Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Chuyển nhượng lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 85 m2 42,12 triệu/m2
      Cập nhật giỏ hàng sang nhượng tại chuỗi dự án đất nền căn nhà phố quy mô hơn 40ha tại dự án Centana Trường Lưu, Long Trường, Q. 9:Chi tiết mã nền vị trí...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 130 m2 tại Đường Hoàng Minh Chánh - Hóa An - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 2,3 tỷ

      2.3 tỷ 130 m2 17,7 triệu/m2
      Nền trung tâm thành phố. Biên Hoà tại đường Hoàng Minh Chánh - Hoá An.Bán kính 300m là Phòng khám Đa khoa Đông Tp Tp HCM, chợ cá Hoá An, trường Tiểu ...
      Đường Hoàng Minh Chánh, Phường Hóa An, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng lô đất nền 136 m2, mặt tiền 6m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 10,9 tỷ

      10.9 tỷ 136 m2 80,15 triệu/m2
      Giảm mạnh 1 tỉ MT vip.Giá cũ 11,9 tỉ giảm còn 10,9 tỉ.diện tích sử dụng 160m2.liên lạc 0937 752 *** Hải.Bán MT đường Phước Thiện ngay gần cổng tập đoàn...
      Đường Phước Thiện, Phường Long Thạnh Mỹ, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp đất nền mặt tiền 9m, hướng Đông tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,5 tỷ

      13.5 tỷ 0 m2
      Cần bán ngay nền đất khu dân cư Nam Phan - KiKyo - Phú Hữu - TP. Thủ Đức.- Dt 9x18 vạt góc còn 149,5m2.- Đường số 4 - Hướng Bắc và Đông- Sổ tên công ty...
      Dự án Kikyo Residence, Đường Đỗ Xuân Hợp, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      G
      Công Ty Bất Động Sản Tân Gia Hơn 1 năm trước

      Bán gấp đất nền 27000000 m2 tại Đường Lê Thánh Tông - Đắk Nia - Gia Nghĩa - Đắk Nông, giá 30,9 tỷ

      30.9 tỷ 27000000 m2 0,01 triệu/m2
      Đất vườn (CLN) nhờ bán 2,7 ha, giá 30,9 tỉ, TL nhẹ tại thôn Nghĩa Thuận, xã Đăk Nia, Tp. Gia Nghĩa, tỉnh Đăk Nông, trên đất cà phê đã thu hoạch xong, sầu...
      Đường Lê Thánh Tông, Xã Đắk Nia, Gia Nghĩa, Đắk Nông

      Bán đất nền 302 m2, hướng Đông - Nam tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 16,9 tỷ

      16.9 tỷ 302 m2 55,97 triệu/m2
      Gia đình định cư nước ngoài bán nhanh nền căn biệt thự trục chính tâm huyết Bộ Công An Phạm Hữu Lầu.- DT 15,5m x 19,5m = 302,2 mét vuông. Trục...
      Đường Phạm Hữu Lầu, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 15000 m2, mặt tiền 190m tại Ninh Hòa, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 15000 m2 0,12 triệu/m2
      Tân Mỹ - Ninh Xuân 15.000 mét vuông đất HNK vuông vức, 190m ngang bằng phẳng, đường oto gầm cao. giá chỉ 1,8 tỉ.inbox hoặc contact 0899 916 ***. Xin...
      Tân Mỹ, Xã Ninh Xuân, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Cần bán nền đất 236 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Phúc Yên - Vĩnh Phúc, giá 5,66 tỷ

      5.67 tỷ 236 m2 24 triệu/m2
      CC cần bán ngay nền đất căn biệt thự khu đô thị Đồng Sơn, Phúc Yên, VP.DT: 236 mét vuông, MT 12m, Đông Nam mát mẻ, pháp lí rõ ràng, bìa đỏ...
      Phường Trưng Trắc, Phúc Yên, Vĩnh Phúc

      Bán đất nền Chung cư Thịnh Gia Tower, 125 m2 tại Tân Định - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,15 tỷ

      1.15 tỷ 125 m2 9,2 triệu/m2
      Tôi cần bán nhanh miếng đất để trả nợ NH.Tiện ích cũng quanh đầy đủ như: Chợ, trường, BV.Đường bê tông rộng 6m, điện nước, wifi đầy đủ.cư dân đông đúc...
      Dự án KĐT Thịnh Gia, Đường Quốc Lộ 13, Phường Tân Định, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán đất nền 61 m2, mặt tiền 12m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,4 tỷ

      3.4 tỷ 61 m2 55,74 triệu/m2
      Cắt lỗ 400tr nền đất nằm gần KDC Nam Hùng Vương nằm ở P. An Lạc, Bình Tân.DT 61m2 ngang 5m.sổ hồng, khu này đc phép xây dựng tự do.Đường 12m hướng Tây...
      Đường Hồ Học Lãm, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 3,65 tỷ

      3.65 tỷ 100 m2 36,5 triệu/m2
      Bán nền đất đường Vũ Xuân Thiều, Đông Bắc. Gần Sông- block căn hộ B1.64 lô 80 , dt: 100m2 - Hướng: hướng Đông Bắc- Gần đường Đỗ Qùy, song song với đại...
      Đường Vũ Xuân Thiều, Phường Hòa Xuân, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán gấp lô đất nền 360 m2, mặt tiền 18m tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận, giá 30,5 tỷ

      30.5 tỷ 360 m2 84,73 triệu/m2
      - Ocean Dunes - Phố Biển Rạng Đông.- KĐT kề biển- DT 360m ngang 18m- Xây dựng 1 trệt 2 lầu- Mật độ xây dựng 70%- Cập nhật các sp giá siêu mềm.- D1 căn ...
      Dự án Ocean Dunes, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán gấp nền đất 124 m2 tại Phường Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 3,6 tỷ

      3.6 tỷ 124 m2 29,04 triệu/m2
      Đất 5x24 full thổ cư MT đường số 4 P. Trường Thọ TP Thủ Đức KD đc mọi nghề, gần khu chung cư LaviTa Garden.- Đường hiện tại 8m,dự phóng 20m nối ra Vành Đai...
      Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Đông - Nam tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 50 m2 85 triệu/m2
      - Bán đất DV; tại khu Đồng Mới xã An Khánh, Hoài Đức, HN.- Vi trí đất đẹp.- pháp lí rõ ràng.- DT 50m2 bìa đỏ riêng biệt.- MT rộng 3m85.- Mặt hậu 3m85.-...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội
      D
      Mầu Danh Dũng Datlanhchimdau Hơn 1 năm trước

      Cần bán ngay đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 12m tại Móng Cái - Quảng Ninh, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 240 m2 35 triệu/m2
      Đất nền căn biệt thựKhông ép xây dựngXây theo thiết kế riêng của chính chủbìa đỏ từng lô, sẵn sàng sang tênNH hỗ trợ ân hạn gốc và lãi 0 phần trăm...
      Dự án KaLong Riverside City, Phường Ka Long, Móng Cái, Quảng Ninh

      Bán gấp lô đất nền 57 m2 tại Đường Mai Lão Bạng - Vĩnh Hòa - Nha Trang - Khánh Hòa, giá 900 triệu

      900 triệu 57 m2 15,79 triệu/m2
      mảnh đất MT đường Mai Lão Bạng P. Vĩnh Hoà, gần trạm đăng kiểm xe cơ giới phía Bắc Nha Trang. Đường hiện trạng rộng 10m• DT: 56,6m2 (ngang 4m)• Hướng:...
      Đường Mai Lão Bạng, Phường Vĩnh Hòa, Nha Trang, Khánh Hòa
      S
      Mr Liêm - Bất Động Sản Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 100 m2, hướng Bắc tại Thị trấn Cần Đước - Cần Đước - Long An, giá 1,35 tỷ

      1.35 tỷ 100 m2 13,5 triệu/m2
      Đất ở đô thị – SHR – 100 mét vuông vuông đẹp📍 Vị trí vàng:✔ Trung tâm thị trấn Cần Đước✔ Cách đường lớn chỉ 20m, gần chợ, BV, ủy ban nhân dân✔ KDC...
      Đường Trương Định, Thị trấn Cần Đước, Huyện Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2, mặt tiền 5m tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 150 m2 12,67 triệu/m2
      Hẻm cấp 1 Mai Thị Lựu, đường bê tông hai xe con né nhau thoải mái.DT 5*30m TC 60 mét vuông.Giá chỉ 1 tỉ 9 tr BL.KDC đông đúc, thân thiện gần mọi tiện...
      Đường Mai Thị Lựu, Phường Ea Tam, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!