trọng và...
      Đường Đặng Thùy Trâm, Phường 13, Bình Thạnh, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 160 m2
      Chính chủ cần tiền bán cắt lỗ thửa đất KD 2 MT nở hậu. Khu nhà nghỉ AS.2 hotline 0973 668 *** giá siêu mềmHạ tầng đồng bộ, MT 6,5m đi thông 2 lối đi trc...
      Đường ĐT 419, Xã Đồng Quang, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp nền đất mặt tiền 17m, hướng Tây - Bắc tại Xã Phú Mãn - Quốc Oai - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Chính chủ bán mảnh đất có 250m2 thổ cư cam kết giá thấp nhất thị trường oto đỗ trước đất X2X3.Giáp sân golf Phú Mãn.Gần uỷ ban nhân dân trạm y tế cấp 1 cấp...
      Đường Phú Mãn, Xã Phú Mãn, Quốc Oai, Hà Nội

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!