Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán ngay đất nền 78 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Tiên Du - Bắc Ninh, giá 750 triệu

      750 triệu 78 m2 9,62 triệu/m2
      Chính chủ bán đất 78 mét vuông trong lòng khu công nghiệp Tiên Sơn.- Trên đất có sẵn nhà cấp 4 với thiết kế hợp lý: Phòng khách, PN 02, khu để xe,...
      Đường Hoàn Sơn, Xã Hoàn Sơn, Tiên Du, Bắc Ninh

      Bán nhanh lô đất nền 72 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Bắc Giang - Bắc Giang, giá 6 tỷ

      6 tỷ 72 m2 83,34 triệu/m2
      Chính chủ cần bán miếng đất đường Quách Nhẫn, Bắc Giang.- DT: 72 mét vuông, MT 4,5m, lòng đường 7m, vỉa hè 4,5m.Hướng: hướng Tây Bắc.- Vị trí miếng...
      Đường Quách Nhẫn, Phường Hoàng Văn Thụ, Bắc Giang, Bắc Giang

      Bán nhanh nền đất Sala Garden, 48 m2, mặt tiền 6m tại Huyện Long Thành - Đồng Nai, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 48 m2 25 triệu/m2
      Chinh chủ cần ban 2 Phần Gia Tộc DT 48m2Giá Cần bán là 1tỷ199trGiá trên đã bao gồm thuế giá trị gia tăng + Tặng 20 năm Phí Chăm Sóc bảo trìHiện tại Vị...
      Dự án Sala Garden, Huyện Long Thành, Đồng Nai

      Chuyển nhượng đất nền dự án 179 m2, mặt tiền 7m tại Huyện Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,02 tỷ

      2.02 tỷ 179 m2 11,29 triệu/m2
      Thông tin nền đất :- nền đất thuộc KĐT số 4 - Điện Ngọc - Điện Bàn - Quảng Nam- DT 178.71m²(7x25,53) vuông vứt- Đường 7,5m lề mỗi bên 5m thông thoáng -...
      Dự án Khu đô thị số 4, Điện Bàn, Quảng Nam

      Bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Long Thành - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      - KĐT Century City quy mô 49.8ha đấu giá trực tiếp từ tỉnh Đồng Nai:+ MT ĐT 769 (lộ giới 45m) & đường Cầu Mên (lộ giới 32m) thuộc xã Bình Sơn, huyện Long...
      Dự án Century City, Đường ĐT 769, Xã Bình Sơn, Long Thành, Đồng Nai

      Cần bán ngay đất nền 130 m2, mặt tiền 5m tại Đường Quốc lộ 21A - Bình Lục - Hà Nam, giá tốt

      Thỏa thuận 130 m2
      -GIA ĐÌNH CẦN BÁN LẠI mảnh đất TẠI BÌNH MỸ-BÌNH LỤC-HÀ NAM-DT 130m² NỞ HẬU - DẤT CÁCH ĐƯỜNG QUỐC LÔC 1A ~ 2 kilomet. oto TẢI ĐỖ CỬA .CẠNH TRƯỜNG HỌC...
      Đường Quốc lộ 21A(Quốc lộ 21), Thị trấn Bình Mỹ, Bình Lục, Hà Nam

      Cần bán ngay đất nền dự án 105 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 105 m2
      bán ngay đất nền KDC Gia Hoà. Phước Long B. Q. 9.- Vị trí: Nằm trong KDC Gia Hoà. Quy hoạch bàn cờ, đường nào cũng rộng, thông thoáng.- hạ tầng giao ...
      Dự án Gia Hòa, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng đất nền dự án 640 m2, hướng Tây tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,55 tỷ

      1.55 tỷ 640 m2 2,43 triệu/m2
      Chính chủ cần bán.Đất Củ Chi Xã Phước Thạnh.Giá 1ty550tr.Thiện chí inbox xem số và đi xem. Không tiếp cò các bác cần mua L/H tôi.
      Đường 148, Xã Phước Thạnh, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền 222 m2, mặt tiền 10m tại Xuân Đỉnh - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 39,5 tỷ

      39.5 tỷ 222 m2 177,93 triệu/m2
      + Bán đất tặng nhà.+ Mặt ngõ vỉa hè 5m, đường rộng hơn phố - KD khủng.+ Vài bước ra Vành Đai 3, Đỗ Nhuận, Tây Hồ Tây, công viên Hòa Bình.-----------+ pháp ...
      Đường Phạm Văn Đồng, Phường Xuân Đỉnh, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán nền đất 150 m2, mặt tiền 5m tại Đường Nguyễn Văn Linh - Chơn Thành - Bình Phước, giá 1 tỷ

      1 tỷ 150 m2 6,67 triệu/m2
      TÔI kẹt tiền cần bán ngay 4 nền đất ở đường Nguyễn Văn Linh, TX Chơn Thành.Trục đường nối liền QL 13 và QL 14, rộng 42m.cư dân hiện hữu đông đúc.Do tôi...
      Đường Nguyễn Văn Linh, Phường Hưng Long, Chơn Thành, Bình Phước

      Bán lô đất nền 60 m2, mặt tiền 5m tại An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 60 m2 55 triệu/m2
      + Vị trí: Nằm cách trên trục đường Hương Lộ 2 500m thuộc P. Bình Trị đông A, Q. Bình Tân, Hồ Chí Minh.- Đất đẹp, bằng phẳng, cao ráo, nằm trên đường trải...
      Đường Võ Văn Kiệt, Phường An Lạc, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 56 m2 tại Đường Xuân Phương - Xuân Phương - Nam Từ Liêm - Hà Nội, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 56 m2 57,15 triệu/m2
      Đất vàng Xuân Phương, Phương Canh, Trịnh Văn Bô 3.2 tỉ 56 mét vuông, 7 chỗ đỗ cửa, 10m ra oto tránh.- Ngõ nông, rộng, thoáng, oto 7 chỗ vài chiếc ngủ...
      Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Nam Từ Liêm, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 150 m2, mặt tiền 16m tại Phường Mỹ Phước - Bến Cát - Bình Dương, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 150 m2 12 triệu/m2
      DT 150m2 ( ngang 5 sâu 30), đã có sổ hồng riêng - tên tôi chính chủMT đường NL19AKhu vực cư dân đông, có nhiều tiện ích hiện hữu.Đối diện là khu thương...
      Đường NL19A, Phường Mỹ Phước, Bến Cát, Bình Dương

      Bán đất nền dự án 333 m2, hướng Đông - Nam tại Dương Đông - Phú Quốc - Kiên Giang, giá 6,66 tỷ

      6.66 tỷ 333 m2 20 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán nền căn biệt thự giá cam kết rẻ nhất KĐT Bắc Dương Đông 67,5ha Phú Quốc.- DT: 333 m2.- Hướng: hướng Đông Nam.- Vị trí: Ngay trục đường...
      Dự án KĐT Bắc Dương Đông, Phường Dương Đông, Phú Quốc, Kiên Giang

      Cần bán đất nền dự án 80 m2 tại Bà Điểm - Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 6,1 tỷ

      6.1 tỷ 80 m2 76,25 triệu/m2
      Thuận tiện đi lại cách đường Nguyễn Ảnh Thủ.KDC sầm uất, xây dựng tự do, hàng xóm thân thiện, văn minh, yên tĩnh thích hợp cho khách mua đầu tư hoặc xây nhà...
      Đường Nguyễn Ảnh Thủ, Xã Bà Điểm, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 604 m2, mặt tiền 12m, hướng Nam tại La Gi - Bình Thuận, giá 8,8 tỷ

      8.81 tỷ 604 m2 14,57 triệu/m2
      Chủ thiện chí cần bán ngay nền đất có DT như sau.DT 12x48(604 mét vuông) MT Lý Thái Tổ, xã Tân Tiến - Tx LaGi - Bình Thuận.Mục đích sử dụng đất: Đất...
      Đường Lý Thái Tổ, Xã Tân Tiến, La Gi, Bình Thuận

      Sở hữu ngay nền đất 200 m2, mặt tiền 10m tại Xã Minh Hưng - Chơn Thành - Bình Phước, giá 290 triệu

      290 triệu 200 m2 1,45 triệu/m2
      Tôi chính chủ cần bán lô đất ngay mặt nhựa Chơn Thành giá 290TR Lô đất vợ chồng tôi tâm huyết nhưng do kẹt tiền nên mới bán, lô đất này...
      Xã Minh Hưng, Chơn Thành, Bình Phước

      Cần bán gấp đất nền dự án 83 m2 tại Phường Hòa Lợi - Bến Cát - Bình Dương, giá 1.5 tỷ

      1.5 tỷ 83 m2 18,08 triệu/m2
      🌈 Dự án Richland Residence đem đến một KĐT đẳng cấp vượt trội ngay ngã 4 Hòa Lợi, Tp Bến Cát - Bình Dương. ⭐️ Vị trí: KĐT Richland Residence toạ lạc...
      Phường Hòa Lợi, Thị xã Bến Cát, Tỉnh Bình Dương

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!