Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền dự án 826 m2 tại Phường Đông Mai - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 33,2 tỷ

      33.21 tỷ 826 m2 40,2 triệu/m2
      Thanh khoản đất tại khu Trại Thành, P. Đông Mai, TX Quảng Yên, tỉnh Quảng Ninh. miếng đất có DT 826m2, trong đó 240m2 đất ở còn lại là đất trồng cây lâu...
      Phường Đông Mai, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 60 m2, mặt tiền 4m tại Hiền Ninh - Sóc Sơn - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      (Hàng Đẹp Bìa Làng) 60m tại, Yên Ninh, Hiền Ninh, Sóc Sơn Đường 8m- DT: 60m (100 phần trăm đất ở).- MT = hậu: 4,5m vuông vức- Đường trục chính trước...
      Đường 35, Xã Hiền Ninh, Sóc Sơn, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án mặt tiền 100m tại Dịch Vọng - Cầu Giấy - Hà Nội, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 0 m2
      sang nhượng mảnh đất (4 mặt đường) - Đối diện công viên Cầu Giấy - Đối diện Đại Sứ Quán Hoa Kỳ - Mặt Phố Thành Thái - Q. Cầu Giấy:1. Vị trí dự án: KĐT mới...
      Dự án KĐT mới Cầu Giấy, Đường Thành Thái, Phường Dịch Vọng, Cầu Giấy, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 130 m2 tại Xã Thành Mỹ - Thạch Thành - Thanh Hóa, giá 168 triệu

      168 triệu 130 m2 1,3 triệu/m2
      Tôi cần bán nền đất giá rẻ tại Thạch Thành, Thanh Hoá.Vị trí: Gần hồ sinh thái.QL.KDL.Đường hiện hữu 11m.Giá thị trường: 3xx.giá: 1xx.Sẵn sổ, 130 mét ...
      Xã Thành Mỹ, Thạch Thành, Thanh Hóa

      Sở hữu nền đất 68 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 3,57 tỷ

      3.57 tỷ 68 m2 52,5 triệu/m2
      Do Không cần dùng đến muốn bán lô 67,5m2 tại trục chính KD Hải Bối.vị trí: hải bối, xã hải bối, huyện đông anh, hà nội.Diện tích:...
      Đường Hải Bối, Xã Hải Bối, Đông Anh, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền dự án 24 m2, hướng Đông - Nam tại Tân Phước - Tiền Giang, giá 3,12 tỷ

      3.12 tỷ 24 m2 130 triệu/m2
      Bán hết 24 công đất trồng khóm đang cho trái.- Khóm đang thu hoạch vài lần, thu đều đặn.- Đường xe máy, cách đường oto 500m.- Sổ sẵn chính chủ, sang tên...
      Đường ĐT 867, Xã Thạnh Mỹ, Tân Phước, Tiền Giang

      Bán đất nền 302 m2, hướng Đông - Nam tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 302 m2 55,97 triệu/m2
      Gia đình định cư nước ngoài bán nhanh nền căn biệt thự trục chính tâm huyết Bộ Công An Phạm Hữu Lầu.- DT 15,5m x 19,5m = 302,2 mét vuông. Trục...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 495 tr

      495 triệu 75 m2 6,6 triệu/m2
      Kẹt lắm rồi, gia đình rao bán nhanh miếng đất full thổ 75m đường Thái Hoà- Vĩnh Lộc A - Gần trường mẫu giáo Việt Mỹ.- Gần trung tâm giáo dục phổ...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Đường Quảng Hàm - 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 80 m2
      Thanh lí 4 mảnh đất MT Dương Quảng Hàm, sổ sẵn, P. 6, Gò Vấp, DT: 80m, gần chợ.bán nhanh 4 mảnh đất nền MTĐ Dương Quảng Hàm, P. 6, Gò Vấp.- DT: 60 - 70 -...
      Đường Dương Quảng Hàm, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền Khu dân cư Long An Areca Villa, 85 m2 tại Đức Hòa - Long An, giá 1,27 tỷ

      1.27 tỷ 85 m2 14,95 triệu/m2
      Mình chính chủ, kẹt tiền cần bán rẻ mảnh đất khi xưa mua ở dự án Long An Areca Villa ngay sau chợ đức hoà, Đất quy hoặc đẹp, vị trí lô đẹp, ngay lô góc,...
      Dự án Long An Areca Villa, Xã Đức Hoà Hạ, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp nền đất 90 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Nam tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 3 tỷ

      3 tỷ 90 m2 33,34 triệu/m2
      7 Lô khu đô thị An Bình Tân - bìa đỏ - Giá Rẻ.* MSL: L26 - MT đường T21.- DT: 90 mét vuông - ngang 4,5m - hướng Tây Nam.- giá: 3 tỉ.* MSL: L09B -...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T21, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất Khu đô thị - Dịch vụ VSIP Quảng Ngãi, 132 m2, mặt tiền 6m , giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 132 m2 9,1 triệu/m2
      Thời điểm vàng xuống tiền đầu tư bất động sản giá trị thực ở và KD ngay.Đặc biệt dự án dược phát triển bởi VSIP Quảng Ngãi, nên hạ tầng, pháp lí và sự...
      Dự án Khu dịch vụ hỗn hợp VSIP Quảng Ngãi , Huyện Sơn Tịnh, Quảng Ngãi

      Cần bán ngay lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Xã Lộc An - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 150 triệu

      150 triệu 150 m2 1 triệu/m2
      1.95 - 150tr đất Bình Phước.Cách nhựa 50mét.đc: Lộc An, Lộc Ninh, Bình Phước.Máp: https://maps.app.goo.gl/ShyKpPMnf587MARb9?g_st=ic5x30mx100m2tc.Có...
      Xã Lộc An, Lộc Ninh, Bình Phước
      P
      Lợi Đất Bình Phước Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 100 m2 34 triệu/m2
      Cần tiền nên cần bán mảnh đất thuộc khu E KĐT Kim Long City. Đất đỏ có sổ sang công chứng sang tên nhanh gọn. Đã có điện, nước đầy đủ mua xây nhà ở đc...
      Dự án Kim Long City, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền dự án 748 m2 tại Xã Đam Bri - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 7,48 tỷ

      7.48 tỷ 748 m2 10 triệu/m2
      Cách trung tâm thành phố Bảo Lộc chỉ 7 kilomet, gần Kiwuki Village, nằm trên hướng tuyến đi về thác Dambri, tu viện Bát Nhã...View nhìn trực diện hồ...
      Đường Tôn Thất Thuyết, Xã Đam Bri, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Cần bán nhanh đất nền Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 108 m2, mặt tiền 6m , giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 108 m2 25 triệu/m2
      Cần bán nền đất thuộc khu đô thị FPT Đà Nẵng DT : 6 x18 = 108 mét vuông Trục đường 2 làn tại phân khu V3 - Ngay sát cạnh trường Đại học FPT giá :...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Quận Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 60 m2 tại Xã Lại Thượng - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      Chỉ với tài chính hơn 600tr có ngay nền đất vuông vức tại thạch thấtsổ sách giấy tờ pháp lí đầy đủ sang tên trong ngàyxung quanh cư dân đông đúc thân...
      Xã Lại Thượng, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 171 m2 tại Đường Trần Phú - Phước Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 14,19 tỷ

      14.2 tỷ 171 m2 83 triệu/m2
      Bán 2 lô liên kế khu Tái Định Cư Sân Bay P. Phước Hoà TTTP Nha Trang. Đường hiện trạng rộng 18m• DT: 171 mét vuông (ngang 9m)• Hướng: hướng Tây ...
      Dự án sân bay Nha Trang, Đường Trần Phú, Phường Phước Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Mr Liêm - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!