Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 121 m2 tại Phường Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 1.78 tỷ

      1.78 tỷ 121 m2 14,71 triệu/m2
      THE MANSION HOIAN : THẮP SÁNG AN CƯ - THẮP LỬA ĐẦU TƯ 🔥The mansion Hội An - bất động sản đáp ứng trọn vẹn nhu cầu ĐẦU TƯ lẫn AN CƯ của NĐT thông minh.💥...
      Xã Điện Nam Đông, Huyện Điện Bàn, Tỉnh Quảng Nam

      Cần bán nhanh lô đất nền 300 m2, hướng Đông tại Xã Ea Kênh - Krông Pắc - Đắk Lắk, giá 800 triệu

      800 triệu 300 m2 2,67 triệu/m2
      - Chính chủ cần bán ngay 2 lô liên kế nhau Ea Kênh ở  kilomet22- QL26.+ Lô 1: DT: 5x30m; Giá: 420tr.+ Lô 2: DT: 10x30m; Giá: 800tr (bớt lộc đầu...
      Đường Quốc Lộ 26, Xã Ea Kênh, Krông Pắc, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng lô đất nền 347 m2, mặt tiền 11m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 347 m2 4,62 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại nền đất ngay Tân Thông Hội, Củ ChiGần chợ Việt Kiều, rất đông cư dân, người lao độngĐường trải nhựa, thông xe, di chuyển thuận...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 70 m2 25 triệu/m2
      Khu đất gần KDC cách đường liên Xã H10 20m.Cạnh KDC đông đúc.DT từ 60 - 80m2.Giá từ: 1,4-2 tỉ / lô.Đã có sổ từng lô.Phù hợp xây nhà trọ hoặc để ở, đầu tư...
      Đường Tỉnh lộ 419, Xã Tân Xã, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Chợ Gạo - Tiền Giang, giá 600 triệu

      600 triệu 120 m2 5 triệu/m2
      Cách siêu thị lớn - 200m, ủy ban nhân dân - 150m, trường học liên cấp 1,2,3, Bách Hóa Xanh, Điện Máy Xanh, KDC, KCN, cư dân cực kì đông đúc...sổ hồng...
      Đường Trần Văn Ưng, Thị trấn Chợ Gạo, Chợ Gạo, Tiền Giang

      Cần bán gấp nền đất 1 m2, mặt tiền 45m, hướng Đông - Bắc tại Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 1 m2 4000 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 45m MT xã Xuân Thọ Xuân Lộc, cách đường liên huyện Xuân Lộc Long Khánh 700m. Đường thông cách nhựa 50m, cách nhà thờ trường học chợ 500m....
      Đường Xuân Lộc - Long Khánh, Xã Xuân Thọ, Xuân Lộc, Đồng Nai
      H
      Huỳnh Thanh Phạm Hiệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán đất nền Khu dân cư Phú Nhuận - Phước Long B, 340 m2 tại Quận 9, giá 19,72 tỷ

      19.72 tỷ 340 m2 58 triệu/m2
      Đất Nền khu dân cư Phú Nhuận, TP. Thủ Đức - Q. 9.Vị trí: Đối diện The Global City, SHR từng lô.- C, 300m2 (15x20), giá 60tr/m2.- Lô B, Lô góc 2MT, 288m2...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 100 m2 13 triệu/m2
      Đất MT Nguyễn Văn Linh nối vào khu công nghiệp Becamex.DT: 85 mét vuông - 160 mét vuông (Lô góc - kế góc đối diện công viên, hồ bơi, đa...
      Dự án Khu dân cư Cát Tường Phú Thành , Huyện Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 151 m2 tại Thanh Bình - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 5,1 tỷ

      5.1 tỷ 151 m2 33,78 triệu/m2
      Bán MT 5x30 full thổ cư, ngay ngã 4 Tân lập. cư dân đông đúc, tiện ích đầy đủ, vị trí đất ngay trung tâm buôn bán KD mọi ngành nghề. giá 5,1 tỉ. liên hệ...
      Đường Nguyễn Hoàng, Xã Thanh Bình, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền 1056 m2, mặt tiền 20m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 50 tỷ

      50 tỷ 1056 m2 47,35 triệu/m2
      Bán đất MT đường Nam Cao, P Tân Phú, Q9.- Giá: 50 tỉ (TL)- DT: 1065m2 Full thổ cư - Ngang 20,8m nở hậu 35m - DT thực tế: 1265m2- Tiện KD buôn bán, mở vp...
      Phường Tân Phú, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 316 m2 tại Xã Cam Thành Bắc - Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 316 m2 4,28 triệu/m2
      - DT: 315,8 mét vuông (10* 31m), có 66 mét vuông thổ cư, pháp lí an toàn.- KDC đông đúc, tiện nghi.- Đường bê tông rộng 3m.- Cách QL1A 700m.-...
      Xã Cam Thành Bắc, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Cần bán nhanh đất nền 7700 m2, mặt tiền 180m tại Xã Ea H'ding - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 3 tỷ

      3 tỷ 7700 m2 0,39 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 7.700m2 view hồ lớn thuộc xã Ea Hding, Cư Mgar. MT chạy dọc xuống hồ 180m có đường trên bìa, mặt hồ 55m. Cách đường bê tông 50m, đường lớn...
      Xã Ea H'đing, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Cần bán gấp lô đất nền 75 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Sơn Tây - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 75 m2
      Chính chủ cần tiền bán mảnh 75 mét vuông khu đường Bãi Dài cách cổng Đại học Quốc Gia 2 kilomet, giá siêu rẻ sát Xanh Villas, nay muốn bán giá...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Xã Sơn Đông, Sơn Tây, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 245 m2, mặt tiền 5m tại Chơn Thành - Bình Phước, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 245 m2 6,74 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán 3 nền liên kề MT đường liên tỉnh. Là trục đường chính nối liền khu công nghiệp Minh Hưng III qua đường tránh phía Tây QL 13 có mặt...
      Đường Số 8, Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Chuyển nhượng nền đất 90 m2 tại Đường Tỉnh Lộ 10 - Đức Hoà Hạ - Đức Hòa - Long An, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 90 m2 18,34 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay 2 nền liên kế DT mỗi nền 5m x 18m = 90m2.Giá: 1 tỉ 650 tr.- MT đường 20m trong KĐT Tân Đô.Vị trí đẹp gần ngay trục đường chính đối...
      Dự án KDC Tân Đô, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu lô đất nền 75 m2, mặt tiền 3m, hướng Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 75 m2 18 triệu/m2
      Bán nền đất 2 mặt kiệt thông Cách Mạng Tháng 8 thông Nguyễn NhànDT :75m2 Hướng BắcĐất rẻ phù hợp người mua xây nhà ởGiá : 1ty350
      Đường Cách Mạng Tháng Tám, Phường Hòa Thọ Đông, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 2,1 tỷ

      2.1 tỷ 100 m2 21 triệu/m2
      Chủ cần tiền đáo hạn NH bán ngay mảnh đất khu dân cư Hòa Hiệp 4, sát cạnh khu đô thị Lakeside Bàu Tràm, đường Mê Linh, Q. Liên Chiểu, Đà Nẵng.Xung...
      Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất 118 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 118 m2 23,31 triệu/m2
      - Cần bán ngay nền đất thổ cư Khánh Chữ 2 - Khánh Hải - Ninh Hải.- DT: 118 mét vuông.- MT rộng 5.9m. Dài 20m.- Đường nhựa 12m.- Hướng Đông. Thoáng...
      Thị trấn Khánh Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!