Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 194 m2, mặt tiền 5m tại Diên Lâm - Diên Khánh - Khánh Hòa, giá 931 tr

      931 triệu 194 m2 4,8 triệu/m2
      Chính chủ cần bán ngay nền đất đẹp, bằng phẳng gần ủy ban nhân dân xã Diên Lâm, Diên Khánh.DT: 194 mét vuông, ngang 5m. Thổ cư 80 mét ...
      Đường Tỉnh lộ 8, Xã Diên Lâm, Diên Khánh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp lô đất nền 145 m2, mặt tiền 7m tại Xã Minh Hòa - Hưng Hà - Thái Bình, thỏa thuận

      Thỏa thuận 145 m2
      Chính chủ bán nền đất mặt trục chính thôn cộng hòa xã minh hòa huyện hưng hà Thái bình.- DT 145m, MT 7m, hậu 7m.- Đường rộng 7m mặt chính thôn đất 2 măt...
      Xã Minh Hòa, Hưng Hà, Thái Bình
      Đ
      Đoàn Thị Hồng Điệp Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 81 m2, mặt tiền 5m tại Cái Răng - Cần Thơ, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 81 m2 43,21 triệu/m2
      CG: Nền khu Chiến Thắng 81m2 lộ giới 30m. Giá: 3,5 tỉ (thỏa thuận).DT: 4,5x18 (81m2) ODT.HƯớng: hướng Đông Nam.Nằm trên trục đường chính 30 khu CHIẾN...
      Đường A1, Phường Phú Thứ, Cái Răng, Cần Thơ

      Bán nhanh đất nền dự án 150 m2, hướng Đông - Nam tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2,7 tỷ

      2.7 tỷ 150 m2 18 triệu/m2
      - Chủ gửi bán nền đất bao đẹp giá quá rẻ:+ Vị Trí: Đường N12 (sát đường D9) Khu tái định cư Hòa Lợi, P. Hòa Phú, TP Thủ Dầu Một, Bình Dương. Sau lưng trạm...
      Dự án TDC Hòa Lợi, Đường N12, Phường Hòa Phú, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Sở hữu nền đất 250 m2, mặt tiền 10m tại Xã Thanh Lâm - Mê Linh - Hà Nội, giá 9,3 tỷ

      9.31 tỷ 250 m2 37,21 triệu/m2
      Em còn duy nhất 1 lô nền song lập cực đẹp tại dự án HUD Mê Linh Central mua trực tiếp CĐT.- DT đất 250m2.- Tổng DT sàn xây dựng 381m2.- View công viên cây...
      Dự án HUD Me Linh Central, Xã Thanh Lâm, Mê Linh, Hà Nội.

      Bán nhanh đất nền dự án Khu đô thị Đông Sơn, mặt tiền 20m tại Đông Sơn - Thanh Hóa, giá rẻ

      Thỏa thuận 0 m2
      Cần bán 2 miếng đất căn biệt thự GÓC DT 288,4 mét vuông , Tổng : 576,8 mét vuông có tách lẻ bán.Đất mặt bằng MBQH 1879 Đông sơn, TP Thanh...
      Đường Quốc lộ 47, Đông Sơn, Thanh Hóa

      Bán gấp lô đất nền 85 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 85 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ Bán đất nền P. Phú Hữu, Q. 9, giá 50tr/m2DT: 85m2xung quanh tiện ích đầy đủ, tương lai đất tăng giá caosổ hồng riêng pháp lí đầy đủmong tiếp...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 18m tại Thành phố Cà Mau - Cà Mau, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      * Chủ kẹt tiền cần bán ngay nền Happy Home Cà Mau ngay dãy nhà phố thương mại shophouse đường 43m.+ DT 5x20 100m2.+ Đã có bìa đỏ - công chứng sang tên...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Cà Mau, Cà Mau

      Sở hữu nền đất 130 m2, mặt tiền 5m tại Phường Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 27 tỷ

      27 tỷ 130 m2 207,7 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Q. HBT gần Time City130m²- MT 5m 27 tỉTổng mảnh 200m²- MT 9m.mua cả thỏa thuận thêm chủ
      Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán gấp đất nền 393 m2 tại Đường Trần Não - Bình An - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 106,11 tỷ

      106.11 tỷ 393 m2 270 triệu/m2
      Bán đất căn biệt thự River Mark nằm trên trục đường chính ra sông Hồ Chí Minh, vị trí rất đẹp an ninh, yên tĩnh, đối diện khu công viên và thể thao.-...
      Đường Trần Não, Phường Bình An, Quận 2, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán ngay nền đất 102 m2 tại Phường Long Trường - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 5,5 tỷ

      5.5 tỷ 102 m2 53,93 triệu/m2
      Bán nền đất 5x20 hẻm ô tô đường số 6 Long Trường, Q. 9 - DT: 102 mét vuông ngang 5,26m nở hậu full thổ cư - có nhà c4 cũ- Hẻm xe ba gác, cách...
      Đường Số 6, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp lô đất nền 280 m2, mặt tiền 8m tại Phúc Diễn - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 28 tỷ

      28 tỷ 280 m2 100 triệu/m2
      - Chủ cần bán 280 mét vuông đất P. Phúc Diễn, Kiều Mai, Bắc Từ Liêm.- DT 280 mét vuông.- MT 8m.- Giá 1xxtr/ mét vuông.- Đường ô đỗ cửa,...
      Đường Kiều Mai, Phường Phúc Diễn, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      Chủ mót bán hạ chào mấy trăm tr - Bán đất gần chợ Đồng Dinh Thạch Bàn 70 mét vuông, MT 4.7m, giá 4.8 tỉ có thỏa thuận.Đường thông rộng 4m, xe 7 chỗ...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Cần bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Nam tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1 tỷ

      1 tỷ 100 m2 10 triệu/m2
      Chính thức nhận chào bán Đất Gần SÂN BAY LONG THÀNH ĐỒNG NAI. pháp lí : Đã có SHR, công chứng trong ngày- MT đường DT780B trục chính 45m - 60m kết nối...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Sở hữu ngay nền đất 72 m2 tại Đường Lê Cơ - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      Bán nền ngay đường Lê Cơ, P.An Lạc, Q.Bình TânĐất nằm hẻm ô tô đường thông thẳng ra Kinh Dương Vương và Võ Văn Kiệt gần bến xe miền TâyKhu vực tiện ích...
      Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, hướng Tây - Nam tại Xã Sông Trầu - Trảng Bom - Đồng Nai, giá 890 tr

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Chủ cần bán 4 lô ấp 5 Sông Trầu Trảng Bom.(5 x 20, Tây Nam,giá 8xx)- pháp lí sổ riêng thổ cư 100 phần trăm.- Vị trí sau , nhà hàng Tuấn Thu, UB xã,...
      Xã Sông Trầu, Trảng Bom, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 16638 m2 tại Xã Thái Mỹ - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 70 tỷ

      70 tỷ 16638 m2 4,21 triệu/m2
      + Chính chủ bán khu đất đường Lê Thị Do, cách đường Trương Thị Kiện tầm 150m, cách TL7 ~ 650m.+ Đường nhựa hiện hữu, quy hoạch lộ giới 12m, đường Trương Thị...
      Đường Lê Thị Do, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Sở hữu lô đất nền 933 m2, mặt tiền 20m tại Bình Sơn - Long Thành - Đồng Nai, giá 14,93 tỷ

      14.93 tỷ 933 m2 16 triệu/m2
      [ RẺ HƠN ĐƯỜNG NHÁNH - bán ngay cặp liên kế MT ĐT 769, giá chỉ 16tr/m2 - có bán lẻ lô lớn trước ]+ Lô 1: Tờ 13 thửa 134, DT 653m2, thổ cư 200m2+ Lô 2: Tờ...
      Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!