Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Bán gấp nền đất 80 m2, hướng Đông - Nam tại Phường An Phú - Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 14 tỷ

      14 tỷ 80 m2 175 triệu/m2
      (10x20), 10x20 giá 176tr/m2 đường 20m.MT đường Song Hành khu A DT: 7,5x20m giá 350tr/m2,LG - 18m đường Vành Đai Tây 7x18giá 160tr/m2. 5x20m Trần Lựu giá...
      Dự án An Phú An Khánh, Đường Số 7B, Phường An Phú, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Sở hữu ngay đất nền 48 m2 tại Đường Hùng Vương - Hùng Vương - Hồng Bàng - Hải Phòng, giá 1,56 tỷ

      1.56 tỷ 48 m2 32,5 triệu/m2
      Thời điểm vàng để sở hữu, còn rất nhiều ưu đãi khủng, có CK trực tiếp mua trước tết.Nằm tại vị trí giữa QL 5 và đường Hùng Vương, giao thông đi lại cực kì...
      Dự án Him Lam Hùng Vương, Đường Hùng Vương, Phường Hùng Vương, Hồng Bàng, Hải Phòng

      Sở hữu ngay nền đất 110 m2, hướng Bắc tại An Phú Đông - Quận 12 - TP Hồ Chí Minh, giá 4 tỷ

      4 tỷ 110 m2 36,37 triệu/m2
      Bán đất.- Vị trí: Hẻm đối diện trường Đại học Nguyễn Tất Thành, P. An Phú Đông, Q. 12.- Giá: 4.5 tỉ = chốt: 4 tỉ (36 tr/m2).- DT: 110m2 (4 x 27.5).- Đường...
      Đường Vườn Lài, Phường An Phú Đông, Quận 12, Hồ Chí Minh

      Cần bán gấp nền đất 308 m2, mặt tiền 11m, hướng Tây tại La Gi - Bình Thuận, giá 7,47 tỷ

      7.47 tỷ 308 m2 24,25 triệu/m2
      Đất đường MT đường Đinh Bộ Lĩnh, Phước Hội, Lagi, Bình Thuận.miếng đất nằm trong KDC đông đúc, KDC an ninh, điện, nước đầy đủ,, chợ nhà nước, KDC, KCN,...
      Đường Đinh Bộ Lĩnh, Phường Tân Thiện, La Gi, Bình Thuận

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 100 m2, mặt tiền 5m tại Phổ Yên - Thái Nguyên, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 100 m2 18 triệu/m2
      Do không sắp xếp đc tiền đóng tiền xây dựng nên tôi cần bán nhanh nền đất gần quảng trường tại KĐT Việt Hàn.- DT: 100 mét vuông, MT 5 mét.- Đông ...
      Dự án KĐT Việt Hàn, Đường ĐT 261, Xã Hồng Tiến, Phổ Yên, Thái Nguyên

      Bán gấp lô đất nền 85 m2, mặt tiền 6m tại Phường Long Bình - Biên Hòa - Đồng Nai, giá 350 tr

      350 triệu 85 m2 4,12 triệu/m2
      Đất rẻ nhất Biên Hòa 350 tr, còn duy nhất 1 lô 85m2 sổ hồng riêng đứng tên, Long Bình.Còn duy nhất 1 lô 6x14m sổ hồng riêng, Long Bình.DT 85m2, MT 6m....
      Phường Long Bình, Biên Hòa, Đồng Nai

      Chuyển nhượng nền đất 138 m2, mặt tiền 6m tại Điện Nam Đông - Điện Bàn - Quảng Nam, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 138 m2 15,95 triệu/m2
      Cần bán ngay mảnh đất Phố Chợ Lai Nghi Hội An mở rộng - dự án khu đô thị Mansion Hội An - mảnh đất đối diện công viên rất đẹp thoáng mát - đường 15m5.-...
      Dự án The Mansion Quảng Nam, Đường An Dương Vương, Phường Điện Nam Đông, Điện Bàn, Quảng Nam
      P
      Nguyễn Văn Trần Phước Hơn 1 năm trước

      Bán nhanh đất nền 423 m2, mặt tiền 12m, hướng Tây - Nam tại Chương Mỹ - Hà Nội, giá 3,8 tỷ

      3.8 tỷ 423 m2 8,99 triệu/m2
      DT 423 mét vuông MT bằng hậu 12,5m đất vuông vức đường trước đất trục chính thông rộng oto tránh. Xung quanh KDC đông đúc đời sống phát triển phù hợp...
      Xã Đông Sơn, Chương Mỹ, Hà Nội

      Sở hữu đất nền 780 m2, mặt tiền 12m, hướng Đông - Nam tại Khánh Vĩnh - Khánh Hòa, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 780 m2 2,18 triệu/m2
      * Bán đất view sông ven TP Nha Trang Ngay Trung Tâm Xã Khánh Phú, Huyện Khánh Vĩnh. Vị trí đẹp, đắc địa MT Đường (30m) kết nối nút giao Cao Tốc Nha Trang Đà...
      Đường Hương lộ 62, Xã Khánh Phú, Khánh Vĩnh, Khánh Hòa

      Cần bán gấp đất nền dự án 102 m2, mặt tiền 5m tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 2,7 tỷ

      2.71 tỷ 102 m2 26,5 triệu/m2
      Cần bán miếng đất Vĩnh Châu - View Sông Quán Trường - Giáp sát khu đô thị Mỹ Gia.- DT: 101,8m2 full thổ cư.- Đông Bắc - Đường rộng 8 - 10m - Quy hoạch...
      Xã Vĩnh Hiệp, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bán nhanh nền đất Stella Mega City, 110 m2 tại Phường Bình Thủy - Bình Thủy - Cần Thơ, giá 3,94 tỷ

      3.94 tỷ 110 m2 35,8 triệu/m2
      Phân phối độc quyền giỏ hàng vip Stella Mega City từ chủ đầu tư Kita.- Toạ lạc vị trí đắc địa tại P. Bình Thủy, Q. Bình Thủy, TP Cần Thơ. Với 3 MT đường,...
      Dự án Stella Mega City, Phường Bình Thủy, Bình Thủy, Cần Thơ

      Bán gấp đất nền dự án 100 m2, mặt tiền 15m tại Bình Chánh - TP Hồ Chí Minh, giá 755 triệu

      755 triệu 100 m2 7,55 triệu/m2
      Nằm trên đường Bùi Thanh Khiết , thị trấn Tân Túc , Bình Chánh Với vị trí cư dân đông đúc , cách chợ Bình Điền chỉ có 5 ph , cơ sở giao thông hoàn chỉnh...
      Đường Bùi Thanh Khiết, Thị trấn Tân Túc, Bình Chánh, Hồ Chí Minh
      T
      Đỗ Thị Hoài Thương Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp bán nhanh đất nền 65 m2, mặt tiền 4m tại Hoài Đức - Hà Nội, giá 4,03 tỷ

      4.03 tỷ 65 m2 62 triệu/m2
      Bán ô đất DV siêu đẹp; khu học viện chính sách 12,5ha; tại xã An Thượng - Hoài Đức - Hn.Dt 65 mét vuông đất DV.bìa đỏ riêng biệt rồi.MT 4,5m.Mặt...
      Đường An Thượng, Xã An Thượng, Hoài Đức, Hà Nội
      D
      Mầu Danh Dũng Datlanhchimdau Hơn 1 năm trước

      Cần bán gấp đất nền 239 m2, mặt tiền 16m, hướng Đông - Nam tại Tây Hồ - Hà Nội, giá 97 tỷ

      97 tỷ 239 m2 405,86 triệu/m2
      Bán đất mặt phố Lạc Long Quân khu Vườn Đào.lô đất rất đẹp nằm trên mặt phố Lạc Long Quân sát với Lotte đang sắp hoàn thiện.lô đất thuộc dự án Vườn Đào...
      Đường Lạc Long Quân, Phường Phú Thượng, Tây Hồ, Hà Nội

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Vị trí vàng - MT Lê Văn Lương, P. Tân Phong, Q. 7. Gần SC Vivo City, ĐH Rmit, Tôn Đức Thắng.- pháp lí: Đã có sổ hồng.- Giá: Chỉ từ 2 tỉ 2 - 3 tỉ 5 / nền.-...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Sở hữu ngay đất nền dự án 192 m2, mặt tiền 2m, hướng Nam tại Đức Hòa - Long An, giá 710 triệu

      710 triệu 192 m2 3,7 triệu/m2
      Cần bán nền đất thổ cư, giá rẻ nằm ngay Cầu Láng Ven, xã Hòa Khánh Đông, Huyện Đức HòaDT: 5x38 ( 192m2), giá mềm chỉ 3tr7/m2, giá tổng 710 tr, duy nhất 1...
      Đường Tỉnh lộ 825, Xã Hoà Khánh Đông, Đức Hòa, Long An

      Cần bán gấp bán nhanh nền đất 155 m2, mặt tiền 5m tại Thủ Dầu Một - Bình Dương, giá 2 tỷ

      2 tỷ 155 m2 12,91 triệu/m2
      Vị trí: P Hiệp An. TP TDM BÌNH DƯƠNG.Bán đất MT ĐX 087, vị trí đẹp đường nhựa 5m thông, gần ngã 4 Võ Cái.DT: 5 x 32 = 155m2. Thổ cư 60m2.SHR, bao sang tên...
      Đường DX 087, Phường Hiệp An, Thủ Dầu Một, Bình Dương

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 100 m2 76 triệu/m2
      Nợ tiền bán nhanh đất MT đường Kỳ Đồng, trung tâm Thanh Khê, gần trường học cấp 123, ngay chợ, ủy ban nhân dân P.. Đất trống tiện xây mới, đối diện chợ,...
      Phố Kỳ Đồng, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!