Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 7700 m2, mặt tiền 180m tại Xã Ea H'ding - Cư M'gar - Đắk Lắk, giá 3 tỷ

      3 tỷ 7700 m2 0,39 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 7.700m2 view hồ lớn thuộc xã Ea Hding, Cư Mgar. MT chạy dọc xuống hồ 180m có đường trên bìa, mặt hồ 55m. Cách đường bê tông 50m, đường lớn...
      Xã Ea H'đing, Cư M'gar, Đắk Lắk

      Chuyển nhượng lô đất nền 347 m2, mặt tiền 11m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 347 m2 4,62 triệu/m2
      Tôi cần nhượng lại nền đất ngay Tân Thông Hội, Củ ChiGần chợ Việt Kiều, rất đông cư dân, người lao độngĐường trải nhựa, thông xe, di chuyển thuận...
      Đường Quốc Lộ 22, Xã Tân Thông Hội, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 120 m2 tại Vĩnh Lộc B - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 120 m2
      Nhiều lô chủ gửi giá giảm sâu, LH xem đất, chỉ 32tr/m.Lô cạnh công viên xây dựng tự do, đẹp trổ cửa thoải mái. Xây dựng tự do, đường nhựa 8m, điện, nước...
      Đường Vĩnh Lộc, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 769 m2, mặt tiền 14m, hướng Tây tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 22 tỷ

      22 tỷ 769 m2 28,61 triệu/m2
      gia đình tôi cần bán chia TS hạ giá thấp nhất khu vực để bán gấp, đất MT đường phan văn hớn bà điểm hóc môn ngang 13,9 m nở hậu chữ L,tổng DT công nhận là...
      Đường Phan Văn Hớn, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Đường Phan Văn Tình - Thủ Thừa - Thủ Thừa - Long An, giá 1.2 tỷ

      1.2 tỷ 100 m2 12 triệu/m2
      ĐẤT NỀN TRUNG TÂM HÀNH CHÍNH THỦ THỪA - LONG AN💰 Giá chỉ từ 938triệu-1tỷ8/ nền-DT đa dạng: 100, 140, 200 mét vuông . Thổ cư 100%-Sở hữu ngay vị trí...
      Đường Phan Văn Tình, Thị trấn Thủ Thừa, Huyện Thủ Thừa, Tỉnh Long An

      Cần bán đất nền 78 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đại Áng - Thanh Trì - Hà Nội, giá 4,49 tỷ

      4.49 tỷ 78 m2 57,5 triệu/m2
      Mình cần bán gấp mảnh đất đấu giá DT 78.5m2, tại Đại Áng, Thanh Trì, Thủ đô Hà Nội.- DT: 78.5m2 (5x 15.7m).- Ngay cạnh chợ Đại Áng.- pháp lí: Đã có...
      Xã Đại Áng, Thanh Trì, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 119 m2, mặt tiền 6m tại Dương Minh Châu - Tây Ninh, giá 570 triệu

      570 triệu 119 m2 4,79 triệu/m2
      Vị trí gần thị trấn Dương Minh Châu, sát chân núi Bà Đen. Đường nhựa thông.DT 119m2.Giá 570tr.hotline 0975 111 ***
      Đường Dương Minh Châu, Xã Phan, Dương Minh Châu, Tây Ninh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 100 m2 76 triệu/m2
      Nợ tiền bán nhanh đất MT đường Kỳ Đồng, trung tâm Thanh Khê, gần trường học cấp 123, ngay chợ, ủy ban nhân dân P.. Đất trống tiện xây mới, đối diện chợ,...
      Phố Kỳ Đồng, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Cần bán gấp lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m tại Phường Chi Lăng - Pleiku - Gia Lai, giá 395 tr

      395 triệu 125 m2 3,16 triệu/m2
      Khu vực nghỉ dưỡng ngay Chi Lăng em chỉ còn lô DT 25x25m full thổ, tách lẻ 5x25m full đất ở giá 395tr/lô thôi nhé! Mua nguyên lốc em để giá đầu tư giá rẻ...
      Phường Chi Lăng, Plei Ku, Gia Lai

      Cần bán ngay đất nền dự án 1200 m2, mặt tiền 30m tại Cái Bè - Tiền Giang, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 1200 m2 3 triệu/m2
      KDC hiện hữu, cách ủy ban nhân dân xã Mỹ Lương 2.5 kilomet, cách QL1A 2 kilomet.MT rạch Ông Bổn.Hiện trang đất trồng đang trong vườn: cam,...
      Xã Mỹ Lương, Huyện Cái Bè, Tiền Giang

      Bán gấp đất nền 88 m2, mặt tiền 12m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 4,85 tỷ

      4.85 tỷ 88 m2 55,12 triệu/m2
      Sang nhanh mảnh đất MT đường nội bộ 12m khu dân cư An Lạc - P. An Lạc, Bình Tân.- MT đường rộng 12m, lề đường 2.5m.- DT: 5m x 17,6m = 88 mét vuông...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh lô đất nền 130 m2 tại Phường Thảo Điền - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 52 tỷ

      52 tỷ 130 m2 400 triệu/m2
      Bán nhà Đường 65, Thảo Điền, TP Thủ Đức – miếng đất nở hậu đẹp, vị trí trung tâm, giá 52 tỉ📍 Khu vực đc coi là “điểm vàng” của TP Thủ Đức, nơi tập trung...
      Đường Số 65, Phường Thảo Điền, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,3 tỷ

      1.3 tỷ 120 m2 10,84 triệu/m2
      - Siêu phẩm 3 MT, full thổ cư giá sốc.- mảnh đất 3 MT (nhắc lại là 3 MT nha anh/chị) hẻm số 1 Đường Lê Thị Riêng, TP Bảo Lộc.- Đất cách QL 20 đúng 300m,...
      Đường Lê Thị Riêng, Xã Lộc Châu, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Sở hữu đất nền dự án 90 m2, hướng Nam tại Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,5 tỷ

      6.5 tỷ 90 m2 72,23 triệu/m2
      Bán Nhiều miếng đất Đất Q7 riverside - Cách cầu Phú Mỹ 500m, LK PMH. ( Đất Nền Khải Vy ) 1/ Bán miếng đất Lk1 Vị Trí Đẹp - DT: 5x18m (90m2 )- Đông ...
      Dự án Q7 Saigon Riverside, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 204 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 15 tỷ

      15 tỷ 204 m2 73,53 triệu/m2
      * Công ty Vidanang thông báo *.Siêu phẩm Đất Biển Đà Nẵng cần bán.1. Vị trí: Thuộc khu dân cư Hồ Xuân Hương.- Cách block căn hộ căn hộ cao cấp The...
      Đường Khuê Mỹ Đông 15, Phường Khuê Mỹ, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh lô đất nền 860 m2, mặt tiền 15m tại Xã Lộc Tân - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá rẻ

      Thỏa thuận 860 m2
      DT: 860m2.Thổ cư: 150m2.giá: 4,95 tỉ (thoả thuận).Vị trí: MT đường chính KDL Hồ Ngọc.hotline: 0917 137 *** để biết thêm chi tiết.
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Lộc Tân, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp nền đất 1 m2, mặt tiền 45m, hướng Đông - Bắc tại Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 4 tỷ

      4 tỷ 1 m2 4000 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 45m MT xã Xuân Thọ Xuân Lộc, cách đường liên huyện Xuân Lộc Long Khánh 700m. Đường thông cách nhựa 50m, cách nhà thờ trường học chợ 500m....
      Đường Xuân Lộc - Long Khánh, Xã Xuân Thọ, Xuân Lộc, Đồng Nai
      H
      Huỳnh Thanh Phạm Hiệp Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 250 m2, mặt tiền 10m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 250 m2 7,4 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh 2 lô liên kế đất thuộc KĐT Golden Hills giá mềm.Vị trí đẹp đối diện là kênh sinh thái mát mẻ, xung quanh nhà dân đã ở nhiều.Giá siêu rẻ...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!