Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán nhanh đất nền dự án 75 m2, mặt tiền 5m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 495 tr

      495 triệu 75 m2 6,6 triệu/m2
      Kẹt lắm rồi, gia đình rao bán nhanh miếng đất full thổ 75m đường Thái Hoà- Vĩnh Lộc A - Gần trường mẫu giáo Việt Mỹ.- Gần trung tâm giáo dục phổ...
      Đường Thới Hòa, Xã Vĩnh Lộc A, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh nền đất 70 m2, mặt tiền 4m tại Thạch Bàn - Long Biên - Hà Nội, giá 4,8 tỷ

      4.8 tỷ 70 m2 68,58 triệu/m2
      Chủ mót bán hạ chào mấy trăm tr - Bán đất gần chợ Đồng Dinh Thạch Bàn 70 mét vuông, MT 4.7m, giá 4.8 tỉ có thỏa thuận.Đường thông rộng 4m, xe 7 chỗ...
      Đường Thạch Bàn, Phường Thạch Bàn, Long Biên, Hà Nội

      Bán gấp lô đất nền 85 m2 tại Phường Phú Hữu - Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,25 tỷ

      4.25 tỷ 85 m2 50 triệu/m2
      Chính chủ Bán đất nền P. Phú Hữu, Q. 9, giá 50tr/m2DT: 85m2xung quanh tiện ích đầy đủ, tương lai đất tăng giá caosổ hồng riêng pháp lí đầy đủmong tiếp...
      Phường Phú Hữu, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 138 m2 tại Xã Sông Khoai - Quảng Yên - Quảng Ninh, giá 2,35 tỷ

      2.35 tỷ 138 m2 17 triệu/m2
      Do không có nhu cầu sử dụng cần bán ô đất trục chính Sông Khoa.Ô góc 2 MT.DT: 138 mét vuông,. MT 6m.Nằm trên trục chính Sông Khoai. KD thuận tiện. Đối...
      Xã Sông Khoai, Quảng Yên, Quảng Ninh

      Cần bán ngay lô đất nền Khu dân cư Kiến Á, 85 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9, giá rẻ

      Thỏa thuận 85 m2
      * Cần bán nhanh nền đất đường Liên P., P. Phước Long B, Q. 9, TP. Thủ Đức.- Chuẩn bị phóng đường giá trị BĐS khu vực tăng cao rất thích hợp đầu tư ngay...
      Dự án KDC Kiến Á, Đường Liên Phường, Phường Phước Long B, Quận 9, Hồ Chí Minh.

      Bán gấp nền đất 118 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông tại Huyện Ninh Hải - Ninh Thuận, giá 2,75 tỷ

      2.75 tỷ 118 m2 23,31 triệu/m2
      - Cần bán ngay nền đất thổ cư Khánh Chữ 2 - Khánh Hải - Ninh Hải.- DT: 118 mét vuông.- MT rộng 5.9m. Dài 20m.- Đường nhựa 12m.- Hướng Đông. Thoáng...
      Thị trấn Khánh Hải, Ninh Hải, Ninh Thuận

      Sở hữu ngay lô đất nền 100 m2, mặt tiền 18m tại Thành phố Cà Mau - Cà Mau, giá 900 triệu

      900 triệu 100 m2 9 triệu/m2
      * Chủ kẹt tiền cần bán ngay nền Happy Home Cà Mau ngay dãy nhà phố thương mại shophouse đường 43m.+ DT 5x20 100m2.+ Đã có bìa đỏ - công chứng sang tên...
      Dự án Happy Home Cà Mau, Cà Mau, Cà Mau

      Cần bán gấp nền đất 175 m2, mặt tiền 8m, hướng Nam tại Huyện Tháp Mười - Đồng Tháp, giá 779 tr

      779 triệu 175 m2 4,46 triệu/m2
      MT đường 30 tháng 4Đất ở đô thị 175 m² ranh mốc rõ ràngChính chủ sang tên nhanh gọnCảm ơn đã xem tin!
      30 Tháng 4, Thị trấn Mỹ An, Huyện Tháp Mười, Đồng Tháp

      Cần bán nhanh nền đất Khu dân cư Centana Điền Phúc Thành, 66 m2, mặt tiền 5m , giá 3,37 tỷ

      3.37 tỷ 66 m2 51 triệu/m2
      bán gấp nền đất đường 10m thông thoáng trong khu Centana Điền Phúc Thành đẹp nhất Q9.nền đất nằm trên trục chính 20m thông từ đường Trường Lưu nhánh 30m...
      Dự án Centana Điền Phúc Thành, Đường Trường Lưu, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay nền đất 72 m2 tại Đường Lê Cơ - An Lạc - Bình Tân - TP Hồ Chí Minh, giá 5 tỷ

      5 tỷ 72 m2 69,45 triệu/m2
      Bán nền ngay đường Lê Cơ, P.An Lạc, Q.Bình TânĐất nằm hẻm ô tô đường thông thẳng ra Kinh Dương Vương và Võ Văn Kiệt gần bến xe miền TâyKhu vực tiện ích...
      Đường Lê Cơ, Phường An Lạc, Quận Bình Tân, TP Hồ Chí Minh

      Chuyển nhượng lô đất nền 82 m2, mặt tiền 5m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 4,1 tỷ

      4.1 tỷ 82 m2 50 triệu/m2
      Kẹt tiền bán rẻ nền đất đẹp rẻ ở hẻm 320 Võ Văn Hát - P. Long Trường - Q9:- DT 81.7 mét vuông, ngang 5.8m xây nhà khá đẹp, sổ hồng riêng, đường...
      Hẻm 320, Đường Võ Văn Hát, Phường Long Trường, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán nền đất 94 m2, mặt tiền 5m, hướng Đông - Nam tại Huyện Việt Yên - Bắc Giang, giá 2,6 tỷ

      2.6 tỷ 94 m2 27,66 triệu/m2
      Vị trí: Tọa lạc tại đường Tỉnh Lộ 298, thị trấn Bích Động, Huyện Việt Yên, Bắc Giang.Kết nối trung tâm thị trấn Bích Động chỉ 500met, đi ra Quảng Trường...
      Dự án KĐT Đông Bắc Bích Động, Thị trấn Bích Động, Việt Yên, Bắc Giang.

      Sở hữu nền đất 40 m2 tại Đường An Dương Vương - Đông Ngạc - Bắc Từ Liêm - Hà Nội, giá 2,15 tỷ

      2.15 tỷ 40 m2 53,75 triệu/m2
      2,15 tỉ có ngay 40m2 đất An Dương Vương, hàng xóm khu đô thị Sunshine City, Nam Thăng Long.
      Đường An Dương Vương, Phường Đông Ngạc, Bắc Từ Liêm, Hà Nội

      Cần bán ngay lô đất nền 172 m2, mặt tiền 6m tại 2 - Bảo Lộc - Lâm Đồng, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 172 m2 8,14 triệu/m2
      - Dt: 172 mét vuông (6x29m), đường hiển thị trên sổ.- Vị trí: Phan Đình Phùng, p2, Tp Bảo Lộc.- Đường nhựa lớn, xe oto vào tận nơi.- Nằm ngay KDC, đầy...
      Đường Phan Đình Phùng, Phường 2, Bảo Lộc, Lâm Đồng
      L
      Quỳnh Quỳnh Bảo Lộc Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp nền đất 92 m2, mặt tiền 5m tại Củ Chi - TP Hồ Chí Minh, giá 1,23 tỷ

      1.23 tỷ 92 m2 13,37 triệu/m2
      Bán nền thổ cư vị trí ngay tại đường Huỳnh Minh Mương, xã Tân Thạnh Đông, Củ ChiGần chợ chiều Tân Thạnh ĐôngDT 92m2 ( 5 x 18,4)mGiá 1 tỉ 230 ( thỏa thuận...
      Đường Huỳnh Minh Mương, Xã Tân Thạnh Đông, Củ Chi, Hồ Chí Minh
      T
      Nguyễn Thị Cẩm Tiên Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 131 m2, mặt tiền 13m tại Tân Kiên - Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá tốt

      Thỏa thuận 131 m2
      Hàng thơm Tân Kiên Bình Chánh.DT: 131 mét vuông có 92 mét vuông thổ cư ngang 13m cách dương đình cúc 150m quy hoạch KDC hiện hữu.Đường 3 gác ~...
      Đường Dương Đình Cúc, Xã Tân Kiên, Bình Chánh, Hồ Chí Minh

      Bán đất nền 451 m2, hướng Đông tại Đường Quốc Lộ 55 - Lộc Thành - Bảo Lâm - Lâm Đồng, giá 2 tỷ

      2 tỷ 451 m2 4,44 triệu/m2
      Gần ủy ban nhân dân Xã Lộc Thành gần thiện viện Linh Sơn.DT tổng 451m2.liên hệ ngay 0898 785 ***
      Đường Quốc Lộ 55, Xã Lộc Thành, Bảo Lâm, Lâm Đồng

      Cần bán nền đất 100 m2, hướng Đông - Nam tại Xã Hồng Tiến - Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 100 m2 17 triệu/m2
      Em cập nhật thông tin 24/24 dự án Việt Hàn - TP. Phổ Yên - Thái Nguyên.- Với kinh nghiệm 5 năm tại thị trường Thái Nguyên và triển khai đón đầu dự án KĐT...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên.
      Y
      Minh Quân - Bđs Tp.phổ Yên Hơn 1 năm trước

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.