Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 72 m2 tại Xã Tân Hiệp - Tân Uyên - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 72 m2 33,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán lại miếng đất khu dân cư Tuấn Điền Phát, Tân Hiệp, Tân uyên, Bình Dương.Đối diện trường học Quốc tế, sát bên khu công nghiệp Nam Tân...
      Dự án KDC Tuấn Điền Phát, Đường N3, Phường Tân Hiệp, Tân Uyên, Bình Dương

      Cần bán nhanh lô đất nền 700 m2 tại Xã Cây Trường II - Bàu Bàng - Bình Dương, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 700 m2 3,58 triệu/m2
      Hiện công ty đang có 5 lô liên kế 5m cần chuyển nhượng lại cho khách đầu tư công ty đang khó khăn cần tiền trả lương cho nhân viênđất có sổ hồng và thổ...
      Đường Đại Lộ Bình Dương, Xã Cây Trường II, Bàu Bàng, Bình Dương

      Chuyển nhượng lô đất nền 100 m2 tại Phố Phùng Hưng - Vĩnh Thái - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 100 m2 23 triệu/m2
      * Gói 2 - chủ đầu tư Vĩnh Thái.- Lô 100m2 (ngang 5m) đường thông 16m giá từ 25 tr/m2.- Lô 100m2 - đường thông 18m giá 29tr/m2.- Lô 100m2 - đường thông 27m...
      Dự án Mỹ Gia, Phố Phùng Hưng, Xã Vĩnh Thái, Nha Trang, Khánh Hòa

      Sở hữu ngay lô đất nền 56 m2 tại Phường Bình Trưng Đông - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 56 m2
      Bán đất đường Số 7 - P. Bình Trưng Đông - Q. 2 cách vòng xoay Phú Hữu 5p.Giá: thương lượng, SHR.DT: 56 mét vuông (4,5 x 12,4m).Thuận tiện di chuyển...
      Đường Số 7, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền Khu dân cư Lộc An, 100 m2, mặt tiền 45m tại Huyện Long Thành, giá 980 triệu

      980 triệu 100 m2 9,81 triệu/m2
      Chính chủ bán nhanh nền đất cách sân bay 5 ph đi xe đạp. Ngay cổng KCN CNC Difico Tín Nghĩa, bán kính 2 kilomet có đầy đủ tiện ích xung quanh chợ,...
      Dự án Khu nhà ở Lộc An, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Golden Bay, 108 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 2,05 tỷ

      2.06 tỷ 108 m2 19 triệu/m2
      Chính chủ cần bán một số lô đẹp tại Golden Bay 602 do tập đoàn Hưng Thịnh làm CĐT.- Hạ tầng đã xong.- Sắp nhận nền.- DT: 6x18m.- Cặp D8 - 14,15 cạnh biển và...
      Dự án Golden Bay, Huyện Cam Lâm, Khánh Hòa

      Chuyển nhượng nền đất 100 m2, mặt tiền 25m tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 480 tr

      480 triệu 100 m2 4,8 triệu/m2
      KHU VỰC NÀO CÓ TIỀM NĂNG TĂNG TRƯỞNG NHẤT TẠI BÌNH DƯƠNG Trong 10 tháng đầu năm vừa qua, TOP 1 khu vực tăng trưởng mạnh về nhu cầu nhà ở, thương mại và dịch...
      Đường 741, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Chuyển nhượng đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 7 tỷ

      7 tỷ 90 m2 77,78 triệu/m2
      Chủ ngộp bank cần bán gấp miếng đất đẹp trong khu dân cư Nam Long.Vị trí đẹp, khu dân cư đông đúc.Cách Đỗ Xuân Hợp chỉ với 300m.DT: 4,5m x 20m....
      Dự án KDC Nam Long, Đường 16, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Uông Giang Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 44 m2, mặt tiền 4m tại Xã Đức Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 1,41 tỷ

      1.41 tỷ 44 m2 32 triệu/m2
      Tôi có nhu cầu bán nền đất DT 44.2m2, đã có bìa đỏ riêng biệt (khu phân lô từ ô to chia ra).Còn lại ô đẹp nhất (MT 4,10m) ngay sát nhà văn hóa và đường mở...
      Xã Đức Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 90 m2, mặt tiền 16m tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 90 m2 22,23 triệu/m2
      Đất chính chủ cần bán nhanh MT Q. 12Gần trung tâm thương mại, siêu thị, trường học và BV quân độiKDC đông đúc, KD buôn bán sầm uất.MT đường lộ giới 16m,...
      Đường An Phú Đông 3, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 104 m2 tại Phường Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,54 tỷ

      3.54 tỷ 104 m2 34 triệu/m2
      Cần bán đất 5,2m x 19,9m = 104 mét vuông, giá 34 tr/ mét vuông. Tổng giá: 3 tỉ 553 tr đồng thỏa thuận nhẹ.Đất 2 MT trước và sau (mỗi MT đường...
      Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 12m tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 650 triệu

      650 triệu 100 m2 6,5 triệu/m2
      Cần bán gấp miếng đất đẹp, vị trí trung tâm phát triển kinh tế TP sân bay.- Cách quy hoạch đường Vành Đai 4 chỉ 1 kilomet.- MT đường ĐT 780B.- Đối...
      Đường ĐT 780B, Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán đất nền 105 m2 tại Đường Đào Tông Nguyên - Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      Bán đất MT đường số 33 Đào Tông Nguyên.DT 105 mét vuông (5*21m).Đất trống nền cao xây dựng ngay.Cách MT đường Đào Tông Nguyên 1 trục thẳng 50m, cách...
      Số 33, Đường Đào Tông Nguyên, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 67 m2 tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 67 m2 54,48 triệu/m2
      Vị trí: MT đường lớn trải nhựa 20m, Cách nhựa Duy Tân 600m, thuộc P. An Lạc, Q. Bình Tân.DT: 4m x 16.68m = 66,7 mét vuông (Đường trước nhà 20m).SHR...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 120 m2 tại Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 16,8 tỷ

      16.8 tỷ 120 m2 140 triệu/m2
      - miếng đất tuyệt đẹp, lô góc, 2 thoáng, rộng 120m2, MT 5m, nở hậu, phù hợp xây căn biệt thự hoặc tòa nhà Văn phòng.- Đường trước nhà oto tránh. Thông tứ...
      Đường Dương Văn Bé, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 49 m2 tại Đường Đặng Nhữ Lâm - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 49 m2 56,13 triệu/m2
      Bán mảnh đất vị trí đẹp, khu dân cư cao tầng, cư dân đông đúc đường rộng, giao thông thuận tiện.Thông tin hình ảnh thật 100 phần trăm.- đc: Hẻm 38...
      Hẻm 38, Đường Đặng Nhữ Lâm, Thị trấn Nhà Bè, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng nền đất 114 m2, mặt tiền 6m tại Tân Lợi - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,75 tỷ

      1.75 tỷ 114 m2 15,36 triệu/m2
      Đất Y Moal, Tân Lợi chưa qua vành đai giá siêu mềm.DT: 6m x 19m (thực tế 6,2m).Thổ cư: 40 mét vuông.Hướng: hướng Tây Bắc.Vị trí: Hẻm 175 Ymoal...
      Hẻm 175, Đường Y Moan, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu đất nền 101 m2, mặt tiền 6m, hướng Nam tại Tân Phú - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 101 m2 138,62 triệu/m2
      Góc 2MTKD đường lớn 16m - 12m.MT KD Thống Nhất - P. Tân Thành - Q. Tân Phú.- Lộ giới đường 16m.- DT: 6.5x15.5m nở hậu 7.2m.- DTCN: 107m2.- HT: Đất trống.*...
      Đường Thống Nhất, Phường Tân Thành, Tân Phú, Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!