Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 1208 m2, mặt tiền 17m tại Thống Nhất - Đồng Nai, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 1208 m2 0,92 triệu/m2
      chú em cần vốn làm ăn nên bán thu hồi vốn miếng đất cực đẹp tại xã Gia Tân 3, huyện Thống Nhất, Đồng Nai.DT: ngang 17m, dài 67m.sổ riêng.đường trước đất...
      Đường Quốc Lộ 20, Xã Gia Tân 3, Thống Nhất, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Đường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 18 tỷ

      18 tỷ 100 m2 180 triệu/m2
      Bán đất khu D An Phú An Khánh.- DT: 5x20m.- giá: 18 tỉ.- SHR chính chủ.- Gần nhiều tiện ích: Ra Metro chỉ 2p, gần chợ Đo Đạc, siêu thị, trung tâm thương ...
      Dự án An Phú An Khánh, Quận 2, Hồ Chí Minh
      L
      Bất Động Sản Kim Land Hơn 1 năm trước

      Bán gấp lô đất nền 5000 m2, hướng Tây - Bắc tại Xã Tân Kim - Cần Giuộc - Long An, giá 19,5 tỷ

      19.5 tỷ 5000 m2 3,9 triệu/m2
      Nhất cận thị.Nhì cận giang.Tam cận lộ.mảnh đất vừa cận giang vừa cận lộ.Bán đất 5000m2 ở xã Tân Kim, H. Cần Giuộc - Long An giá 19,5 tỉ (TL Chủ).- DT ngang...
      Xã Tân Kim, Cần Giuộc, Long An.

      Sở hữu ngay lô đất nền 140 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đức Hoà Thượng - Đức Hòa - Long An, giá tốt

      Thỏa thuận 140 m2
      Chính chủ cần bán nền đất:- Nằm đằng sau lưng ủy ban nhân dân chỉ là 1/ của đường Đức Hòa Thượng, kế bên là dự án Hiển Vinh Garden, đầu đường có chợ và...
      Đường Đức Hòa Thượng, Xã Đức Hoà Thượng, Đức Hòa, Long An

      Sở hữu nền đất 67 m2, mặt tiền 4m tại Tăng Nhơn Phú A - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 67 m2
      Do chính chủ cần tiền làm ăn cần ra gấp nền đất giá mền.Vị trí đường Lã Xuân Oai, P. Tăng Nhơn Phú A, Q. 9, TPTp HCM.Tiện ích: Gần chợ trường học, quán...
      Đường Lã Xuân Oai, Phường Tăng Nhơn Phú A, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 125 m2, mặt tiền 5m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 5 tỷ

      5 tỷ 125 m2 40 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất đường Nguyễn Cơ Thạch, Hướng: Đông,Đường: 7,5mDT: 125 mét vuông đất sạch đẹp cách biển 300mCần bán gấp với giá hợp lý và thỏa ...
      Đường Nguyễn Cơ Thạch, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền 80 m2 tại Xã Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 80 m2 15 triệu/m2
      Hàng hiếm... Lâu lâu mới có lô DT đẹp, giá cũng đẹp tại khu dân cư cao cấp Làng ĐH ABC, Phước Kiển, Nhà Bè. Gần Q. 7.Vị trí đường 12m thông thoáng, không...
      Dự án Làng Đại Học ABC, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 96,5 m2, hướng Đông-Nam tại Xã Nam Phương Tiến - Chương Mỹ - Hà Nội, giá 20 tr

      20 triệu 96,5 m2 0,21 triệu/m2
      Quỹ 5 miếng đất cất tiền giành chiến thắng cho NĐT tại Xuân Mai, thành phố Hà Nội.- sp F0 5 miếng đất DT từ 96 mét vuông, 100 mét vuông,...
      Xã Nam Phương Tiến, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 101 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 101 m2 138,62 triệu/m2
      Góc 2MTKD đường lớn 16m - 12m.MT KD Thống Nhất - P. Tân Thành - Q. Tân Phú.- Lộ giới đường 16m.- DT: 6.5x15.5m nở hậu 7.2m.- DTCN: 107m2.- HT: Đất trống.*...
      Đường Thống Nhất, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 12000 m2, mặt tiền 43m tại Xã Bình Thành - Thanh Bình - Đồng Tháp, giá 5,4 tỷ

      5.4 tỷ 12000 m2 0,45 triệu/m2
      Bán đất vườn mít 12.000 mét vuông có san lấp 1.000 mét vuông ôtô tới chỗ.Giá tổng hết đất 5tỷ400tr có thỏa thuận chút lộc cho chủ mới.liên hệ ...
      Đường cả nổ, ấp Bình trung, Xã Bình Thành, Thanh Bình, Đồng Tháp

      Bán nhanh nền đất 60 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 60 m2 80 triệu/m2
      Vị trí thuộc xã Tứ Hiệp. DT 60m2, MT 5m.Tây Bắc.giá 4.8 tỉ.+ Gần chợ Tứ Hiệp, trường Trung học cơ sở Chu Văn An, cấp 1 Ngô Sỹ Kiện giao thông thuận...
      Xã Tứ Hiệp, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 40 m2, mặt tiền 4m tại Dương Nội - Hà Đông - Hà Nội, giá 5 tỷ

      5 tỷ 40 m2 125 triệu/m2
      Do cần tiền cho con đi học tôi cần bán nền đất tại khu tái định cư Dương Nội - Hà Đông.- Nằm gần mặt đường Lê Trọng Tấn.- Xung quanh nhiều tiện ích.- cư ...
      Đường Lê Trọng Tấn, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 10m, hướng Nam tại Xã Tân Vinh - Lương Sơn - Hòa Bình, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      giá ngoại giao đất nền xây liên kế, căn biệt thự chuẩn bị ra sổ.giá dưới 16 tr/m2.call ngay 0886 597 *** để làm việc chi tiết.
      Dự án Phương Đông Green Valley, Xã Tân Vinh, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp đất nền dự án 120 m2 tại Xã Đồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 4,68 tỷ

      4.68 tỷ 120 m2 39 triệu/m2
      Trục thương mại đắt giá nhất của KĐT Hồng Tiến.- mảnh đất số: 2706.- DT 120 mét vuông - MT 6m.- giá: 39 tr/ mét vuông.- Xây 100 phần trăm...
      Phường Đồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.

      Cần bán ngay đất nền dự án 72 m2 tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 72 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại miếng đất khu dân cư Tuấn Điền Phát, Tân Hiệp, Tân uyên, Bình Dương.Đối diện trường học Quốc tế, sát bên khu công nghiệp Nam Tân...
      Dự án KDC Tuấn Điền Phát, Đường N3, Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 82 m2 tại Bến Lức - Bến Lức - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 82 m2 16,47 triệu/m2
      🔥🔥[ giá siêu mềm khu vực ] Đường số 1 KDC Thuận Đạo Residence _dt 82 mét vuông 📕📕 Nền trục chính_Đường số 01 Nhựa 6m👉 DT: 5 x 16,4m💸 Giá chỉ:...
      Đường Phan Văn Mảng, Thị trấn Bến Lức, Huyện Bến Lức, Tỉnh Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 127 m2, mặt tiền 5m tại Thủy Nguyên - Hải Phòng, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 127 m2 21,26 triệu/m2
      Bán miếng đất đẹp tại Mắt Rồng - Lập Lễ.- DT 127m2 đối diện ngôi nhà xinh đẹp này.- Nằm trên trục đường huyết mạch kết nối giữa KDC và Cảng cá Mắt rồng.-...
      Đường Mắt Rồng, Xã Lập Lễ, Thủy Nguyên, Hải Phòng

      Chuyển nhượng đất nền dự án 45 m2, hướng Nam tại Vĩnh Trung - Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 45 m2 33,34 triệu/m2
      Bán đất nền đường Hùng Vương, Thanh Khê.DT: 45 mét vuông (13.39m x 3.45m).Hướng đất nền: Nam.Hẻm trước nhà: 2.1m.pháp lí: bìa đỏ.Giá: 1,5tỉ.Tọa lạc...
      Đường Hùng Vương, Phường Vĩnh Trung, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!