Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh lô đất nền 1200 m2, mặt tiền 12m tại Tân Tiến - Đồng Phú - Bình Phước, giá 650 tr

      650 triệu 1200 m2 0,55 triệu/m2
      Chính chủ bán 3 sào đất ngang 15m 20m 30m ngay ủy ban nhân dân huyện Đồng Phú gọi ngay: Cường 0945 275 ***.Hỗ trợ vay 50 phần trăm Eximbank và có...
      Đường ĐT 741, Xã Tân Tiến, Đồng Phú, Bình Phước

      Sở hữu nền đất 228 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Bắc tại Hòa An - Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 14 tỷ

      14 tỷ 228 m2 61,41 triệu/m2
      Bán đất tặng nhà 3 tầng đường Bắc Sơn - View công viên.- DT 228m2 ngang 12m dài 19m.- Đông Bắc.- Làn đường 7m5 view công viên đẹp.- Có sẵn nhà 3 tầng (xây...
      Đường Bắc Sơn, Phường Hòa An, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 90 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 4,6 tỷ

      4.6 tỷ 90 m2 51,12 triệu/m2
      Bán nền đất hẻm 2 xe oto đường Đặng Văn Bi, P. Trường Thọ, TP Thủ Đức.Tiện ích xung quanh đầy đủ từ NH ,trường học, Siêu thị....+ DT đất chuẩn đẹp...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 665 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 499 tr

      499 triệu 665 m2 0,76 triệu/m2
      499tr miếng đất Khánh Trung, lô góc 2 MT, qh thổ đường ô tô vivuGần TL8 cư dân hiện hữu, nhà vườn xung quanh, thích hợp đầu tư, nhà vườnđiện nước có sẵn...
      Đường Tỉnh lộ 8B, Xã Khánh Trung, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 145 m2, mặt tiền 13m tại Từ Sơn - Bắc Ninh, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 145 m2 14,83 triệu/m2
      Đất vuông vắn, MT 13,4 m x 10,8 m. bìa đỏ đầy đủ. Kề KĐT Hương Mạc. Ngõ 3m, cách đường lớn 20m. Nhà cuối nhõ
      Dự án KĐT Hương Mạc, Xã Hương Mạc, Từ Sơn, Bắc Ninh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 95 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Yên - Vĩnh Phúc, giá 1,81 tỷ

      1.81 tỷ 95 m2 19,06 triệu/m2
      Bán miếng đất 95m2 view vườn hoa Đồng Hin, Đồng Tâm- Đất quy hoạch, cư dân đông đúcGiá chỉ 1,8x tỉ☎️☎️ liên hệ: 0975 929 ***
      Phường Đồng Tâm, Vĩnh Yên, Vĩnh Phúc

      Bán nhanh đất nền dự án 81 m2, hướng Bắc tại Đồi Ngô - Lục Nam - Bắc Giang, giá 0,000111 tr

      0.01 triệu 81 m2 0,01 triệu/m2
      ĐẤT ĐẸP LỤC NAM- #ĐỒNG_CỬA2– Đón khách bằng sự chu đáo 😀– Tư vấn bằng cái tâm ❤️– Đồng hành bằng uy tín🏅👉 Dự án Đồng Cửa 2, Lục Nam👉 Đã có sổ sang ...
      Đường Đồng Cửa, Phường Đồi Ngô, Huyện Lục Nam, Tỉnh Bắc Giang

      Bán gấp đất nền Khu đô thị Lakeside Palace, 100 m2 tại Quận Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá 1,82 tỷ

      1.82 tỷ 100 m2 18,2 triệu/m2
      CẬP NHẬT HÀNG MỚI NHẤT THÁNG 4- 2023Giỏ hàng đất nền Lakeside đường 5m5- LÔ 1: 100m2- Đông Nam, tòa căn hộ B2.20 cách Mê Linh chỉ 50m, giá 2 tỉ. RẺ NHẤT...
      Dự án Lakeside Palace, Quận Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Bán nhanh đất nền dự án 100 m2 tại Linh Đông - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 100 m2 17,5 triệu/m2
      Đ Kha Vạn Cân, Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh.pháp lí: sổ hồng từng nền.Có NH hỗ trợ đến 70 phần trăm.- DT: 80m - 120mGia: 1ty75.- Tiện ích.- Bên...
      Đường Kha Vạn Cân, Phường Linh Đông, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 160 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Quảng Xương - Thanh Hóa, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 160 m2 7,19 triệu/m2
      đất nền Tân Phong New City.Chưa đến 7.2tr/m2 sở hữu đất nền TT Tân Phong.MT 5m*32.Đường nhựa 7.5m.Vỉa hè 4m.Giá chưa đến 7.2tr/m2.Gần BV.Gần trạm CSGT.Gần...
      Đường Quốc lộ 1A, Thị trấn Tân Phong, Quảng Xương, Thanh Hóa

      Bán nhanh nền đất 1 m2, mặt tiền 10m tại Xã Tân Phước - La Gi - Bình Thuận, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 1 m2 4800 triệu/m2
      MT Trần Quang Diệu, TX La Gi, Bình Thuận. 10x110m có 200 mét vuông thổ cư. Cách biển 800m, cách QL55 600m. Gần trạm Y tế, KDC, Uỷ ban, trường học....
      Đường Trần Quang Diệu, Xã Tân Phước, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại 1 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 200 m2 5 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, cách trung tâm TP Bảo Lộc 10p di chuyển.Ngay sông đang mở rộng 100m.Nằm trên trục đường huyết mạch lý thái tổ.Tiềm năng tăng giá mạnh;...
      Đường Chu Văn An, Phường 1, Bảo Lộc, Lâm Đồng

      Bán nhanh đất nền 80 m2, mặt tiền 5m tại 6 - Gò Vấp - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Vị trí: Nằm ngay đường Phạm Huy Thông, P. 6, Gò Vấp cách Dương Quảng Hàm 30m.- nền thổ cư xây dựng tự do.- Đường trước đất 6m, thuận tiện di chuyển oto đi...
      Phố Phạm Huy Thông, Phường 6, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

      Chuyển nhượng lô đất nền 115 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây tại Thuận Thành - Bắc Ninh, giá 6,32 tỷ

      6.33 tỷ 115 m2 55 triệu/m2
      CC cần bán lô góc đất mặt QL 38 phố chẹm Thuận Thành Bắc Ninh đi Hải Dương, Hải Phòng.- DT 115m2 MT 4,6m, hướng Tây.- Vị trí mặt QL 38 phố chẹm.- Tiện ích...
      Đường Quốc Lộ 38, Xã Trạm Lộ, Thuận Thành, Bắc Ninh

      Bán lô đất nền 120 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Huyện Đại Lộc - Quảng Nam, giá 960 triệu

      960 triệu 120 m2 8 triệu/m2
      Đầu xuân 2023 kính chúc anh/chị quý KH đầu tư 1 năm mới nhiều may mắn và thành công.Khai xuân chào bán 12 miếng đất ở đô thị trung tâm thị trấn Ái...
      Đường Huỳnh Ngọc Huệ, Thị trấn Ái Nghĩa, Đại Lộc, Quảng Nam

      Bán lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 150 m2 9 triệu/m2
      Gia đình có nền đất ở khu dân cư Mỹ Phước 3 150 mét vuông 100 phần trăm thổ Cư. Đất trong khu dân cư đông, đường bê tông 16m thích hợp để...
      Đường 13, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Bán gấp lô đất nền 126 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Tân Phú - Tam Bình - Vĩnh Long, giá 1 tỷ

      1 tỷ 126 m2 7,94 triệu/m2
      sổ hồng riêng chính chủ, giấy tờ hợp lệ, không vướng pháp lí, ngay góc ngã 4, 2 MT (hướng nam và hướng Đông). DTSD 176m2, DT thực đc công nhận 126m2....
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Tân Phú, Tam Bình, Vĩnh Long

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 300 m2 tại Xã Lộc Thịnh - Lộc Ninh - Bình Phước, giá 400 tr

      400 triệu 300 m2 1,34 triệu/m2
      Thổ cư sổ sẵn công chứng ngay.Cách QL13 chưa tới 3 kilomet.Kế chợ Hưng Thủy.Vị trí đẹp.gọi ngay Zalo hoặc số điện thoại: 0932 794 ***
      Xã Lộc Thịnh, Lộc Ninh, Bình Phước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!