Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh lô đất nền 80 m2, mặt tiền 12m tại Long Phước - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá rẻ

      Thỏa thuận 80 m2
      Vị trí đẹp đất nền khu dân cư Long Phước, P. Long Phước, Q9.Vị trí:- Tọa lạc trên đường Long Phước, P. Long Phước, Q. 9.- Cách khu căn biệt thự Vingroup...
      Đường Long Phước, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán đất nền dự án 389 m2, mặt tiền 10m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 2 tỷ

      2 tỷ 389 m2 5,15 triệu/m2
      Bán giúp ông anh cầm tiền trả nợ.Hàng ngộp, bán ngay mảnh đất đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Thái Mỹ, Củ Chi.DT 389,4 mét vuông trong đó có 200 mét ...
      Đường Cây Trôm Mỹ Khánh, Xã Thái Mỹ, Củ Chi, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 1000 m2, mặt tiền 20m tại Xã Bàu Cạn - Chư PRông - Gia Lai, giá 550 tr

      550 triệu 1000 m2 0,56 triệu/m2
      Cần chuyển nhượng mảnh đất MT Bàu Cạn DT 20x50, đường bê tông, cách đường chính 100m.View ruộng bao đẹp cộng hưởng cùng view điện gió cực kỳ chill. Thích...
      Đường Quốc Lộ 19, Xã Bàu Cạn, ChưPRông, Gia Lai

      Chuyển nhượng đất nền 1064 m2, mặt tiền 19m tại Xã Tân Bình - Vĩnh Cửu - Đồng Nai, giá 8,4 tỷ

      8.4 tỷ 1064 m2 7,9 triệu/m2
      Hàng đẹp gấp Cần Bán mảnh đất tặng nhà Làng bưởi Tân Triều - Vĩnh Cửu - Đồng Nai.Nhà vườn gốc 2 MT đường Hương lộ 9Cách nhà thờ 500 m cách khu du lịch...
      Đường Hương Lộ 9, Xã Tân Bình, Vĩnh Cửu, Đồng Nai

      Cần bán gấp lô đất nền Khu đô thị Diamond Park New, 154 m2, mặt tiền 7m , giá 3,46 tỷ

      3.47 tỷ 154 m2 22,5 triệu/m2
      Bán mảnh đất nhà vườn dự án Diamondpark xã Tiền Phong, Mê Linh. Cạnh đại lộ Võ Văn Kiệt đi sân bay Nội Bài. DT:154 mét vuông, MT:7,5m , đường 17,5m...
      Dự án Diamond Park New, Xã Tiền Phong, Mê Linh, Hà Nội

      Sở hữu ngay đất nền 90 m2, mặt tiền 12m tại Đức Hoà Đông - Đức Hòa - Long An, giá 1,1 tỷ

      1.11 tỷ 90 m2 12,23 triệu/m2
      " Dragon Pearl - Viên ngọc sáng giữa lòng đô thị chuyên gia".KĐT Dragon Pearl lần đầu tiên áp dụng PTTT trả chậm linh hoạt 0 phần trăm LS lên đến 38...
      Dự án Dragon Pearl, Đường Tỉnh Lộ 10, Xã Đức Hoà Đông, Đức Hòa, Long An

      Bán gấp lô đất nền 88 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 1,19 tỷ

      1.19 tỷ 88 m2 13,53 triệu/m2
      Chính chủ gởi bán miếng đất Hoà Thọ Tây Q. Cẩm LệĐất hướng Nam,DT 88 mét vuông,ngang 4.9 nở hậu phong thủyĐất kiệt 3m thông,ngay sát tái định cư Hoà...
      Đường Nguyễn Như Đỗ, Phường Hòa Thọ Tây, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh đất nền dự án 69 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Đông Anh - Hà Nội, thỏa thuận

      Thỏa thuận 69 m2
      Cần bán thửa đất khu đấu giá X5 xã Vân Nội, huyện Đông Anh, Hà Nội.DT 68,88  mét vuôngMT rộng 5mĐường rộng đã quy hoạch và vỉa hè hai bên.pháp lí...
      Khu đấu giá X5, Đường Vân Trì, Xã Vân Nội, Đông Anh, Hà Nội

      Cần bán gấp lô đất nền 99 m2 tại Long Hòa - Cần Giờ - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 99 m2 22,23 triệu/m2
      Chủ cần tiền nên bán mảnh đất 99 mét vuông full thổ cư tại KDC xã Long Hòa, huyện Cần Giờ.Vị trí đất nằm trên đường oto, gần chợ Hòa Hiệp, công an...
      Đường Lương Văn Nho, Xã Long Hòa, Cần Giờ, Hồ Chí Minh

      Sở hữu nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Thọ - Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 80 m2
      + Thông tin đất: 80m2 (5 x 16), SHR chính chủ, chồng đủ tiền sang tên ngay.+ Nằm trong KDC Kim Sơn, Tân Phong, Q. 7.+ Tiện KD buôn bán, cho thuê.+ Giá: 4 tỉ...
      Dự án Kim Sơn, Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Long Khánh - Đồng Nai, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      - Vị trí: Cách trục chính Nguyễn Trãi, Hồ Thị Hương 100m, P. Xuân Hoà, TP Long Khánh, tỉnh Đồng Nai.- Đất vị trí đẹp, đường rộng thông thoáng.- cư dân văn...
      Đường Nguyễn Trãi, Phường Xuân Hòa, Long Khánh, Đồng Nai

      Sở hữu nền đất 281 m2, hướng Tây - Bắc tại Phường Hòa Quý - Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 12 tỷ

      12 tỷ 281 m2 42,71 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, tọa lạc ngay đầu trục thông ra đường Nguyễn Phước Lan, thuộc KĐT Nam Hòa Xuân, Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn Đà nẵng.Kết nối vùng:- Cách sông chỉ...
      Dự án Han River Village (Nam Hòa Xuân), Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Sở hữu đất nền dự án 80 m2, hướng Tây tại Huyện Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 930 triệu

      930 triệu 80 m2 11,63 triệu/m2
      KĐT bên em nằm ngay MT đường Nguyễn Cửu Phú và Võ Trần Trí,thuộc xã Tân Kiên, huyện Bình Chánh.cách Aeon Mall Bình Tân 15 ph đi xe máy, nằm trên mặt đường ...
      Dự án Bình Chánh New Center, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp lô đất nền 245 m2, mặt tiền 5m tại Xã An Khương - Hớn Quản - Bình Phước, giá 290 triệu

      290 triệu 245 m2 1,19 triệu/m2
      Cần bán nhanh.12 nền sỉ và lẻ đều bán.Giá 290tr/nền hết sổ.Cách đường DT 757 500m.Đường thông.contact Thằng em chốt ngay.
      Xã An Khương, Hớn Quản, Bình Phước

      Cần bán gấp lô đất nền 50 m2, mặt tiền 7m tại Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 3 tỷ

      3 tỷ 50 m2 60 triệu/m2
      Anh Phú cần ra gấp nền đất trong hẻm ở Bình Hưng Hoà B lộ giới 7m cách trường học Bình Thành 300m . Đất 2 bên có nhà sẵn , xung quanh cư dân đông đúc ,...
      Phường Bình Hưng Hòa B, Bình Tân, Hồ Chí Minh

      Sở hữu đất nền 125 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Vạn Ninh - Khánh Hòa, giá 1,65 tỷ

      1.65 tỷ 125 m2 13,2 triệu/m2
      Bán nền đất TĐC Ninh Thọ Vạn Long Vạn Ninh Khánh Hòa.Vị trí đất nằm trục đường chính lưu thông từ QL1A xuống biển.Đường nhựa QH 12m, đường hiện trạng 6m,...
      Đường 1, Xã Vạn Long, Vạn Ninh, Khánh Hòa

      Cần bán ngay lô đất nền 92 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Liên Chiểu - Đà Nẵng, giá tốt

      Thỏa thuận 92 m2
      - Thông tin mô tả:- Chính chủ cần bán nền đất MT Đặng Huy Trứ - Hòa Minh - Đà Nẵng.- Đà Nẵng.- đc: Đặng Huy Trứ.- DT: 91,8m2, đường 7.5m vỉa hè.- Cách biển...
      Đường Đặng Huy Trứ, Phường Hòa Minh, Liên Chiểu, Đà Nẵng

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 27331 m2 tại Xã Hồng Thái - Bắc Bình - Bình Thuận, giá 2,32 tỷ

      2.33 tỷ 27331 m2 0,09 triệu/m2
      DT: 15815,7m đất trồng cây lâu năm giá 120.000m.đc: Hòa Thắng, Bắc Bình, Bình Thuận.DT: 22.323m gần QL1A giá 90.000đ/m.đc: Hồng Thái, Bắc Bình, Bình...
      Xã Hồng Thái, Bắc Bình, Bình Thuận

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!