Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp lô đất nền 240 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông tại Huyện An Dương - Hải Phòng, giá 4,44 tỷ

      4.45 tỷ 240 m2 18,5 triệu/m2
      Lô đối diện TTTM, Đại lộ ánh sáng- DT: 240m.- MT: 12m.- Mặt đường lớn: 17.5m- Giá: 18.5 tr/m.- liên lạc: 0868 354 ***- Dự án nằm ngay trên mặt đường lớn,...
      Dự án Seoul Ecohome, Huyện An Dương, Hải Phòng

      Bán nhanh đất nền dự án 655 m2 tại Xã Ea Tu - Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 7,5 tỷ

      7.5 tỷ 655 m2 11,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán gấp đất ngay ngã 5 đường Vành Đai 14 - 26 EaTu cách uỷ ban nhân dân xã Eu Tu 500m, KDC đôngh đúc phù hợp cho các NĐT sinh lời, cho thuê...
      Xã Ea Tu, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Sở hữu lô đất nền 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Đông tại Hoàn Kiếm - Hà Nội, giá 8,5 tỷ

      8.5 tỷ 50 m2 170 triệu/m2
      MT hướng Đông.Vị trí cực đặc địa, khu vực dân trí tốt, giao thông đi lại thuận tiện, 5 ph đi ra Nhà Hát Lớn - Hồ Hoàn Kiếm, gần phố cổ 36 phố P., gần chợ...
      Đường Bạch Đằng, Phường Chương Dương Độ, Hoàn Kiếm, Hà Nội

      Cần bán lô đất nền 90 m2 tại Đường Lê Tấn Bê - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 90 m2
      Cần bán nhanh miếng đất bình tân đất đẹp full thổ cư .DT 90m .tiện ích gần chợ,trung tâm thương mai,trường học , BV,...pháp lí sẵn sổ rõ ràng sang tên...
      Đường Lê Tấn Bê, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 1500 m2, mặt tiền 17m tại Khánh Phú - Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 1500 m2 1,5 triệu/m2
      Bán nền đất vườn cách TP. Nha Trang 30p đi xe. Giá 1,5tr/ mét vuông.MT ngang 17m.Đã có bìa đỏ.DT 1500 mét vuông.Cách Hương Lộ 62 ~ 60m.Đường...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Bán đất nền 107 m2, mặt tiền 18m tại Phố Phùng Hưng - An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 107 m2 14,96 triệu/m2
      Chỉ 850tr sở hữu 100m đất nền MT gần sân bay Long Thành - Đồng Nai.NH hỗ trợ vay.Đăng ký tham quan dự án.Hoàn toàn free.----------------------------------Lý...
      Dự án Khu đô thị Golden Center, Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 102 m2 tại Huyện Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 490 tr

      490 triệu 102 m2 4,81 triệu/m2
      Phú Long sát nhập TP Phan Thiết rồi a/c ơi em còn 1 lô gia đình 102 mét vuông cần ra nhanh chỉ 490 tr thôi ạ - đường đất 2m - khu vực cư dân đang xây...
      Đường Phú Long, Thị trấn Phú Long, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu ngay đất nền 103 m2, mặt tiền 6m tại Xã Thới Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 920 triệu

      920 triệu 103 m2 8,94 triệu/m2
      Cần bán miếng đất 103m2 full thổ cư sổ sẵn , 2 MT đường nhựa 6m và đường sau nhà 6m. Dt : 6x17,5 m2 =103m2. KDC đông đúc , xây dựng tự do , đường nhựa...
      Đường Ngã Ba Lăn Xi, Phường Thới Hòa, Bến Cát, Bình Dương
      D
      Phạm Tuấn_becamex Bình Dương Hơn 1 năm trước

      Sở hữu ngay lô đất nền 60 m2 tại Đường 5 - Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 60 m2 36,67 triệu/m2
      Sỡ hữu đất nền, sổ riêng tại TP Dĩ An.- Tọa lạc tại đường số 5, P. Tân Đông Hiệp, TP. Dĩ An, Bình Dương là trục đường huyết mạch kết nối QL 13, cao tốc Mỹ...
      Dự án Icon Central, Đường 5, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Bán nhanh đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 8m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 105 m2 22,86 triệu/m2
      Ông bà cũng đã lớn tuổi không có con cháu nên cần bán ra để dưỡng già.đc: Nguyễn Văn Trỗi P. Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương.Giá: 2tỷ400 tr đồng.DT:...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Bán nhanh lô đất nền 118 m2, mặt tiền 5m tại Xã Diên An - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 1,49 tỷ

      1.49 tỷ 118 m2 12,63 triệu/m2
      - Chính chủ bán ngay miếng đất Phú Ân Nam 2 - Diên An - Diên Khánh.- Lô: 117,8 mét vuông full thổ.- Giá 1,49 tỉ (thỏa thuận chính chủ).- Cách đường...
      Đường Lầu Ông Huyện, Xã Diên An, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Sở hữu nền đất 1195 m2, mặt tiền 33m, hướng Đông - Bắc tại 8 - Đà Lạt - Lâm Đồng, giá 96 tỷ

      96 tỷ 1195 m2 80,34 triệu/m2
      Đất 2MT tọa lạc tại đường Phù Đổng Thiên Vương, P. 8, TP. Đà Lạt, lộ giới đường nhựa MT Phù Đổng Thiên Vương rộng 30m và lộ giới đường nhựa MT đường Nguyễn...
      Phố Phù Đổng Thiên Vương, Phường 8, Đà Lạt, Lâm Đồng
      P
      Bất Động Sản Hưng Hưng Phát Hơn 1 năm trước

      Cần bán nhanh lô đất nền 105 m2, mặt tiền 5m tại Xã Mai Đình - Sóc Sơn - Hà Nội, giá rẻ

      Thỏa thuận 105 m2
      Lô 105m2 Đạc Tài, Mai Đình, Sóc Sơn.100m2 full đất ở MT 5M,Đường trước cửa 3,5m,Gần chợ trung tâm thôn.Gần trường cấp 1, trung học cơ sở Mai Đình.Hàng...
      Đạc Tài, Xã Mai Đình, Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh đất nền 90 m2 tại Đường Lê Văn Lương - Phước Kiển - Nhà Bè - TP Hồ Chí Minh, thỏa thuận

      Thỏa thuận 90 m2
      Chính chủ bán ngay đất khu dân cư Ven Sông Gia Long Riverside Phước Kiển Nhà Bè.- Kế bên khu siêu đô thị GS Metro City, cách Phú Mỹ Hưng chỉ 7 ph chạy...
      Dự án Gia Long Riverside Nhà Bè, Đường Lê Văn Lương, Xã Phước Kiển, Nhà Bè, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền mặt tiền 4m, hướng Tây tại Tân Đông Hiệp - Dĩ An - Bình Dương, giá 2,45 tỷ

      2.46 tỷ 0 m2
      Đất khu dân cư Tân Đông Hiệp, P. Tân Đông Hiệp, Tp. Dĩ An Đất 2,45 tỉ TL - 83,3 mét vuông (4x21,4m). Thổ cư 100 phần trăm 107Thực tế đc sử...
      Đường ĐT 743C, Phường Tân Đông Hiệp, Dĩ An, Bình Dương

      Cần bán đất nền dự án 104 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Thanh Châu - Phủ Lý - Hà Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 104 m2
      Cần bán miếng đất mặt sông Đáy, thuộc KĐT Tài Tâm, cách cầu Châu Sơn vài chục mét.+ DT 104m2, bìa đỏ chính chủ.+ giá: thỏa thuận.+ LH: 0916 880 ***
      Dự án Khu đô thị bờ đông sông Đáy, Đường Quốc lộ 1A, Phường Thanh Châu, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp lô đất nền 100 m2 tại Đường Nguyễn Văn Linh - An Khánh - Ninh Kiều - Cần Thơ, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      Ngộp vốn bán nhanh nền đất ngay chợ Bà Bộ MTĐ Nguyễn Văn Linh, An Khánh, Ninh Kiều, Cần ThơDT: 5x20mGiá chỉ: 1.5 tỉĐường rộng thông thoáng, cư dân sầm...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường An Khánh, Ninh Kiều, Cần Thơ

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 137 m2, hướng Đông - Nam tại Trảng Bom - Đồng Nai, giá 720 tr

      720 triệu 137 m2 5,26 triệu/m2
      Kẹt tiền về Thành phố Hồ Chí Minh KD nên bán lô đất gần trạm thu phí bàu xéo QL 1A , đất cách QL 1A 2 kilomet, nằm KDC đông , gần chợ, đất MT...
      Xã Sông Thao, Trảng Bom, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!