Thông tin mô tả
Chính chủ cần
Vị trí đất phù hợp xây tòa nhà 8 tầng
Vị trí đất ngay
Đường trước nhà rộng, đi lại thuận tiện.
Giá: 13,9 Tỷ
Diện tích: 69 m2
Giá/m2: 201,45 Triệu/m2
455337
Mua bán
Chính chủ cần
Vị trí đất phù hợp xây tòa nhà 8 tầng
Vị trí đất ngay
Đường trước nhà rộng, đi lại thuận tiện.
Nguyễn Văn Hoàng
Đường Nam Trung Yên, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
5,6 tỷ
57 m2
Phường Mai Dịch, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
Thỏa thuận
100 m2
Đường Trần Quốc Vượng, Phường Dịch Vọng, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
8,5 tỷ
32 m2
Đường Quan Hoa, Phường Quan Hoa, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6,6 tỷ
55 m2