Phòng tắm
      Vui lòng nhập nhiều hơn 2 kí tự..

      Mua Đất Nền Trả Góp năm 2026

      Có 65.847 Đất nền dự án đang giao dịch mua bán

      Cần bán đất nền dự án 104 m2 tại Đường Quốc lộ 1A - Thanh Châu - Phủ Lý - Hà Nam, giá rẻ

      Thỏa thuận 104 m2
      Cần bán miếng đất mặt sông Đáy, thuộc KĐT Tài Tâm, cách cầu Châu Sơn vài chục mét.+ DT 104m2, bìa đỏ chính chủ.+ giá: thỏa thuận.+ LH: 0916 880 ***
      Dự án Khu đô thị bờ đông sông Đáy, Đường Quốc lộ 1A, Phường Thanh Châu, Phủ Lý, Hà Nam

      Bán gấp đất nền dự án 80 m2 tại Tân Phong - Quận 7 - TP Hồ Chí Minh, giá 2,2 tỷ

      2.21 tỷ 80 m2 27,5 triệu/m2
      Vị trí vàng - MT Lê Văn Lương, P. Tân Phong, Q. 7. Gần SC Vivo City, ĐH Rmit, Tôn Đức Thắng.- pháp lí: Đã có sổ hồng.- Giá: Chỉ từ 2 tỉ 2 - 3 tỉ 5 / nền.-...
      Đường Lê Văn Lương, Phường Tân Phong, Quận 7, Hồ Chí Minh.

      Cần bán lô đất nền 371 m2, mặt tiền 20m tại Bãi Cháy - Hạ Long - Quảng Ninh, giá 11,5 tỷ

      11.51 tỷ 371 m2 31 triệu/m2
      Vị trí đắc địa, lưng tựa núi mặt view vịnh Cửa Lục. Aeon mall cách 800m,- Cảng tầu du lịch quốc tế, bến đậu Du thuyền cách 1,5 kilomet, thuận giao...
      Dự án Ban Mai Villas Bãi Cháy, Phường Bãi Cháy, Hạ Long, Quảng Ninh

      Cần bán ngay đất nền 651 m2, mặt tiền 26m tại Quận 9 - TP Hồ Chí Minh, giá 13,02 tỷ

      13.02 tỷ 651 m2 20 triệu/m2
      Cần bán nền đất vị trí đẹp giá mềm đất vuông vắn gần phim trường Long Thuận (lâu đài Long Island), thuộc P. Long Phước, Q9 cũ (nay là TP Thủ Đức),...
      Đường Long Thuận, Phường Long Phước, Quận 9, Hồ Chí Minh

      Bán gấp đất nền dự án 85 m2, mặt tiền 5m tại Huyện Lương Sơn - Hòa Bình, giá 1,8 tỷ

      1.8 tỷ 85 m2 21,18 triệu/m2
      Cần bán lại mảnh đất đất thổ cư tại dự án phân lô trung tâm chợ thị trấn Lương Sơn, DT 85m, MT 5m, sâu 17m, Đông Nam, hạ tầng đường nhựa, vỉa hè, trồng...
      Dự án HUD Lương Sơn, Thị trấn Lương Sơn, Lương Sơn, Hòa Bình

      Cần bán gấp nền đất 80 m2 tại Đường Nguyễn Hữu Trí - Thanh Phú - Bến Lức - Long An, giá 1,7 tỷ

      1.7 tỷ 80 m2 21,25 triệu/m2
      Dự án King Hill đất nền.- Vị trí: Nguyễn Hữu Trí ngay cao tốc Trung Lương, Bến Lức, Long An.- Đã có SHR công chứng sang tên ngay.- NH hỗ trợ 70 phần ...
      Dự án King Hill Residences, Đường Nguyễn Hữu Trí, Xã Thanh Phú, Bến Lức, Long An

      Bán đất nền dự án 496 m2, mặt tiền 39m, hướng Tây - Bắc tại Cẩm Lệ - Đà Nẵng, giá 52 tỷ

      52 tỷ 496 m2 104,84 triệu/m2
      Bán 500 mét vuông MT đường Nguyễn Hữu Thọ, Khuê Trung, Hải Châu, Đà Nẵng.- Vị trí: Giữa Xô Viết Nghệ Tĩnh và Tố Hữu, gần 30/4, Phan Đăng Lưu, Trường...
      Đường Nguyễn Hữu Thọ, Phường Khuê Trung, Cẩm Lệ, Đà Nẵng

      Bán nhanh nền đất 80 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây tại Huyện Sóc Sơn - Hà Nội, giá 1,4 tỷ

      1.4 tỷ 80 m2 17,5 triệu/m2
      QUÝ KHÁCH QUAN TÂM XIN L/H SỐ CHÍNH CHỦ 0988 768 ***+ Diên tích 80 m2 đất ở , bìa đỏ+ 35 m2 đất lưu không có vi bằng+ Tổng DT 115 m2+ Ngõ đường làng, 2 ngõ...
      Thị trấn Sóc Sơn, Huyện Sóc Sơn, Hà Nội

      Bán nhanh nền đất 40 m2, mặt tiền 5m tại Vĩnh Tuy - Hai Bà Trưng - Hà Nội, giá 4,3 tỷ

      4.3 tỷ 40 m2 107,5 triệu/m2
      Đất chính chủ DT 40  mét vuông, số 143B, phố Yên Lạc, MT 5,5 m. giá mềm nhất.Mô tả:+ Thửa đất đẹp, phù hợp mua giữ tiền, xây block căn hộ căn hộ...
      143, Phố Yên Lạc, Phường Vĩnh Tuy, Hai Bà Trưng, Hà Nội

      Bán đất nền 110 m2, mặt tiền 4m, hướng Nam tại Đường 39 - Hưng Hà - Thái Bình, giá 3,9 tỷ

      3.9 tỷ 110 m2 35,46 triệu/m2
      Chính chủ cần bán 1 nền đất ở Hưng Hà cho ai cần.Đất mặt đường QL 39 - Thị Độc, Hưng Hà, Thái Bình.DT: 110  mét vuông.MT: 4,38m, nở hậu.Nằm ở khu vực...
      Đường 39, Thị trấn Hưng Hà, Hưng Hà, Thái Bình

      Sở hữu lô đất nền 42 m2, mặt tiền 4m tại Xã Quang Tiến - Sóc Sơn - Hà Nội, giá 693 triệu

      693 triệu 42 m2 16,5 triệu/m2
      Đất chính chủ không qua môi giới cần bán 42m2 ô tô đỗ cửa khu công nghiệp nội bài giá 693tr - call ngay 0963 329 *** xem đất.Vị trí: Bắc Thượng - Quang...
      Đường 131, Xã Quang Tiến, Sóc Sơn, Hà Nội

      Chuyển nhượng đất nền dự án 160 m2, mặt tiền 25m tại Quận 2 - TP Hồ Chí Minh, giá 48 tỷ

      48 tỷ 160 m2 300 triệu/m2
      Bán đất nền Huy Hoàng, MT đường 25m Tạ Hiện. Vị trí đẹp, ngay khu trung tâm hành chính ủy ban nhân dân TP Thủ Đức (Q. 2 cũ) DT 8x20m giá 300tr/m2DT...
      Dự án Dự án Huy Hoàng, Quận 2, Hồ Chí Minh

      Cần bán nhanh đất nền dự án 144 m2, mặt tiền 6m tại Thị xã Hương Thủy, giá 3,63 tỷ

      3.63 tỷ 144 m2 25,21 triệu/m2
      sang nhượng 144 mét vuông - KHU QUY HOẠCH CIC8 … LÔ SẠCH ĐẸP - GIÁ ĐẦU TƯ✅Vị trí tiềm năng : MT đường 13m khu hạ tầng kĩ thuật cic8 , hướng Đông ...
      Đông Nam Thủy An, Hương Thủy, Thừa Thiên Huế

      Chuyển nhượng đất nền dự án 200 m2, mặt tiền 10m tại Ngũ Hành Sơn - Đà Nẵng, giá 7,1 tỷ

      7.1 tỷ 200 m2 35,5 triệu/m2
      Vị trí miếng đất: Đường Bờ Quan 9 Tây Bắc, thông ra bờ sông.Tây Bắc.DT: 200 mét vuông ngang 10 dài 20m.Đường: 7.5m vỉa hè 3.5m.Thuộc khu điện âm...
      Đường Bờ Quan 9, Phường Hòa Quý, Ngũ Hành Sơn, Đà Nẵng

      Cần bán nhanh nền đất 140 m2, mặt tiền 7m tại Hóc Môn - TP Hồ Chí Minh, giá 4,15 tỷ

      4.16 tỷ 140 m2 29,65 triệu/m2
      "Đất Gần Chợ Đông Thạnh_ 7,7 x 19m _ Giảm Còn 4 tỉ 150_ DT khủng. + Đã có giấy phép XD. Đồng hồ điện, nước đầy đủ_ MT đường thông 2 oto tránh thoải...
      Đường Đặng Thúc Vịnh, Xã Đông Thạnh, Hóc Môn, Hồ Chí Minh

      Cần bán lô đất nền 100 m2, mặt tiền 5m, hướng Nam tại Thanh Khê - Đà Nẵng, giá 7,6 tỷ

      7.6 tỷ 100 m2 76 triệu/m2
      Nợ tiền bán nhanh đất MT đường Kỳ Đồng, trung tâm Thanh Khê, gần trường học cấp 123, ngay chợ, ủy ban nhân dân P.. Đất trống tiện xây mới, đối diện chợ,...
      Phố Kỳ Đồng, Phường Thanh Khê Đông, Thanh Khê, Đà Nẵng

      Sở hữu ngay lô đất nền 150 m2 tại Đường Nguyễn Viết Xuân - Hội Phú - Pleiku - Gia Lai, giá 12 tỷ

      12 tỷ 150 m2 80 triệu/m2
      Chào a/c Em đang có 3lô Bờ Kè Suối Hội Phú - 02 nền đất liên kế 5x23 Bờ Kè Bà tr Gần đường Nguyễn Tất Thành Tổng 2 lô 10tỉ không thỏa thuận- 01 lô 10x15...
      Đường D2, Bờ kè suối hội phú, Phường Hội Phú, Thành phố Plei Ku, Gia Lai

      Bán nhanh đất nền 113 m2, mặt tiền 5m, hướng Tây - Bắc tại Nha Trang - Khánh Hòa, giá 4,52 tỷ

      4.52 tỷ 113 m2 40 triệu/m2
      nền đất đầu đường T3. Sát đường vành đai, thông sang VCNPL2.bìa đỏ cá nhân. Sang tên ngay.DT 113.4 mét vuông. Ngang 5.67m.Lô sạch.Giá 40tr/ mét...
      Dự án KĐT An Bình Tân, Đường T3, Phường Phước Long, Nha Trang, Khánh Hòa

      Bạn đang xem thông tin Bán Đất nền dự án tháng 5/2026 trên Thoculand.vn – Website số 1 về bất động sản Việt Nam. Chúng tôi kết nối những người cần mua và cần Bán Đất nền dự án với thông tin giá cả chính xác, nhanh nhất và đầy đủ nhất.

      Ngoài ra Bất động sản Thoculand còn hỗ trợ tư vấn, giải đáp thắc mắc các thông tin tiện ích về Đất nền dự án cũng như thông tin BDS ở nhiều khu vực khác.

      Giá bất động sản Bán Đất nền dự án có nhiều thay đổi bạn nên xem thông tin giá cả chi tiết các tin rao bên trên nhé!