Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất mặt tiền 67m tại Xuân Thọ - Xuân Lộc - Đồng Nai, giá 3,2 tỷ

      3.2 tỷ 0 m2
      - Chủ kẹt tiền nên cần bán nhanh miếng đất có SHR, đất qh thổ cư 100 phần trăm tại Xuân Lộc, Đồng Nai.- DT đất: 1083.3m2, ngang 67 mét. SHR, đất QH...
      Đường Quốc lộ 1A, Xã Xuân Thọ, Xuân Lộc, Đồng Nai

      Cần bán lô đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Bắc tại Thuận An - Bình Dương, giá 3,5 tỷ

      3.5 tỷ 125 m2 28 triệu/m2
      Vị trí độc tôn tại Bình Dương.Giao thông KD thuận tiện.Giá rẻ bán ngay trong tháng.
      Phường An Phú, Thuận An, Bình Dương

      Cần bán gấp lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Hoài Nhơn - Bình Định, giá 890 tr

      890 triệu 100 m2 8,9 triệu/m2
      Dự án Grand Navi City nằm giao 3 trục đường đại lộ chính Hoài Nhơn, QL 1A - đường 3/2, đường 39m thông ra biển.sp Đất nền liên kế - nhà phố thương mại ...
      Dự án Grand Navience City, Đường Quốc lộ 1A, Xã Tam Quan Bắc, Hoài Nhơn, Bình Định

      Sở hữu đất nền 252 m2, mặt tiền 17m, hướng Đông tại Nhật Tân - Tây Hồ - Hà Nội, giá 800 tr

      800 triệu 252 m2 3,18 triệu/m2
      Chính chủ gửi bán mảnh đất 2 MT phù hợp KD văn phòng, làm trụ sở công ty:DT: 252 mét vuông gồm 2 MT lớn 17mvà 16m.- vị trí trung tâm đường QL mặt...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Nhật Tân, Tây Hồ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 150 m2 tại Xã Lộc Quảng - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 1,9 tỷ

      1.9 tỷ 150 m2 12,67 triệu/m2
      Theo xu hướng Second Home.Chỉ trả trước với 490 tr để sở hữu đc khu đất vàng KDC hiện hữu. MT đường liên xã.sp có 1 - 0 - 2 hiện nay với pháp lí minh bạch,...
      Xã Lộc Quảng, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 40 m2, mặt tiền 5m tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 1,2 tỷ

      1.2 tỷ 40 m2 30 triệu/m2
      Gia đình Chị gái cần bán tiền bán nhanh mảnh đất 40m2, MT 5.3m nở hậu.Vị trí đẹp, oto đỗ cửa, 20m oto tránh, gần ĐH TDTT, cách trung tâm Hà Đông...
      Xã Phụng Châu, Chương Mỹ, Hà Nội

      Cần bán ngay đất nền dự án 105 m2 tại Xã Chánh Phú Hòa - Bến Cát - Bình Dương, giá 980 triệu

      980 triệu 105 m2 9,34 triệu/m2
      - Khách xoay không kịp còn 2 căn gốc MT đường Chánh Phú Hòa 82 dự án 5F Appolo.- DT 105 mét vuông - 111 mét vuông.- CK lên đến 200tr.Điện âm...
      Dự án Khu nhà ở Bình Minh, Phường Chánh Phú Hòa, Bến Cát, Bình Dương

      Cần bán nền đất 50 m2, mặt tiền 4m, hướng Tây - Bắc tại Hà Đông - Hà Nội, giá 5,6 tỷ

      5.6 tỷ 50 m2 112 triệu/m2
      Chính chủ cần bán nền đất dịch Vụ Dương Nội khu 16, 17, 18A, 18B tiếp giáp siêu thị Aeon Nhật Bản.DT: 50 mét vuông MT 4m. Đường rộng 11.5m vỉa hè 3m....
      Dự án KĐTM Dương Nội, Đường Tố Hữu, Phường Dương Nội, Hà Đông, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh lô đất nền 100 m2 tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 5,75 tỷ

      5.75 tỷ 100 m2 57,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất DT 5 x 20m dự án Khang Điền Bình Chánh.mảnh đất nằm vị trí cao ráo rộng mát, đường MT 12m, đc phép xây dựng 4 lầu.Giá đất tại khu vực này dao...
      Dự án Khang Điền Bình Chánh, Đường Trịnh Quang Nghị, Xã Phong Phú, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh nền đất 100 m2, mặt tiền 6m, hướng Đông - Nam tại Vị Thanh - Hậu Giang, giá 1,5 tỷ

      1.5 tỷ 100 m2 15 triệu/m2
      DIC Hậu Giang - Một kho báu đầu tư miền Tây Việt Nam không thể bỏ qua!Dự án DIC Hậu Giang nằm ngay tại trung tâm TP Hậu Giang, với MT đường rộng lên tới...
      Dự án DIC Victory City, Phường 4, Vị Thanh, Hậu Giang

      Bán đất nền dự án 234 m2 tại Đường Vĩnh Hưng - Vĩnh Hưng - Hoàng Mai - Hà Nội, giá 8,19 tỷ

      8.19 tỷ 234 m2 35 triệu/m2
      Số 7 ngõ 126 đường Vĩnh Hưng, ôtô đỗ cửa.- DT khuôn viên: 234  mét vuông bao gồm:+ Nhà trước 50 mét vuông hai tầng đang cho thuê giặt là.+ Phía...
      Số 7 ngõ 126, Đường Vĩnh Hưng, Phường Vĩnh Hưng, Hoàng Mai, Hà Nội

      Cần bán nhanh đất nền 68 m2, mặt tiền 4m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 3,79 tỷ

      3.79 tỷ 68 m2 55,74 triệu/m2
      Cuối năm cần dồn tiền để mở văn phòng nên chị chủ gửi bán mảnh đất vị trí đẹp nhất nhì dự án Samsung Bưng Ông Thoàn, mảnh đất phù hợp mua xây nhà an cư và...
      Dự án Samsung Village, Đường Bưng Ông Thoàn, Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 8m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 200 m2
      Vị Trí Đất Vàng trung tâm TP Hoà Lạc-DT từ 100m-300m toàn bộ đất xây dựng. -Đường rộng 7m vỉa hè mỗi bên 3m,hạ tầng giao thông đẹp.-bìa đỏ từng lô bao...
      Đường 420, Xã Bình Yên, Thạch Thất, Hà Nội

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền dự án 202 m2, mặt tiền 10m tại Thủ Đức, giá 14,5 tỷ

      14.5 tỷ 202 m2 71,79 triệu/m2
      "2145HBC: Bán miếng đất căn biệt thự, đường số 3, Hiệp Bình Chánh. Vị trí: MT trước đất đường rộng 10m.* Tiện ích xung quanh:Bán kính 500m có đủ: Công...
      Đường Số 3, Phường Hiệp Bình Chánh, Thủ Đức, Hồ Chí Minh

      Bán nhanh đất nền 220 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Thạch Thất - Hà Nội, giá 2,86 tỷ

      2.86 tỷ 220 m2 13 triệu/m2
      bán ngay 220 mét vuông (12,2x18M) gần đại học Quốc Gia thành phố Hà Nội, Sỹ Quan Chính Trị, đại học Văn Hóa Nghệ Thuật Quân Đội, đại học...
      Đường ĐCT08(Hòa Lạc), Xã Tiến Xuân, Thạch Thất, Hà Nội

      Sở hữu nền đất 95 m2 tại Đường Tỉnh lộ 8 - Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 95 m2 17,9 triệu/m2
      Gia đình cần bán lại miếng đất thổ cư ở thị trấn Củ Chi.5x19 = 95m2 giá 1,7 tỉ thỏa thuận.miếng đất gần ngay TL8, bệnh xá Sư Đoàn 9, cách khu công ...
      Đường Tỉnh lộ 8, Thị trấn Củ Chi, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 1155 m2 tại Phường Hòa Nhơn - Hòa Vang - Đà Nẵng, giá 3,3 tỷ

      3.3 tỷ 1155 m2 2,86 triệu/m2
      Bán 1.155 mét vuông đất vườn 250 mét vuông đất ở sông Túy Loan, Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng, 3 tỉ 3.- Vị trí: Thôn Diêu Phong, xã Hòa Nhơn,...
      Đường Hoàng Văn Thái, Xã Hòa Nhơn, Hòa Vang, Đà Nẵng

      Bán gấp nền đất Khu đô thị Golden Bay, 126 m2 tại Huyện Cam Lâm - Khánh Hòa, giá 4,28 tỷ

      4.29 tỷ 126 m2 34 triệu/m2
      Golden Bay là KĐT kiểu mẫu đầu tiên và duy nhất tại Bãi Dài tính đến thời điểm này, nơi đc quy hoạch thành khu kinh tế - du lịch trọng điểm, chỉ cách biển...
      Dự án Golden Bay, Đường Nguyễn Tất Thành, Cam Lâm, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!