Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán nhanh đất nền 300 m2, hướng Đông - Nam tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 18,6 tỷ

      18.61 tỷ 300 m2 62 triệu/m2
      Rổ hàng giá siêu tốt khu dân cư Phú Nhuận.- Lô F 294m2 đường 16m giá 60tr TL.- Lô M1 Góc 2 MT đường 20m giá 90tr.- Lô I đường 20m giá 80tr.- C1.09 (300m2)...
      Dự án KDC Phú Nhuận - Phước Long B, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh
      R
      Anh Bùi Khải Nguyên Real Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay đất nền 70 m2 tại Bình Hưng Hòa - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5,95 tỷ

      5.95 tỷ 70 m2 85 triệu/m2
      + Đất nền full thổ cư MT đường.+ Vị trí: Đường Phạm Đăng Giảng, giáp Lê Trọng Tấn, Aeon Tân Phú, sát bên trường học cấp 2 Nguyễn Trãi, chợ, đất MT đường...
      Đường Phạm Đăng Giảng, Phường Bình Hưng Hòa, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 138 m2, mặt tiền 6m tại Long Biên - Hà Nội, giá 15,18 tỷ

      15.18 tỷ 138 m2 110 triệu/m2
      DT: 138 mét vuông. MT: 6,3m đường 13m.Vị trí có thể KD buôn bán, dự án xung quanh nhiều như căn hộ Himlam, đường đấu nối Nguyễn Thời Trung ra đường...
      Đường Nguyễn Thời Trung, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 194 m2, mặt tiền 1m tại Cam Ranh - Khánh Hòa, giá 5,24 tỷ

      5.24 tỷ 194 m2 27 triệu/m2
      ♦️Bán miếng đất thuận tiện KD cho thuê và xây dựng để ở. Hiện tại miếng đất có nhà để xe oto đc vận hành cho thuê vs doanh thu hàng tháng là 10tr....
      Phường Cam Phúc Bắc, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Xã Đông Hòa - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,25 tỷ

      1.25 tỷ 100 m2 12,5 triệu/m2
      Nền tại xã Đông Hòa, huyện Trảng Bom, Đồng Nai.- DT 100m2 5x20m full thổ cư. MT đường nhựa 6m.- sổ hồng riêng công chứng ngay.- Khu đông cư dân cách chợ...
      Đường 20, Xã Đông Hòa, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 55 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 55 m2 28,19 triệu/m2
      Bán miếng đất 75m Quán Toan, Hồng Bàng, giá chỉ có hơn 23tr/m liên lạc 0979 087 ***miếng đất nằm trong khu phân lô Đồng Hương, hạ tầng giao thông quy...
      Đường Hùng Vương, Phường Quán Toan, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền 50 m2, mặt tiền 3m, hướng Nam tại An Khánh - Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,4 tỷ

      4.41 tỷ 50 m2 88 triệu/m2
      Gia đình cần tiền bán mảnh đất dịch vụ tại Khu Đồng Mới An Thọ. An Khánh nằm ngay sát mặt đường đôi Nam An Khánh, cùng với vị trí NH BIDV An Khánh.DT 50m2,...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Khánh, Hoài Đức, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 100 m2 tại Đường Song Hành - An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      - Vị trí: MT đường Song Hành, P. An Phú, Q. 2.- DT: 100m2 (5x20m).- Giá: thương lượng.- Nằm trong cụm khu đô thị Nam Rạch Chiếc, với đầy đủ tiện ích như...
      Đường Song Hành, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền dự án 308 m2, mặt tiền 8m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 10,5 tỷ

      10.5 tỷ 308 m2 34,1 triệu/m2
      * Chủ cần bán mảnh đất hẻm xe hơi cách MT Đặng Văn Bi chỉ 50m P. Trường Thọ Thủ Đức giá chỉ 10.5 tỉ còn bớt với khách thiện chí.* DT thực tế 308 mét...
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 280 m2, mặt tiền 13m tại Hạ Long - Quảng Ninh, giá 8,54 tỷ

      8.54 tỷ 280 m2 30,5 triệu/m2
      Gia đình cần bán lại 280m2 nền thổ cư trên đường Tiêu Dao.+ DT 280m2.+ MT: 13m.+ Hướng: hướng Tây Nam.+ Đường qh: Lòng đường rộng 10m.+ giá: 30.5tr/m2.Ô...
      Đường Tiêu Dao, Phường Hà Khẩu, Hạ Long, Quảng Ninh

      Sở hữu đất nền dự án 60 m2, mặt tiền 6m tại Xã Bình Yên - Thạch Thất - Hà Nội, giá tốt

      Thỏa thuận 60 m2
      bán 60m2 đất Hòa Lạc, gần đường Tỉnh 420, sát khu căn biệt thự cao tầng, oto vào tận đất chủ mới gửi bán 60m2 đất, MT gần 6m,vị trí: xã Bình Yên, Thạch...
      Đường Tỉnh lộ 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 56 m2, mặt tiền 4m tại Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,95 tỷ

      2.95 tỷ 56 m2 52,68 triệu/m2
      Bán 3 mảnh đất tuyến 2 TĐC Xi Măng, TĐC Kiến Thiết Sở Dầu, Hồng Bàng giá chỉ hơn 50tr/ mét vuông.L/H 0979 087 ***.Nằm trong khu TĐC Xi Măng, TĐC Kiến...
      Đường Hùng Vương, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu đất nền dự án 250 m2 tại Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 15,5 tỷ

      15.5 tỷ 250 m2 62 triệu/m2
      Bán mảnh đất KDC Thái Sơn 1 Bộ Quốc Phòng Phước Kiển Nhà Bè.* Đường 12m, vị trí đẹp.Khu dự án đang xây dựng đường thông Nguyễn Hữu Thọ - Lê Văn Lương.* giá...
      Dự án Thái Sơn 1, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền 88 m2, mặt tiền 4m tại Đường Quốc Lộ 50 - Phước Đông - Cần Đước - Long An, giá rẻ

      Thỏa thuận 88 m2
      nền thổ cư. sổ hồng riêng. MT đường nhựa 6m vỉa hè 2m. Xây dựng tự do. Giáp ranh thị trấn cần đước.Nhận kí gửi buôn bán nhà đất khu vực Cần Đước.
      Dự án Nam Phong Eco Town, Đường Quốc Lộ 50, Xã Phước Đông, Cần Đước, Long An

      Sở hữu ngay đất nền dự án 50 m2 tại Bình Trưng Tây - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 50 m2
      Bán đất đường Nguyễn Duy Trinh, sát chợ Long Trường, Q. 9Cần bán nhanh trong tháng.mảnh đất sát bên chợ #LongTrường #Q.9 .MT #NguyễnDuyTrinh vào 50m.Đường...
      Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Bình Trưng Tây, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 200 m2 tại Đường Võ Văn Kiệt - 5 - Vị Thanh - Hậu Giang, giá rẻ

      Thỏa thuận 200 m2
      Tiện ích nội khu: Khu chợ đêm bến thành Asia, vòng đu quay cao nhất khu vực miền hướng Tây Nam Bộ, công viên 7 kỳ quan cổ đại có nhạc nước, trường học,...
      Dự án Cát Tường Western Pearl, Đường Võ Văn Kiệt, Phường 5, Vị Thanh, Hậu Giang
      N
      Nguyễn Thị Huỳnh Như Hơn 1 năm trước

      Chuyển nhượng nền đất 132 m2, mặt tiền 6m tại Phường Biên Giang - Hà Đông - Hà Nội, giá 3,43 tỷ

      3.44 tỷ 132 m2 26 triệu/m2