Thông tin mô tả
* Em Toàn nhà đất đẹp thế thôi.
- Khu vực đông
- Mặt đường trục chính,
-
- Sổ cất két, quy hoạch ổn định.
- Tiến sỹ 0356 290 ***.
Chuyên nhà
Giá: 9,01 Tỷ
Diện tích: 170 m2
Giá/m2: 53 Triệu/m2
445905
Mua bán
* Em Toàn nhà đất đẹp thế thôi.
- Khu vực đông
- Mặt đường trục chính,
-
- Sổ cất két, quy hoạch ổn định.
- Tiến sỹ 0356 290 ***.
Chuyên nhà
Lê Tiến Sỹ
Đường Ngọc Thụy, Phường Bồ Đề, Phường Ngọc Thụy, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
30 m2
Đường Hoàng Như Tiếp, Phường Bồ Đề, Quận Long Biên, Hà Nội
Thỏa thuận
75 m2
Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
8,3 tỷ
52 m2
Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Sài Đồng, Quận Long Biên, Hà Nội
9,4 tỷ
40 m2