Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Sở hữu ngay nền đất 100 m2 tại Đường Đinh Đức Thiện - Phước Lý - Cần Giuộc - Long An, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 100 m2 33 triệu/m2
      Chính thức nhận đặt định danh 20 nền đất nền MT - CK cao cho KH tại Five Star Eco City TP Năm.Five Star Eco City - đầu tư chắc thắng lớn.Với tầm nhìn chiến...
      Dự án Five Star Eco City, Đường Đinh Đức Thiện, Xã Phước Lý, Cần Giuộc, Long An

      Bán nhanh đất nền dự án 65 m2 tại Thạnh Lộc - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,55 tỷ

      2.55 tỷ 65 m2 39,24 triệu/m2
      Bán 2 nền đất thổ cư , đường Nguyễn Thị Sáu, Q12, ngay trung tâm P. Thạnh Lộc, Q. 12DT: 8x8m ( full thổ cư)Giá chỉ từ 2.55 tỉ/ nềnGọi Trang 0917 216 ***...
      Đường Nguyễn Thị Sáu, Phường Thạnh Lộc, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 102 m2, mặt tiền 5m tại Xã Ninh Phụng - Ninh Hòa - Khánh Hòa, giá 580 tr

      580 triệu 102 m2 5,69 triệu/m2
      Cần bán lại nền đất thổ cư 102m2 tại Ninh Phụng, TX Ninh Hoà, Khánh Hoà.Vui lòng liên lạc (ĐT/SMS/Zalo): 0977 945 ***
      Thôn Đại Cát, Xã Ninh Phụng, Ninh Hòa, Khánh Hòa

      Sở hữu đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Phú Xuân - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, giá 821 tr

      821 triệu 85 m2 9,66 triệu/m2
      Đất MT đường Nguyễn Bình, Phú Xuân, Nhà Bè. Đi theo hướng đường Huỳnh Tấn Phát.ủy ban nhân dân Huyện Nhà Bè, công an huyện Nhà Bè, cách trường cấp 1...
      Đường Nguyễn Bình, Xã Phú Xuân, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 85 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Đức - TP Hồ Chí Minh, giá 190 triệu

      190 triệu 85 m2 2,24 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nhanh miếng đất Đường Nguyễn Văn Bá,P. Bình Thọ,Q. Thủ Đức,sổ riêng. + Vị trí đất đẹp, thích hợp mua để ở hoặc đầu tư.+ cơ sở giao ...
      Đường Nguyễn Văn Bá, Phường Bình Thọ, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 78 m2, mặt tiền 18m tại Xã Vân Canh - Hoài Đức - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 78 m2
      Cần bán ngay lô góc Kim cương gần 80m2 với đơn giá mềm nhất trong tuần tại khu đất DV 4,5ha Vân Canh, Hoài Đức.Lô góc có MT gần 18m nên thuận tiện thiết...
      Đường Vành Đai 3.5, Xã Vân Canh, Hoài Đức, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 70 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Đông Anh - Hà Nội, giá 2,05 tỷ

      2.06 tỷ 70 m2 29,3 triệu/m2
      Chính chủ bán lô 04 khu x3 thôn Đào Thục - Thụy Lâm - Đông Anhđc: Lô 04 - khu x3 - Thôn Đào Thục - Thụy Lâm - Đông Anh - thành phố Hà NộiDT: 70m2giá:...
      Đường Thụy Lâm, Xã Thụy Lâm, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 90 m2, mặt tiền 5m tại Yên Dũng - Bắc Giang, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 90 m2 18,89 triệu/m2
      Chính thức chào bán: Dự án KDC mới Đức Giang.- Tặng ngay 1 cây vàng SJC trị giá 65 tr đồng.- CK ngay 45 tr đồng cho.TT đủ 100 phần trăm giá trị đất -...
      Dự án Khu dân cư mới xã Đức Giang, Xã Đức Giang, Yên Dũng, Bắc Giang.
      T
      Phòng Kinh Doanh Chủ Đầu Tư Hơn 1 năm trước

      Cần bán nền đất 100 m2, mặt tiền 5m tại Phường Sở Dầu - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 100 m2 75 triệu/m2
      Q. uỷ Hồng Bàng.KDC sầm uất bậc nhất Hồng Bàng.Tuyến đẹp.100m2 ngang 5m Tây Nam.Giá 7,5 tỉ (CTT).0972 821 ***.
      Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 3,19 tỷ

      3.19 tỷ 100 m2 31,9 triệu/m2
      Cần bán miếng đất đẹp MT Huỳnh Minh Mương, Hòa Phú, Củ Chi. Đất vị trí đẹp ngay khu công nghiệp oto củ Samco và cụm khu công nghiệp nhiều công ty ....
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Hòa Phú, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 7600 m2, mặt tiền 150m tại Xã Yên Bình - Thạch Thất - Hà Nội, giá 41,8 tỷ

      41.8 tỷ 7600 m2 5,5 triệu/m2
      Bán 7600 m2 có 1400 m2 đất ở còn lại vườn MT: 150 mpháp lí: SHR TP Hà Nội Đường vào 6 mThế đất thoải đẹp viu rộng bao quanh là ruộng lúa và đồi núi không...
      Xã Yên Bình, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền 140 m2, mặt tiền 7m tại Thành phố Phan Thiết - Bình Thuận, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 140 m2 103,58 triệu/m2
      - Bán đất biển dự án Ocean Dune Phan Thiết.- Phố Biển Rạng Đông - khu dân cư kề biển Rạng Đông- DT 140m2 (7*20m).- E1 MT biển.- Bên đồi view biển.- Đối...
      Dự án Ocean Dunes, Thành phố Phan Thiết, Bình Thuận

      Cần bán nền đất 46 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông - Bắc tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,85 tỷ

      1.85 tỷ 46 m2 40,22 triệu/m2
      🏖 Các khu phân lô đồng bộ ở Sở Dầu không có lô nào giá dưới 2,1 tỉ. Nhưng hôm nay lại có một siêu phẩm hạ xuống còn 1,85 tỉgọi ngay Em Tâm: 0796 336 ***👉...
      Đường Hồ Đá, Phường Sở Dầu, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Cần bán đất nền dự án 335 m2, mặt tiền 6m tại Tân Phúc - Lang Chánh - Thanh Hóa, giá 465 triệu

      465 triệu 335 m2 1,39 triệu/m2
      - Bán đất đối diện ủy ban nhân dân, ngay trung tâm xã Tân Phúc, Lang Chánh, gần các trường học.Thuận tiện KD buôn đa ngành nghề.- DT: Rộng 6m, sâu hơn...
      Đường 135, Xã Tân Phúc, Lang Chánh, Thanh Hóa.

      Sở hữu ngay đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 100 m2
      Vị trí đầu tư mới cực kì tiềm năng ngay MT Võ Văn Vân, Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, cung đường phát triển mạnh mẽ khi đầu tư tại đây.Đường trải nhựa 10m thuận...
      Đường Võ Văn Vân, Xã Vĩnh Lộc B, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,9 tỷ

      4.91 tỷ 100 m2 49 triệu/m2
      Bán miếng đất hẻm ô tô đường 10, Tăng Nhơn Phú B, Q. 9.DT 100m2 giá 4tỷ9 giá thấp hơn xung quanh nên không thỏa thuận.Đường 10m ô tô quây đầu thoải...
      Đường 10, Phường Tăng Nhơn Phú B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 275 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Quốc Oai - Hà Nội, giá 3,58 tỷ

      3.58 tỷ 275 m2 13 triệu/m2
      Vị trí:1. Trung tâm 5 trường đại học lớn.2. Trung tâm của 3 tuyến đường chính: Đại lộ; QL và Tỉnh lộ.3. Cách khu CNC 1 chỉ 6p di chuyển.4. Cách khu CNC 2...
      Đường Láng Hòa Lạc, Xã Đông Xuân, Quốc Oai, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 90 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Bàu Bàng, giá 680 triệu

      680 triệu 90 m2 7,56 triệu/m2
      Lô duy nhất 90 mét vuông, 5mx18m, giá 680 tr sổ sẵn, xây tự do, sát chợ chiều, cao đẳng Bình PhướcGọi 0906 443 ***
      Thăng Long Central City, Bàu Bàng, Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!