Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền dự án 88 m2 tại Xã Trưng Vương - Việt Trì - Phú Thọ, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 88 m2 15,91 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp miếng đất tại trung tâm thành phố Việt Trì Phú Thọ.đc: Khu 4, Xã Trưng Vương, Tp Việt Trì, Tỉnh Phú Thọ.DT: 88 m2. MT hơn 6m....
      Xã Trưng Vương, Việt Trì, Phú Thọ

      Cần bán gấp lô đất nền 192 m2, mặt tiền 5m tại Tân Quan - Hớn Quản - Bình Phước, giá 400 triệu

      400 triệu 192 m2 2,09 triệu/m2
      DT: Ngang 5,5m dài 35m thổ cư 100m2.- Sổ sẵn cầm tay công chứng ngay trong ngày.- Sát các khu công nghiệp lớn như (khu công nghiệp Minh Hưng, khu ...
      Đường ĐT 756B, Xã Tân Quan, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán nhanh nền đất 65 m2 tại Đường Linh Đàm - Hoàng Liệt - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,6 tỷ

      8.6 tỷ 65 m2 132,31 triệu/m2
      - Tặng nhà c4, hàng tháng đang cho thuê môi tháng 20 tr đồng.- miếng đất đẹp, tiềm năng xây ở hoặc xây toà văn phòng hoặc thay vì gửi tiền NH đồng tiền...
      Đường Linh Đàm, Phường Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền Khu đô thị Langbiang Town, 255 m2, mặt tiền 15m , giá 5,86 tỷ

      5.87 tỷ 255 m2 23 triệu/m2
      Thông tin nền đất:- DT: 255m2 thực tế 300m2 (MT 15m), tính giá theo DT thực tế chỉ 19 tr/m2.- Vị trí: Thuộc tòa căn hộ K3, tòa căn hộ vị trí trung tâm...
      Dự án Langbiang Town Đà Lạt, Đường Tỉnh Lộ 79, Thị trấn Lạc Dương, Lạc Dương, Lâm Đồng

      Bán nhanh nền đất mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Phú Mỹ - Bà Rịa Vũng Tàu, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 0 m2
      Tôi chính chủ, ngộp NH, cắt lỗ lô đất gần khu công nghiệp Sonadezi Châu Đức.+ Vị trí: Tân Ro, Châu Pha, TX Phú Mỹ, BR - VT.- Cách đường Vành Đai 4 200m.-...
      Xã Châu Pha, Phú Mỹ, Bà Rịa Vũng Tàu

      Cần bán ngay đất nền dự án 86 m2 tại Phường Linh Xuân - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 86 m2
      Bán đất đường hẻm 1/ đường Số 8, P. Linh Xuân, Thủ Đức đoạn gần trường THPT Sơn Tây.DT 86 mét vuông đoạn hẻm số 39, khu cao cấp, đường nhựa vỉa hè...
      Hẻm 1, Đường Số 8, Phường Linh Xuân, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 355 m2, mặt tiền 17m tại An Dương - Hải Phòng, giá 4,62 tỷ

      4.62 tỷ 355 m2 13 triệu/m2
      Bán đất An Dương, đường to 10m, DT 354,8m2, lô góc 2 mặt đường nhựa, rộng tới 10m.MT mỗi bên 17m x 2 = 34m.Khu phân lô Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng gần cây...
      Đường Quốc Lộ 5, Xã Nam Sơn, An Dương, Hải Phòng

      Cần bán gấp nền đất KN Paradise Cam Ranh, 120 m2, mặt tiền 6m tại Cam Ranh, giá 2,64 tỷ

      2.64 tỷ 120 m2 22 triệu/m2
      DỰ ÁN KN PARADISE:1. chủ đầu tư: Công Ty CP Đầu Tư Và KD Golf Long Thành.2. Vị trí: Bãi Dài, P. Cam Nghĩa, Tp. Cam Ranh, Khánh Hòa.+ liên kế sân bay, sở...
      Dự án KN Paradise Cam Ranh, Đường Nguyễn Tất Thành, Phường Cam Nghĩa, Cam Ranh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 90 m2 tại Trường Thọ - Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 2,5 tỷ

      2.5 tỷ 90 m2 27,78 triệu/m2
      Thanh lý nhanh đất khu dân cư Apec Đặng Văn Bi, Trường Thọ, Thủ Đức.- hẻm ô tô vào tận nhà, cách đường Đặng Văn Bi chỉ 80m đi bộ.- Là khu trung tâm Q....
      Đường Đặng Văn Bi, Phường Trường Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền Khu đô thị Golden Hills Đà Nẵng, 125 m2 tại Liên Chiểu, giá 1,87 tỷ

      1.87 tỷ 125 m2 14,96 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay KĐT Golden Hill, Đà Nẵng - giá sụp hầm.01, Cần bán ngay lô A5.- DT 125m2.- Đường 7m5.- Hướng Bắc.- Giá cực tốt 1tỷ8xx.02, cần bán ...
      Dự án Golden Hills City, Phường Hòa Hiệp Nam, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay nền đất 145 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 8,7 tỷ

      8.7 tỷ 145 m2 60 triệu/m2
      Chủ gửi bán miếng đất siêu đẹp khu dân cư Kiến Á - PLB Q9.DT: 5x29m = 145 mét vuông.Lộ giới: 16m.Hướng: hướng Đông Nam.call ngay: 0979 861 ***
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp nền đất 88 m2, hướng Đông tại Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,55 tỷ

      3.55 tỷ 88 m2 40,35 triệu/m2
      Chủ cần tiền cần bán cắt lỗ gấp mảnh đất nền Centana Điền Phúc Thành đường Trường Lưu, p. Long Trường, Q. 9.DT: 88 mét vuông.- Điện cáp âm thông...
      Dự án Centana City Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 460 m2, mặt tiền 20m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá tốt

      Thỏa thuận 460 m2
      Trước đây, vợ chồng tôi có đầu tư 3 lô đất với DT 460m2 thuộc tỉnh Bình Dương.- Đầu năm, gia đình có việc nên vợ chồng tôi quyết định bán 1 trong 3 miếng...
      Đường ĐT 744, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền 109 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại An Thượng - Hoài Đức - Hà Nội, giá 7,63 tỷ

      7.63 tỷ 109 m2 70 triệu/m2
      Cần ra đi em dịch vụ An Thượng DT =109m✅MT 8.43m2↘️Vị trí: cách đường liên khu 8 , 5m ( 1 bước chân ), Đối diện Học Viện Chính Sách và Phát Triển nằm...
      Đường Đại lộ Thăng Long, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất nền dự án 250 m2, mặt tiền 12m, hướng Bắc tại Đông Anh - Hà Nội, giá 35 tỷ

      35 tỷ 250 m2 140 triệu/m2
      Bán đất 250 mét vuông Vĩnh Ngọc - Đông Anh - thành phố Hà Nội. Mặt đường QL, sát TP Thông Minh. contact: 0383 282 ***.Vị trí đất: Mặt đường 6 cây -...
      Đường Võ Nguyên Giáp, Xã Vĩnh Ngọc, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán đất nền dự án 422 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 25 tỷ

      25 tỷ 422 m2 59,25 triệu/m2
      - MT ĐƯỜNG SỐ 12 TAM BÌNH TP THỦ ĐỨCmiếng đất ĐẮC ĐỊA TRONG KHU VỰC 422 mét vuông - MT ĐƯỜNG NHƯNG GIÁ HẺM - CHỈ CÓ 60tr/ mét vuông - ĐẦU...
      Đường Số 12, Phường Tam Bình, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 2,38 tỷ

      2.38 tỷ 85 m2 28 triệu/m2
      Cần bán 85m đất phân lô Đống Chuối, Hùng Vương, Hồng Bàng giá cực tốt- Vị trí ngay trung tâm P. Hùng Vương, trong khu phân lô hạ tầng đồng bộ, điện đường...
      Đường Trương Văn Lực, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng
      P
      Mr. Dậu - Bđs Hải Phòng Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh nền đất Khu đô thị FPT City Đà Nẵng, 104 m2, mặt tiền 6m , giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 104 m2 25,97 triệu/m2
      Hàng đẹp xuất sắc, thuộc phân khu V5, block căn hộ B2.18 gần đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa.DT 104m2 ngang 6m.Giá bán ngay chỉ 2,7x tỉ.Hạ tầng điện âm, đầy đủ...
      Dự án FPT City Đà Nẵng, Đường Nam Kỳ Khởi Nghĩa, Phường Hòa Hải, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.