Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền 86 m2 tại Đường Lê Lợi - Tân Hiệp - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 868 tr

      868 triệu 86 m2 10,1 triệu/m2
      tôi cần tiền gấp bán gấp lấy lại vốn ,nền đất 85,5m sổ sách pháp lí rõ ràngVị trí cách MT Lê Lợi 60m ,khu vực cư dân sầm uất,buôn bán KD nhiềuKhu vực an...
      Đường Lê Lợi, Xã Tân Hiệp, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 107 m2, mặt tiền 18m tại Phố Phùng Hưng - An Viễn - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 1,6 tỷ

      1.6 tỷ 107 m2 14,96 triệu/m2
      Chỉ 850tr sở hữu 100m đất nền MT gần sân bay Long Thành - Đồng Nai.NH hỗ trợ vay.Đăng ký tham quan dự án.Hoàn toàn free.----------------------------------Lý...
      Dự án Khu đô thị Golden Center, Phố Phùng Hưng, Xã An Viễn, Trảng Bom, Đồng Nai

      Cần bán nhanh nền đất 120 m2, mặt tiền 6m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 11,52 tỷ

      11.52 tỷ 120 m2 96 triệu/m2
      Cần bán mảnh đất 6x20m KDC Đông Thủ Thiêm, Bình Trưng Đông, Q. 2.Ngang 6x20, 120 mét vuông.- pháp lí đất HĐ kèm sổ hồng riêng (xây dựng xong hoàn...
      Dự án Đông Thủ Thiêm, Phường Bình Trưng Đông, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 240 m2, mặt tiền 7m tại Quận 9, giá 10,32 tỷ

      10.32 tỷ 240 m2 43 triệu/m2
      Đất căn biệt thự khu dân cư Bách Khoa, Phú Hữu, TP. Thủ Đức, giá siêu mềm.Ngay góc Đỗ Xuân Hợp, Nguyễn Duy Trinh, vị trí thuận lợi đi các nơi. Rất gần...
      Dự án Bách Khoa, Đường Nguyễn Duy Trinh, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh
      V
      Investment Land - Nhà Tư Vấn Hơn 1 năm trước

      Bán gấp nền đất 120 m2 tại Phường Phước Long B - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 120 m2 32,5 triệu/m2
      Vị trí: Nằm ngay trên MTĐ Số 10, ngay sau căn hộ chung cư Ehome ĐSG 1, Phước Long B, Q. 9.pháp lí: Sổ riêng.DT: 120 mét vuông.Bán kính...
      Đường Số 10, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền dự án 128 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Châu Thành - Kiên Giang, giá 2,28 tỷ

      2.28 tỷ 128 m2 17,82 triệu/m2
      Kẹt tiền bán lỗ 128m2 MT đối diện Chợ Mới - TTTM Minh Lương. Thích hợp KD hoặc cho thuê.Vị Trí Cực đẹp thuận tiện KD hoặc cho thuê.giá lỗ sập sàn.- Giá gốc:...
      Thị trấn Minh Lương, Châu Thành, Kiên Giang

      Bán nhanh đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 8m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,4 tỷ

      2.4 tỷ 105 m2 22,86 triệu/m2
      Ông bà cũng đã lớn tuổi không có con cháu nên cần bán ra để dưỡng già.đc: Nguyễn Văn Trỗi P. Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương.Giá: 2tỷ400 tr đồng.DT:...
      Đường Nguyễn Văn Trỗi, Phường Hiệp Thành, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu ngay đất nền 95 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Hải Châu - Đà Nẵng, giá 9,2 tỷ

      9.2 tỷ 95 m2 96,85 triệu/m2
      Bán đất kèm nhà 2 tầng trên đất- đc Huỳnh Tấn Phát - sát 30/4 Hòa cường bắc. Đà Nẵng- DT 95m2 ngang 5m- Đường 10m5 lề 5m rộng rãi thoáng mát. Vị trí trung...
      Đường Huỳnh Tấn Phát, Phường Hòa Cường Bắc, Hải Châu, Đà Nẵng

      Cần bán ngay đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Bắc tại Buôn Ma Thuột - Đắk Lắk, giá 250 triệu

      250 triệu 100 m2 2,5 triệu/m2
      - Đất cách trường Hoàng Việt ~ 500m, cách BV Nhi Đức Tâm ~ 200m, cách đường Vành Đai ~ 100m, đất bằng phẳng.- DT: 5 x 20m.- Giá: 250 tr.- Hướng: Nam....
      Đường Hà Huy Tập, Phường Tân Lợi, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

      Cần bán gấp đất nền 200 m2, mặt tiền 5m tại Xã Tân Lạc - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1 tỷ

      1 tỷ 200 m2 5 triệu/m2
      1 tỉ ĐẤT MT ĐƯỜNG ÂU CƠ BẢO LỘC, VIEW SÔNG, Đất thôn 1, Tân Lạc, huyện Bảo Lâm, giáp Lộc Nga, Bảo Lộc. Thế đất bằng phẳng, gần sông, view thoáng mát, có...
      Đường Âu Cơ, Xã Tân Lạc, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 626 m2, mặt tiền 22m tại Phú Quốc - Kiên Giang, giá 46,5 tỷ

      46.5 tỷ 626 m2 74,29 triệu/m2
      Cần bán nền đất có DT hơn 626m2Trong đó ngang trước 22m, sâu gần 30m.nền đất góc 2 mặt đường nhựa. Xe oto ra vào 2 chiều thông thoáng.Vị trí đất rất đẹp,...
      Đường Trần Hưng Đạo, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 102 m2 tại Huyện Hàm Thuận Bắc - Bình Thuận, giá 490 tr

      490 triệu 102 m2 4,81 triệu/m2
      Phú Long sát nhập TP Phan Thiết rồi a/c ơi em còn 1 lô gia đình 102 mét vuông cần ra nhanh chỉ 490 tr thôi ạ - đường đất 2m - khu vực cư dân đang xây...
      Đường Phú Long, Thị trấn Phú Long, Hàm Thuận Bắc, Bình Thuận

      Sở hữu đất nền 200 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Bến Cát - Bình Dương, giá 2,8 tỷ

      2.8 tỷ 200 m2 14 triệu/m2
      Lô góc 2 MT ngay chợ Mỹ phước 3. vị trí đẹp cư dân đông đúc, KD đa ngành nghề.DT 10x20 thổ cư 100%MT đường 16mGiá 2,8 tỉ
      Dự án Mỹ Phước 3, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán ngay đất nền dự án 48 m2, mặt tiền 4m tại Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 48 m2 31,25 triệu/m2
      Bán đất dự án Him Lam Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng.----------Vị trí đắc địa, gần trung tâm TP, KCN, trường học, siêu thị.miếng đất DT: 48 - 50 - 56...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Quận Hồng Bàng, Hải Phòng

      Bán nhanh lô đất nền 285 m2, mặt tiền 10m tại Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 26,6 tỷ

      26.6 tỷ 285 m2 93,34 triệu/m2
      + [73] Bán 285 mét vuông = 10,2 * 28 m vuông vắn - MT đường Đông Hưng Thuận - đang có dòng tiền - thích hợp đầu tư, xây văn phòng, căn hộ dịch vụ,...
      Đường Đông Hưng Thuận 10, Phường Đông Hưng Thuận, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 1 m2, mặt tiền 20m, hướng Đông - Nam tại Điện Bàn - Quảng Nam, giá 50 tỷ

      50 tỷ 1 m2 50000 triệu/m2
      Bán đất biển Hà My 1000 mét vuông thổ cư căn biệt thự, chủ cần tiền bán, cách biển vài bước chân, giáp Resort. Bán đất Hà My Đông A.Chủ gửi cần bán...
      Phường Điện Dương, Điện Bàn, Quảng Nam

      Chuyển nhượng đất nền dự án 150 m2, mặt tiền 7m tại Quận Dương Kinh - Hải Phòng, giá 2,25 tỷ

      2.25 tỷ 150 m2 15 triệu/m2
      Chính chủ sang nhượng miếng đất 150m - Đường to 25m - giá 15tr/m. - DT: 150m.- giá: 15tr/m (bao phí).- Đường trước nhà 25m thông ra đường Mạc Đăng Doanh.-...
      Dự án KĐT Anh Dũng 5, Dương Kinh, Hải Phòng

      Cần bán đất nền 92 m2, hướng Bắc tại Phước Long B - 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 6,4 tỷ

      6.4 tỷ 92 m2 69,57 triệu/m2
      - Lô A - DT: 5m x 18,4m( 92 mét vuông), hướng Chính Bắc - Đường 15m trục chính, cách đường Bưng Ông Thoàn 50m, nối vào khu Công Nghệ Cao và...
      Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phước Long B, Quận 9, TP Hồ Chí Minh

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!